ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Arrow [PC-GAME] PROTOTYPE 2 : RADNET EDITION (DLC|REPACK|ENG|2013-REUP|8.28GB) ONE2UP DIRECTLINK

PROTOTYPE 2 : RADNET EDITION

VIDEO BY YOUTUBE

รายละเอียด , เนื้อเรื่อง
    • Genre: Action
    • Published: Activision
    • Developed: Radical Entertainment
    • Release Date: United States: July 24, 2012
    ในตอนแรกกลุ่มนักวิทยาศาสตร์ที่นำโดย ดร. อเล็กซ์ เมอร์เซอร์(Alex Mercer) ทำการทดลองเพื่อคิดวิธีรักษาโรคมะเร็ง (โดยแนวคิดที่ว่าไวรัสนี้
    สามารถสร้างเซลล์ใหม่แทนที่เซลล์เก่าที่เสียไปได้ในสิ่งมีชีวิตทุกสายพันธุ์) แต่ไวรัสมีการพัฒนาเกินกว่านั้น การติดเชื้อไม่อยู่แค่ในการทดลองแต่
    เป็นการระบาดเชื้อไวรัสแผร่กระจายออกไป แต่ไวรัสแบล็กไลน์ (The Blacklight virus) ใช้เวลาฟักตัวที่ค่อนข้างนานทำให้บางคนไม่รู้ว่าติดเ ชื้อ
    แม้กระทั่งนักวิทยาศาสตร์ที่ทำการสังเคราะห์มันเองยั งไม่รู้ตัว แต่โชคดีที่ไวรัสนี้ไม่สามารถข้ามน้ำได้ ทำให้การติดเชื้อยังคงอยู่ในเกาะแมนฮัตตัน
    เท่านั้น แต่ด้วยเหตุผลที่อธิบายไม่ได้ตัว อเล็กซ์ เมอร์เซอร์(Alex Mercer) สามารถควบคุมไวรัสพวกนี้ในร่างกายของเขาได้โดยไม่ทรา บสาเหตุ
    • ภาพพัฒนาขึ้นจากโดนวิจารณ์อย่างหนักในภาคแรก เนื้อเรื่องแบบใหม่ตัวเอกคนละตัว แต่ยังคงเป็นแนวอิสระ
    • ระบบการอัพเกรดพลังยังมีอยู่ การเรียนรู้บางพลังมจากภารกิจย่อยในเกม
    • พลังใหม่ๆเพิ่มมาอีกมาก เช่น BioBomb การสวมร่างระเบิดจากภายในตัวสิ่งมีชีวิต
    • เพิ่มระบบ Tendrils ในการงอกของเส้นพลังต่างๆในการโยงศัตรู สามารถพลิกแผลงได้หลายแบบ
    • ระบบ Blacknet ช่วยให้เราเลือกทำภารกิจได้หลายหลาย พร้อมการสำรวจเมืองที่ละเอียดขึ้นกว่าเดิม
    • ระบบการลอบเล้นทำได้ดีขึ้น การใช้มุมมองหาของพัฒนาใหม่หมด

• Prototype 2 Minimum System Requirements
    • Processor: Intel Core 2 Duo @ 2.6 Ghz / AMD Phenom II X3 @ 2.4 GHz
    • Memory: 2 Gb
    • Video Memory: 512 Mb
    • Video Card: nVidia GeForce 8800 / ATI Radeon HD 4850
    • Sound Card: DirectX Compatible
    • DirectX: 9.0c
    • Hard Drive: 10 Gb
    วิธีการติดตั้งเกมส์
    1. โหลดไฟล์ให้ครบ 9 ไฟล์
    2. แตกไฟล์ใส่พาสเวิร์ด
    3. ลงเกมส์ตามปกติ (ควรเปลี่ยนภาษาเป็น Eng แก้ไขตอนลงโดยเข้าที่ Components แล้วเลือก English)
    4. เข้าเล่นที่หน้าเดสก์ท็อป
    DLC
    • Over 55 unique pieces of digital content accessible at luch at no extra charge
    • 20 Events Death-defying chopper races intense combat scenarios plus more
    • 20 Challenges Compete with and beat your friends best scores
    • 5 Exclusive Behind The Scenes Video
    • 5 Exclusive Sgt James Hekker Mutation Abilities
    • Alex Mercer Skin unlock - the ultimate fan reward
    ติดต่อพูดคุยที่นี่

