ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบเธอเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 167

ผมอยากทำโฟลเดอร์แบบนี้บ้างทำไงหรอครับ

ขอโทษทีนะครับที่ผิดหมวดไม่รู้จะไปหมวดไหน

ด้านขวามืออะครับ ที่แยกเป็น เกม เป็นโปรแกรม
    joker123

เมียดี ผัวดี ก็ไปกันรอด
    ดวงอาทิตย์ซีกซ้าย
    กล่าวขอบคุณ
    1,444
    ได้รับคำขอบคุณ: 538
    รู้สึกจะใช้โปรแกรมนี้ Fences เนี่ยแหละ จำได้ว่าผมเคยใช้อยู่ ของค่าย stardock
    http://www.stardock.com/products/?from=nav
    ลองดูครับ วิธีใช้ มันใช้ไม่ยาก แต่ผมก็ลืมวิธีแล้ว

(ผิดพลาดประการใดขออภัย)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aun_ : 13th April 2013 เมื่อ 00:38
    ตาแกบอด มองไม่เห็น ร้องเพลงขอทานด้วยความจำเป็น ชีวิตลำเค็ญหนอ ยายสำอาง

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    89
    ฟรีได้ม้า 55555555

กล่าวขอบคุณ
    1,444
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kowaot อ่านกระทู้
    ฟรีได้ม้า 55555555
    https://www.dropbox.com/s/wedgvnhcj6...%20%20Full.rar

PASSWORD : agz-inscrutable.blogspot.com

เป็นตัว Portable แตกไฟล์ใช้ติดตั้ง ใช้ได้เลย
    เครดิส http://agz-inscrutable.blogspot.com/...lportable.html ที่มาที่ผมหา รู้สึกมันมีตัวฟรีกับตัวโปร แต่หาได้แต่แบบนี้

ทดลองใช้ให้ดู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aun_ : 13th April 2013 เมื่อ 02:00
    ตาแกบอด มองไม่เห็น ร้องเพลงขอทานด้วยความจำเป็น ชีวิตลำเค็ญหนอ ยายสำอาง

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    89
    ขอบคุณนะครับได้แล้วๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ท่านใช้ ubuntu หรือ ธีมubuntu อ่าครับ อยากจะถามว่ามันเล่นเกมอย่าง ฮอนได้ป่าว

กล่าวขอบคุณ
    1,444
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BLASTEROUS อ่านกระทู้
    ท่านใช้ ubuntu หรือ ธีมubuntu อ่าครับ อยากจะถามว่ามันเล่นเกมอย่าง ฮอนได้ป่าว
    ท่านไหนครับ @_@

ถ้าใช้ธีมUbuntu กับพวก วิน 7 อะไรพวกนี้ ผมว่ามันก็เล่นได้แหละครับ

ถ้าใช้ ubuntu ไม่รู้เหมือนกัน