ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    Blog Entries
    9

ภาพชุดแรกของ “Top Secret วัยรุ่นพันล้าน” หนังใหม่ของ GTH

GTH ได้ปล่อยภาพชุดแรกของหนัง “Top Secret วัยรุ่นพันล้าน” ผลงานล่าสุดของผู้กำกับทรงยศ สุขมากอนันต์ ออกมาแล้วครับ เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา นำเสนอพชร จิราธิวัฒน์ ในบทของวัยรุ่นที่สร้างเนื้อสร้างตัวจนกลายเป็นนักธุรกิจพันล้านตั้งแต่วัยเพียง 24 ปี ดัดแปลงจากชีวิตจริงของอิทธิพัทธ์ กุลพงษ์วนิชย์ หรือ “ต็อบ” เจ้าของแบรนด์สาหร่ายทอดกรอบ “เถ้าแก่น้อย” อันโด่งดังครับ

หนังเพิ่งปิดกล้องไปหมาดๆ ที่เยาวราชตอนเกือบตี 4 ของวันนี้เองครับ จากที่ผู้กำกับทรงยศบอกมาในทวิตเตอร์ครับ และก็จะเข้าสู่ขั้นตอนหลังโปรดักชั่นเลย เพื่อให้หนังได้ออกฉายตุลาคมนี้

ได้อ่านข้อความในทวิตเตอร์ของผู้กำกับอยู่เนืองๆ ซึ่งบอกว่ากดดันอยู่พอสมควรในการทำหนังเรื่องนี้ อาจเพราะเป็นครั้งแรกที่ได้กำกับหนังซึ่งไม่ได้มีแรงบันดาลใจมาจากประสบการณ์ชีวิตของเขา แต่เชื่อว่าประสบการณ์ครั้งนี้จะช่วยขยายขีดความสามารถของทรงยศที่เก่งอยู่แล้วให้กำกับหนังอะไรก็ได้ให้ออกมาดีนอกเหนือจากเรื่องราวที่เขาอินเป็นพิเศษอยู่แล้ว

Credit : Jediyuth

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,346
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,153
    รอๆ เดือนหน้า

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    1
    ส่วมบทลูกคุณหนูเต็มตัว!!

(ชีวิตจริงเขาก็เป็นอยู่แล้วนะนั้น)

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    นางเอกน่ารัก

Fuck this shit
    กล่าวขอบคุณ
    1,809
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,255
    ไอ้หน้าหล่อ suck seed นี่หน่า น่าดู

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    คนที่เป็นเจ้าของ เถ้าแก่น้อย ผมละนำถือจริงๆ

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    1
    ผมเชื่อว่า หนัง GTH ไม่ผิดหวัง หลังจากที่ทำให้ผมหลงไหล มา 3 เรื่อง สิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก(ดูในCD 4 รอบ<~ชอบใบเฟรินมาก) Suck Seed(ดูในโรง2รอบ) ลัดดาแลน(ดูในโรง2รอบ) เรื่องนี้น่าจะดี อยากดูจัง (ใครพอจะมีประวัติเจ้าของเถ้าแก่น้อยมั้ยครับ ผมอยากอ่าน หรือ มีคลิป อะไรก็ได้ อยากดู) ^^

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ allzeninezsa อ่านกระทู้
    ผมเชื่อว่า หนัง GTH ไม่ผิดหวัง หลังจากที่ทำให้ผมหลงไหล มา 3 เรื่อง สิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก(ดูในCD 4 รอบ<~ชอบใบเฟรินมาก) Suck Seed(ดูในโรง2รอบ) ลัดดาแลน(ดูในโรง2รอบ) เรื่องนี้น่าจะดี อยากดูจัง (ใครพอจะมีประวัติเจ้าของเถ้าแก่น้อยมั้ยครับ ผมอยากอ่าน หรือ มีคลิป อะไรก็ได้ อยากดู) ^^
    สิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก ของสหมงคลฟิล์ม นะครับไม่ใช่ GTH

มีแต่ผู้ที่สังเวยชีวิตในสงครามเท่านั้น ที่ได้พบสันติภาพ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    น่าดูแหะ GTH ทำหนังเยี่ยมตลอด

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    รอดูๆ GTH หนังดีอยู่แล้ว5555555