ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    131
    ได้รับคำขอบคุณ: 148

Talking คิดยังไงกันครับ เมื่อท่านเห็นคนหัวฟู...

ก็ตามหัวกระทู้แหละครับ คนหัวฟูๆ จะดัดฟอยหรืออัฟโล่ หรืออะไรอื่นๆ

คิดว่ายังไงครับ เท่ห์ ดูดี หรือน่าเกลียด

ผมคนหนึ่งล่ะที่ไปทำมา ก็คือไปไหนก็มีคนหันมาสนใจนะ คือหันมามองเลยแหละ อันนี้ผมซีเรียสครับ เฉยๆ สาวๆหันมามองตรึม

แต่ผมคิดว่าบางคนเป็นเอามากไปมั้ย อย่างว่าผมเดินสวนกับเขาอย่างเงี้ย เขาก็มองผมตั้งแต่เดินเข้ามา พอผมเดินเลยเขาไปแล้วยังหันตัวกลับมามองตามเลย อันนี้เป็นทั้งชายและหญิงครับ

คิดว่ามันแปลกมั้ย ผมไม่รู้ว่าคนเขาคิดยังไงกัน ก็ไม่ได้เครียดอะไรมากมายนะครับ

ส่วนตัวผมน่ะ ชอบครับ ผมมองว่ามันเป็นศิลปะ ไม่ใช่ค่านิยมหรือตามกระแสบ้าบออะไรต่างๆเหมือนที่ผ่านมา

ลองคอมเม้นต์ดูครับ

ขอบคุณครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถ้าคุณบินได้...จงบิน
    อยู่ที่ไหนก็ได้ โตแล้วแม่ไม่ว่า
    กล่าวขอบคุณ
    1,330
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    ผมว่าเท่ครับ แต่ต้องเป็นคนที่ดูสะอาดๆ

แต่ถ้าซกมกหยักไย่เต็มหัว ขี้ฝุ่นคลั่กก็ไม่ไหวฮะ

-* BeaMZaMaSTeR *-
    แก่งคอย สระบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    1,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,890
    Blog Entries
    2
    เป็นธรรมดาที่คนอื่นจะมองครับ เพราะมันไม่ค่อยมีใครทำกัน ผมคิดว่ามันแหวกแนวดีนะ แต่คนอื่นคิดไงผมไม่รู้ แต่ถ้า เป็นคนดี ก็โอเคครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    630
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    คิด ยัง ไง เหรอ ครับ

หึ หึ . . . อยาก จุด ไม้ ขีด ไฟ แล้ว โยน ใส่ ครับ

ฮ่า ๆ ๆ ๆ

ผม ว่า มัน ก็ ปกติ ดี นิ ครับ

ไม่ เป็น แปลก เลย ( สำ หรับ ตัว ผม นะ )

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    โดยส่วนตัวผมนะครับ คนหัวฟูๆนี่สำหรับผมแล้วมันดูสกปรกไม่น่าเข้าใกล้อ่ะครับ ไม่รู้สระผมมาบ้างหรือป่าวหัวเหม็นหรือป่าวแล้วก้อมันดูไม่เรียบร้อยด้วยครับอีกอย่างนะถ้ามีเพื่อนทำหัวฟูๆมาผมไม่กล้าไปเที่ยวด้วยหรอกครับกลัวโดนกระทืบข่าวยิ่งเยอะๆอยู่ด้วย อันนี้ความคิดส่วนตัวผมนะครับ คนอื่นคิดยังไงผมไม่รู้(แล้วแต่คนชอบครับ เพราะคนเรามันชอบไม่เหมือนกัน ใจรักแบบไหนก้อทำไปไม่เดือดร้อนคนอื่นพอครับ)

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    3
    เค้าคงสงสัยมั้งครับทรงแอฟโฟร มันเอาอะไรยัดเข้าไปในหัว หรือ เปลี่ยนร่างเป็นยานอวกาศได้หรือป่าว (นั่นมันเคโรโระ)

