ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ดูตรงส่วน...ครับโอ้ยยอยากพูดใจจะขาดด

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ payback อ่านกระทู้
    ในความคิดผมนะ เนือ้จะเหลวๆอ่ะครับ ลองจับแขน ดู ผิวเนือ้เละๆ ผมว่าโชคโฃญ
    อาจจะเพราะอ้วนก็ได้นะครับ แต่กลับกันมีเซ็กทำให้หุ่นกระชับซะมากกว่า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    สังเกตที่เข่าด้วยครับ ถ้าเข่าช้ำๆหรือมีแผล ก็น่าจะผ่านมาเยอะนะครับ
    ถ้าทำบนเตียงก็ไม่เป็นหรอกครับ ผมจัดนักแฟนยังไม่เป็นเลย = =

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hisawahiroki อ่านกระทู้
    ถ้าลองแล้วไม่มีเลือดก็นั่นแหละ
    อาจจะขาดตอนเล่นพวกกีฬาก็ได้ครับ เยื่อพรรมจรรย์อ่ะ

แล้วก็นะครับ ถ้าซิงไม่ซิงมันดูกันไม่ออกหรอกครับนอกจากมีเซ้นไรพวกนี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    มี2บ้านก็วันเว้นวัน
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 461
    อย่าไปหาเลยครับว่าซิงไม่ซิง ผมว่าเรื่องเซ็กมันแค่ส่วนหนึ่งของความรักแต่ครอบครัวต่างหากครับที่จะทำให้คุณมีความสุขไปตลอด
    คุณเจอหน้าบ้านๆแต่ไม่ซิง ทำงานบ้านเก่งอารมดี พูดง่าย ฟังเหตุผล มีตัง
    เจอคนสวยซิง แต่ไม่เอางานบ้านใช้แต่เงินเอาแต่ใจ ไม่ฟังเหตุผล คุณจะเอาไหม

ผมได้แบบที่1 ผมไม่เคยถามเมียสักคำว่าผ่านมากี่คนแต่ผมรักเค้าแล้วเราก็ซั่มกันเหมือนเดิม
    แบบที่2คือคนแรกของผมตอนม.2 สวยน่ารัก แต่ไม่ไหวซั่มกันได้เดือนเดียวเลิกทั้งๆที่ซิงทั้งคู่
    ดังนั้นผมว่า จขกท จะดูว่าผ่านกี่คนหรือผ่านมาเยอะ แค่1คนนี่ก็ศึกหนักแล้ววันแรกๆนี่ซั่มกัน3-4รอบเลย ถ้า1เดือนแล้วไม่ถึง30ที ผมให้ถีบเลย
    CPU I7 3770K OC 4.5 GHz GTX680 SLI OC 1109GHz RAM 8GB ASUS Z77P8L

กล่าวขอบคุณ
    181
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    ดูจากภายนอกดูยากน่ะครับ ต้องดูข้างในเท่านั้นชัวร์ๆ เลย
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    ดูจากภายนอกมันไม่มีใครรู้หรอก
    ถามตรงๆยังไม่บอกเลยว่า เคยยัง ปากบอก ยังซิงๆ พอเอาเข้าใจ ยิ่งกว่านางแมว ยั่วสวาท

- [ The Gang ] -
    RAMAIX BangNa Phathumtani
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,062
    ภายนอกดูยากมาก แต่ดูที่กิริยา การแสดงพฤติกรรม การวางตัว ก็น่าจะดูออกแล้วครับ เป็นคนนิสัยยังไง เคยผ่านใครมาบ้างไหม ถ้าแสดงออกทางกิริยา เราจะดูออก อาจจะ 50 50 นะไม่ชัว แต่ถ้าเปิด อันนี้ก็รุ้ๆกันอยุ่แล้ว พวกที่บอกว่าตัวเองซิงๆ ซิงอะคงจะซิงจริงแหละไม่เคยผ่านชายแต่ไม่ได้หมายความว่าจะไม่ผ่านนิ้ว...

ผมว่าเรื่องแบบนี้เป็นเรื่องธรรมชาตินะ ซิงไม่ซิงก็ไม่สำคัญหรอก เรารักเค้าที่ตัวและใจ หรือรักเค้าที่ตรงนั้นละ

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    คิดง่ายๆ ผู้หญิงซิงมันก็เหมือนโนวิช ที่เราต้องสอนเล่น แต่ถ้าไม่ซิงก็เหมือนบอสท่าเยอะ ดาเมจแรง ไม่กลัวใคร แล้วรอลุ้นดูว่าตีเสร็จจะดรอปอ่ะไร

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    เรปบนเพ้อเจ้ออะไรกับเนี่ยย เล่นเกมเยอะไปแล้ว ต้องแบบนี้ครับ ซิงไม่ซิงไม่สำคัญ มันอยู่ที่สวิงแล้วดังรึเปล่า... อันนี้ก็ไม่ใช่เหมือนกัน 555+

เอาน่า ผู้ชายทุกคนส่วนใหญ่ก็อยากรู้กันหมดแหละ ว่าผู้หญิงซิงรึเปล่า แต่สำหรับผมถ้ารักจริง ไม่สนหรอกเรื่องซิง ไม่ซิง

นมยาน นมยิ่งใหญ่ก็ยิ่งมีโอกาสยาน เพราะแรงโน้มถ่วงโลก? ถ้าไม่ชอบใส่เสื้อใน หรือใส่เสื้อในที่ไม่ได้มาตฐาน อันนี้ก็มีส่วนทำให้นมยาน

