ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Slalom Land *0*
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 146

Question อยากถามชาว Jokergameth คนไหนที่เคยทำพาสปอร์ตอะครับ

คือผมยังงงๆอยู่ว่า ถ้าให้บิดาไปเอาใบยินยอมที่อำเภอแล้วไปเซ็นรับสมุดโดยที่มารดาไม่ต้องมาก็ได้ใช่ไหม อะครับใครพอรู้ช่วยตอบที

คนที่ร้องไห้ในวันนี้คือคนที่เข้มแข็งในวันข้างหน้า !!!

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 724
    ใครที่เป็นผู้ปกครอง ตามกฎหมายก็เอาคนนั้นไปครับ อยากรู้ดูในทะเบียนบ้าน ครับ
    คนเราไม่ได้มีความประเสริฐอะไรเลยก็เป็นเพียงสิ่งมีชีวิตที่มาจากวิวัฒนาการ เท่านั้น

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    ผมตอนไปทำ ให้ พ่อ กับ แม่ ไปเซ็น ทั้งคู่อาครับ

คือผมยังงงๆอยู่ว่า ถ้าให้บิดาไปเอาใบยินยอมที่อำเภอแล้วไปเซ็นรับสมุดโดยที่มารดาไม่ต้องมาก็ได้ใช่ไหม อะครับใครพอรู้ช่วยตอบที
    แต่ตอนมารับแม่ผมมารับคนเดียว

กล่าวขอบคุณ
    465
    ได้รับคำขอบคุณ: 537
    คือมาทำเรื่องถ้าพ่อแม่มาวันนั้นก็โอเคครับวันรับใครมารับก็ได้ แต่ถ้าวันนั้นใครคนนึงไม่มา วันรับต้องให้มาเซ็นชื่อยอมรับด้วยครับ ของผมวันรับพ่อต้องมารับ แหะๆ
    Cech Saved !

ค่าของคนอยู่ที่ผลของงาน
    กล่าวขอบคุณ
    494
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ไม่ได้ครับ ต้องเอาทั้งพ่อและแม่ เอาคนใดคนนึงไปไม่ได้
    AMD FX-8120 3.2ghz / Gigabyte GA-970A-D3 / 8 gb x1 / Gigabyte radeon HD7870 2gb DDR5