กด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

ไฟล์ทุกไฟล์มี Recovery Record 5 % นะครับสามารถซ่อมไฟล์ได้โดยการกด >ALT+R< นะครับ

DOWNLOAD

ควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ด้วยนะครับเพื่อง่ายต่อการแตกไฟล์
    ตัวอย่าง Part01,Part02,Part03 เป็นต้น

Part 01 : Part 02 : Part 03 : Part 04 : Part 05 : Part 06 : Part 07 : Part 08 : Part 09

Password : LINK

คำยืนยันจากผู้ดาวน์โหลด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rusifer48 อ่านกระทู้
    เล่นได้แล้วคร้าบ สนุกมากครับผม (แหะๆเปลี่ยนภาษาได้แล้วนะครับเลื่อนเม้าขึ้นไปดูวิธีลงก็จบแล้ว )
    ขอบคุณท่าน PreciousTar มากนะครับที่เกมส์ดีดีมาให้โหลดกัน ขอบคุณคร้าบ
    ปล.โทษทีนะครับมายืนยันช้า เล่นได้นานแล้วน่ะครับแต่พอดีเพิ่งนึกขึ้นได้ แหะๆ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 1st June 2013 เมื่อ 22:32

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ขอดันหน่อยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เปลี่ยนภาษาทำไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ทำได้ละ เล่นได้ 100% ครับทดลองแล้ว แต่ถามหน่อย
    i5-3470 CPU @ 3.20GHz
    ram8 Gb

เล่นแล้ว เวลาหมุนมุมกล้องอ่ะ มันเหมือนกระตุกหน่อยๆ เลย ปรับต่ำปรับสุด ก็ไม่ต่างกัน มีวิธีแก้ไหม

เกมแรงส์กว่านี้ผมก็เล่นลื่นนะ BioShock Infinite เงี้ยปรับสุดลื่นไม่มีปัญหา

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ amymos อ่านกระทู้
    ทำได้ละ เล่นได้ 100% ครับทดลองแล้ว แต่ถามหน่อย
    i5-3470 CPU @ 3.20GHz
    ram8 Gb

เล่นแล้ว เวลาหมุนมุมกล้องอ่ะ มันเหมือนกระตุกหน่อยๆ เลย ปรับต่ำปรับสุด ก็ไม่ต่างกัน มีวิธีแก้ไหม

เกมแรงส์กว่านี้ผมก็เล่นลื่นนะ BioShock Infinite เงี้ยปรับสุดลื่นไม่มีปัญหา
    ขอบคุณสำหรับคำยืนยันนะครับ ส่วนเรื่องกระตุก ลองอัพเดท Driver ต่างดูนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PreciousTar อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับคำยืนยันนะครับ ส่วนเรื่องกระตุก ลองอัพเดท Driver ต่างดูนะครับ
    อัพเดท Driver ทันทำยังไงหรอครับแนะนำหน่อยจิครับ ขอบคุณนะครับ เดี๋ยวโหลดเสร็จ จะมายืนยันให้อีก1เสียงนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    เล่นได้100000เปอครับ เนียนสุดๆ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ coppy999 อ่านกระทู้
    เล่นได้100000เปอครับ เนียนสุดๆ
    ขอบคุณสำหรับคำยืนยันนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เอ่อพี่ท่านครับเกมส์น่ะเล่นได้1000000000000เปอร์เซ็นต์ครับ แต่ปัญหาอยู่ที่ภาษาน่ะครับแก้ยังไงดีครับผม

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เล่นได้แล้วคร้าบ สนุกมากครับผม (แหะๆเปลี่ยนภาษาได้แล้วนะครับเลื่อนเม้าขึ้นไปดูวิธีลงก็จบแล้ว )
    ขอบคุณท่าน PreciousTar มากนะครับที่เกมส์ดีดีมาให้โหลดกัน ขอบคุณคร้าบ
    ปล.โทษทีนะครับมายืนยันช้า เล่นได้นานแล้วน่ะครับแต่พอดีเพิ่งนึกขึ้นได้ แหะๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rusifer48 อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับคำยืนยันนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    พาท 6 โดนลบไปแล้วครับ ช่วยอัพโหลดใหม่ได้ไหมครับ

Tags for this Thread