เทคโนโลยีสารสนเทศ
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    3
    เท่ดีออก ทรงนี้

จะให้ผู้อื่นช่วยเหลือโปรดใช้คำที่สุภาพในการโพส และใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    โดยส่วนตัวผมไม่ชอบนะ

ครั้งนึงแฟนเก่าผมเคยทำ ช๊อคมาก
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    โดยส่วนตัวผมชอบนะเคยไปร้านจะทำแต่น่าเสียดายช่างมันบอกผมของผมมันยังไม่ยาวพอเลยอดทำกำลังไว้ให้มันยาวๆกว่านี้อีกหน่อยแล้วจะทำน่ะ
    ส่วนตัวเดินผ่านเจอก็เหลียวมองเหมือนกันครับเพราะมันก็แปลกตากดีแหละเน้อะ แต่อย่างว่าอะครับถ้าเราชอบก็ทำไปเหอะครับผมก็อยากทำน่ะ
    ตอนนี้แค่มัดเปิดหน้าผากเดินไปตลาดเขาก็มองกันและของผม แต่ช่างเหอะ รอยาวกว่านี้จะทำฟูๆไปมองก็ช่างมัน ตูชอบเว้ยยย!!

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 29

แบบนี้เท่ดีไหม

Defense Of The Ancients
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    เพื่อนผมก็เป็นนะ [มันไม่ได้ไปทำหรอกเพราะผมเป็นแบบนั้น]

ผมว่ามันเท่ดีออก ทำทรงผมในแบบที่ตัวเองชอบ แค่ขอให้มันสะอาดก็โอเคคับ

ขนาดผมยังไม่กล้าทำทรงแปลกๆเลย กลัว ท่านแม่จะบ่นเอา

เลยต้อง ให้ท่านแม่ตัดให้ตลอด คนอื่นคิดยังไงไม่รู้

อันนี้รูปเพื่อนผมเอง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [Mz]_Zero : 21st April 2013 เมื่อ 18:48
    ย๊าก ก ก ก ! ! ?

กล่าวขอบคุณ
    131
    มันก็อาจจะจริงๆครับที่บางคนมองว่ามันสกปรกซกมก บางคนก็มองหัวผมแล้วก็ก้มมองไล่ลงมาถึงเท้า แล้วก็เงิยกลับขึ้นไปมองหัวใหม่ แบบวนลูป ผมก็ยอมรับตรงนี้ได้ส่วนหนึ่ง ถ้าไม่มามองแบบดูถูกเหยีบดหยามกันจนเกินไป

เรื่องทรงผมกวนเท้าใครนี้ มันก็ขึ้นอยู่กับนิสัยคนครับผมว่า คนมันจะมาหาเรื่องจริงๆ ยังไง มันก็มา

แต่จริงๆแล้วคือจะบอกว่าหัวฟูน่ะ ต้องทำให้หัวสะอาดมากๆครับ ถ้าไม่สระหัวจะมัน เกิดจากเหงื่อไคล่ แล้วคราบอะไรต่างๆมันไปเกาะเส้นผม ทำให้หัวแฟบ ไม่ฟู...

ถ้าจะให้ฟูต้องสระทุกวันครับ สระแล้วเป่า พอเป่าแล้วมันจะจับเป็นขยุกต้องตีๆแยกออกจากกัน ซึ่งผมสระทุกๆเย็น บางวันอยู่ว่างๆ สระเช้า-เย็น

เดี๋ยวคืนนี้ผมเอารูปมาลงให้ดู

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    3
    แหม่อยากเห็น จขกท ท่าจะหล่อ สาวๆมองจนเดินลับไป
    "Intellectual property infringement is a sin"

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    ส่วนตัวผมดูสกปรกๆ เหมือนขอทาน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ทรงหัวหยอยไม่ซ้ำจำเจดีครับ ผมเคยอยากทำเหมือนจขกท.แต่สาขาที่ผมเรียนไม่เอื้ออำนวยก็เลยอดครับ555
    ถ้ารวบผมเป็นจุกจะโคตรหล่อเลย ผมจะเรียบแต่ไปหยอยๆเป็นจุกบนหัว ดูเท่ห์ไปอีกแบบครับ ^^

