ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1

Cool [1 PART][GAME PC] Machinarium รักแท้นี้ข้าจะต้องรู้ [FULL GAME] [ONE2UP] [FILECONDO]

[1 PART][GAME PC] Machinarium รักแท้นี้ข้าจะต้องรู้ [FULL GAME] [ONE2UP] [FILECONDO]

เกม"Machinarium"หนทางพิสูจน์รักเเท้ของเจ้าหุ่นกระป๋อง!!
    เคยถูกสร้างมาเป็นเวอร์ชั่นของเกมpcมาก่อนน่ะครับ เป็นเกมเเนวลับสมองครับ
    เราจะได้รับบทบาทเป็นเจ้าหุ่นกระป๋องถูกนำมาทิ้งไว้ในกองขยะนอกเมือง ด้วยเหตุผลบางอย่าง
    และเราต้องกลับเข้าไปในเมืองเพื่อพบกับเเฟนของเราที่เป็นหุ่นกระป๋องเหมือนๆกัน เปรียบได้กับ
    การเดินทางอันเเสนยาวไกลเพื่อพิสูจน์รักเเท้ ของหุ่นยนต์ทั้สองเลยล่ะครับ

คะเเนนเกม"Machinarium"หนทางพิสูจน์รักเเท้ของเจ้าหุ่นกระป๋อง!!

ด้านgraphic= ตัวละครฉากเเละองค์รวมภายในเกมทำออกมาได้เยี่ยมมากๆครับ ผมถือว่้าเป็นเกมที่มีคุณภาพมาก
    เกมนึงบนระบบเเอนดรอยของเราเลยก็ว่าได้ครับ ข้อเสียมีอยู่นิดนึงตรงความเนียนของฉากนี้ล่ะครับ
    ทำให้บางที่เรามองหาไอเทมที่ต้องหาภายในเกมค่อนข้างยาก

ด้านgameplay = หลักกการเล่นเกมนี้ไม่มีอะไรมากครับเเค่คิดๆ คิดๆ เเก้ปัญหาเเล้วผ่านไปให้ได้ครับ
    โดยการเเก้ปัญหาต้องใช้ตรรกะทางความคิดพอสมควรเเละต้องใช้หลักเหตุผลเข้ามาเชื่อมโยงด้วย
    ล่ะครับ ส่วนตัวผมเล่นนั้นด่านเเรกยังเล่นไม่ผ่านเลยล่ะครับ คร่อกๆ

Minimum
    -------------------------------------------------------------------
    INTEL/AMD CPU : Pentium 4 1.8GHz/Athlon XP 1800+
    Nvidia/AMD GPU : GeForce 6500/Radeon HD 3400 Series
    RAM : 500MB
    Direct X : DX9
    HDD Space : 200MB
    -------------------------------------------------------------------

Recommended
    INTEL/AMD CPU : Pentium 4 1.8GHz/Athlon XP 1800+
    Nvidia/AMD GPU : GeForce 6500/Radeon HD 3400 Series
    RAM : 500MB
    Direct X : DX9
    HDD Space : 200MB

ควรใช้โปรแกรม 7-zip ในการแตกไฟล์

ONE2UP

MIRROR

FILECONDO

Password:www.webforfun.net

joker123
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    บนฟ้า ใต้ดิน (เอ๊ะ!!)
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    สุดยอดเกมปวดหัว- -

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ผม เล่น สงสัย IQ ผมไม่ถึง เล่น ไม่ จบ

ชอบ Man u เป็นชีวิตจิตใจ
    ได้ก็เพราะเธอคนเดียว..^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,853
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,457
    เกมนี้สนุกมากครับ เล่นตั้งหลายวันกว่าจะจบ