เนื้อนิ่มเนื้อเหลว มันเกี่ยวไหมเนี้ยว่าผ่านมาเยอะ คนที่เนื้อเหลวนี้ผมจะบอกให้ ก็เหมือนกับพวกมือเนียนนุ่ม ไม่ด้านไง ชีวิตสบายไม่ต้องทำงานหนัก รวมทั้งไม่ชอบออกกำลังกาย

อีกอย่างเรื่องนมยานมันแก้ไขด้วยการบริหารแขนด้วยท่าต่างๆ แล้วบีบนมมันไม่ใช่ทำให้นมเหี่ยวนมเหลวอะไร มีแต่จะทำให้ใหญ่ขึ้น แน่นขึ้น ที่เคยได้ยินกันที่เขาไปตบนมกันนั่นแหละ

เชิงลึกหว่างขาขอไม่ออกความคิดเห็นนะ มันลึกไปหน่อย แหะๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    รู้จักร ปิ ตด ปะ น่าน เเหละ ถ้าดู นม ตาหัวนมมันจะใหญ่เเสดงว่ามีลูกถ้าหัวชมพู ดูดเลยเเนะนำถ้าได้ลองตับ ๆ เเล้วรู้สึกใส่เข้าไปง่ายจังหรือว่ามันดูดเข้าไปเลยเเสดงว่าผ่านมาเเล้ว ไม่ก็ลักษณะการเดินมั้ง
    ไม่คุณก็ลองถามเขาดูไปเลยว่าเคยใหมเขาไม่ว่าไรหรอกบอกว่า ห้ามโกด นะ<<< เเว๊บ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ถ้าเป็นคนที่สนิทคุยได้ทุกเรื่องเเนะนำครับถามตรงๆเลยครับโดนตบหน้ากลับมาหรือคำด่าเเรงนั้นคือคำตอบครับ 5555555
    ความรักจะมาโดย''ไม่ตั้งใจ''เเละจากไปโดย"ไม่รู้ตัว"

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    มันดูไม่ยากนะ แต่ก็อาจมีพลิกล๊อค ชัวจริงๆก็ต้องถึงเวลานั้นแหละ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    สังเกตกายภาพนอกเสื้อผ้า.. ตูดย้อยมั้ย ขาเดินชิดหรือเปล่า ถ้าภายใน ดูแค่สีก้อพอ 55+

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    พี่ผมบอกเหมือนๆจขกทเลยครับ
    เนื้อแถวก้น ตึงๆคือซิง
    ไม่ใช่ตรงก้นนะครับ
    ใต้แก้มก้นลงมาอีกอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    ขอเขาเช็คหน้าอกอะครับ ท่าดำก็ใช่ 555+

สำหรับผมว่า เป็นพวกแต่งหน้าจัดๆ แต่งตัวมิดชิด ใส่เกงยีนรัดขา หน้าขาว แขนดำ และก็แสดงกริยาท่าทางออกไปทาง กระแดะ หน่อยๆ -*-

จริงๆ แล้วที่ว่ามาอาจจะยังไม่เคยโดนเปิดบริสุทธิ์เลยก็ได้ อาจจะใส่ชุดแต่งจัดให้ผู้ชายอื่นๆ มองว่าผ่านศึกมาเยอะแล้ว

ผมว่าอันที่จริงแล้วมันดูไม่ออกเลยนั่นแหละ ผู้หญิงนั่น

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เอื้อกความรู้ทั้งนั้น555
    ผมว่าก็พวกแรดๆละมั้ง

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    มาเก็บข้อมูลๆ

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้
    บอกได้คำเดียว หายากมากๆ ที่บริสุทธ์จริง ( ฟังเขามาอีกที )

ญ ที่ดีจริง มันไม่ได้ดีที่หน้าตา หรือร่างกายแต่มันดูที่นิสัย หรือพฤติกรรม

ไม่ต้องสนเรื่องแบบอย่างว่าหรอก ญ เขาไม่ชอบ ถ้าดูกันแบบนี้

หนูพูดได้เลยนะ น่าเกียจสุดๆ
    เป็นผมจะฟังน้องคนนี้เขาพูดนะ แต่ผมก็ใช่ว่าจะเป็นคนดีอะไร เลวก็ไม่ถึงกับเลว
    แต่พูดกันตรงๆ นะ ผช. ก็หวังใน ผญ. ที่ตัวเองรักเหมือนกันอะนะ
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    พาไปห้องสืบสวนเลย

ผมว่านะ จ.ข.ก.ท. ต้องชอบของใหม่แกะกล่องแน่ๆเลย

สิ่งที่บอกว่าซิงหรือไม่ซิง ก็คือนิสัยนั่นแล แต่จะสนทำไมละมีให้เอาก็เอาไปเถอะสุขกายดี ผ่านมาเยอะยิ่งมันส์เลยมีประสบการณ์เยอะไง 555

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    ดูตามร่างกายครับ อาจจะมีแผลบ้าง บางคนอาจพิการ ขาขาด แขนขาด หรือบางคนดวงแข็ง อาจไม่ได้รับบาดเจ็บอะไรเลย

พวกผู้หญิงผ่านศึกพวกนี้จะมีจิตใจที่แข็งแรงครับ เพราะผ่านอะไรๆมาเยอะ แต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมีแล้ว ทหารหญิง