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    ผมว่าเจ๋งดีออก เเต่ก็เเบบหลายๆท่านว่าอะ ถ้าสกปรกก็ไม่ไหวนะ

กล่าวขอบคุณ
    131

อันนี้ตอนเพิ่งสระเสร็จครับ ยังไม่ได้เป่าแล้วตีๆแยก เดี๋ยวเอาฟูๆมาให้ดูอีกที

คือ เพื่อนๆดูแล้วคิดว่าไง มันเข้ากับหนังหน้ามั้ยครับ ถ้าเพื่อนๆว่าไม่โอเคผมก็จะพอได้รู้ว่าคนรอบๆข้างผมเขาคิดยังไง....

ปล. เว็บเป็นอะไรไม่รู้โหลดนานบางทีก็หลุดอยากโวยวายมาก

เดี๋ยวเอารูปตอนฟูๆมาให้ดู ผมจะโหลดรูปเอามาลงทีเดียวมันหลุดทุกทีเลย

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'M THE RED ARMY !
    กล่าวขอบคุณ
    1,603
    ได้รับคำขอบคุณ: 976
    ผมเห็นคน ผมฟู แล้วนึกถึง เฟลลานี่

คนนี้อ่ะ 55555

.:: DAVID DE GEA ::.

กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    เท่ดีครับ ผมชอบอาร์ตดีหัวฮมอยเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    อิอิ อย่างน้อยมีก็มีคนในบอรด์หัวฟูเหมือนผม

ผมก็หัวฟู ครับ ผมยาวกว่า จขกท อีก ว่างๆ เดียวถ่ายมาลงครับ

ส่วนตัวตอนนี้ยาว รวมผมข้างหลัง แล้วก็ใช้ที่คาดผม ข้างหน้าอีกที

เสียดาย สาย usb เพิ่งหาย -.-

อันนี้รูปเก่าละครับ แต่ตอนใส่ที่ คาดผม ก็มีแต่คนบอก มันดูดีขึ้นกว่าเดิมเยอะ กว่าตอนปล่อยฟูๆ อันนี้เป็นเพียงความคิดเห็นของผมนะครับ

มันไวแบบนี้ตลอดก็ดีสิ

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,623
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    1
    เฉยๆนะครับ มันก็แล้วแต่เค้าจะทรงอะไร

แต่ Slash เท่ห์ดีไม่รู้ทรงอะไร

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    หัวผมก็ฟูๆ แต่ผมก็ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่หรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    131
    ขอบคุณ คุณ maxking มากครับ อย่างน้อยเราก็มีเพื่อนร่วมก๊วนคนหัวฟูเพิ่มขึ้นมาอีก 1 คน ฮ่าๆ

สำหรับผม ไม่ค่อยได้คาดผมครับ นานๆจะคาดที ส่วนมากเวลาขับรถหรือโดนลมแรงๆก็จะหาไม้คาดมาสวมให้มันซักที ผมชอบปล่อยให้มันฟูเป็นอิสระมากกว่า

อันนี้หลังเป่าแล้วครับ ก็จะฟูประมาณนี้ครับ ภาพอาจไม่ชัดนะครับ พอดีไม่มีกล้องถ่ายรูปเลยเอากล้องคอมถ่ายมา
    ถ่ายสดๆเลยเมื่อกี้

อันนี้มองจากด้านบน

ก็ประมาณนี้แหละครับ มันคือศิลปะครับ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบส่องไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,919
    เฉยๆ นะ

กล่าวขอบคุณ
    1,023
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ผมว่าคนเค้ามองเพราะมันแปลกน่ะครับ(เพื่อนบอกเยอะ) ฟูได้แต่ต้องไม่รกนะครับ ผมเคยไว้อยู่
    แต่งตัวดี ๆ หน่อย โอเคเลยครับแนวมาก
    " Death is a promise, and your life is a Fucking Lie.