ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    นั่นล่ะครับ ผมโหลดตั้งแต่เมื่อวาน ลบแล้วโหลดใหม่หลายครั้งยังไม่ได้เลยครับ งงมากเลย

ถ้าใครว่างช่วยอัปโหลดตัวเกมส์ลง putlocker หน่อยได้ไหมครับ อยากเล่นมากเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ยุโรปแลคครับ เลยย้ายมาเอเชีย

ส่วนคนที่ไฟล์เสียให้ใช้โปรแกรม BIT โหลดแทน IDM นะครับ

ไฟล์จะไม่เสีย

กล่าวขอบคุณ
    268
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    จำเป็นต้องทำเควส มั้ยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    เล่นได้ครับ

โหลด ติดตั้งแปบเดียว เข้าเกมส์ได้เลย

มีดีเลย์นิดหน่อย ของดรอปเยอะมาก เก็บเวลสบายๆ แปบเดียวตัน หินตีบวกถูกกว่าไทยเยอะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    คุณ sampyou เพิ่งโหลดตอนไหนอ่ะครับ แล้วของเซิฟยุโรปหรือเอเชีย

ถ้ายุโรป ช่วยบอกหน่อยนะครับว่าโหลดตรงไหนแล้วโหลดยังไง

อยากเล่นมาก แต่โหลดไม่ได้ซักที

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    ฝั่งยุโรป แลคมากมาย = ="
    เลยมาเล่นฝั่ง Asia ก็ไม่หลุดนะครับ แถมไม่แลคด้วย ฆ่าบอสทีก็อัพละ 2 เวล 555+
    อยากลงรูปได้ครับทำไง

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เซิฟ EU เติมเงินยังไงหรอคับ แล้วถ้าเป็นซิม true ใช้เติมได้ป่าวคับ

never try never know
    อย่ารีบ quote ผม edit ไม่ทัน
    กล่าวขอบคุณ
    719
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BlackCoke อ่านกระทู้
    จำเป็นต้องทำเควส มั้ยครับ
    เควสอะไรครับถ้าเควสเปลี่ยนคราสก็ปกติครับ

กล่าวขอบคุณ
    719
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Editplus อ่านกระทู้
    เซิฟ EU เติมเงินยังไงหรอคับ แล้วถ้าเป็นซิม true ใช้เติมได้ป่าวคับ
    ผมไม่แนะนำซิมทรูนะครับ ผมแนะนำซิม DTAC ครับ

กล่าวขอบคุณ
    245
    ได้รับคำขอบคุณ: 196
    Blog Entries
    1
    มันจะดักพาสเซิฟจริงไหมเนี่ยเสียวๆเหมือนกัน

ปล. ปกติเล่นเซิฟไทยนี่แหละแต่เบื่อๆ 55555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย InwmonhunT : 6th May 2013 เมื่อ 22:32

กล่าวขอบคุณ
    20
    เอ่อ...ถ้าใครอยากเล่นเซิฟยุโรปแล้วโหลดไมได้ แตกไฟล์ไมได้ ผมเอาแบบ torrent มาให้ครับ ไปเจอมาแต่จำเว็บไม่ได้แล้วต้องขอโทษด้วยนะครับ

แต่ผมขอไปเล่นเอเชียดีกว่า ยุโรปดีเลย์ประมาณ 0.5 - 1 วิ รู้สึกไม่ค่อยฟิลยังไงไม่รู้

torrent นี้คือเวอร์ชั่น 0.75 ซึ่งลงเกมส์เสร็จรออัพเดตซักครู่นะครับ

http://www.mediafire.com/?cdhad2h150dxcj2

ผมอัพเป็น mediafire นะครับ

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    จะกลับมาเล่น ก็เพราะ เซิฟ เถื่อนนี้แหล่ะ 555+

กล่าวขอบคุณ
    719
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ InwmonhunT อ่านกระทู้
    มันจะดักพาสเซิฟจริงไหมเนี่ยเสียวๆเหมือนกัน

ปล. ปกติเล่นเซิฟไทยนี่แหละแต่เบื่อๆ 55555
    เขาจะดักทำไมครับ - -*

กล่าวขอบคุณ
    6
    แล้วถ้าเป็นซิมของ AIS ได้ไหมคับ ถ้าจะเติมเงินของเซิฟ Asia น่ะ แล้ววิธีเติมต้องทำยังไงคับ

ปล. ลองเซิฟ EU แล้วไม่ไหวแลคมาก ขนาดเน็ต 10MB แล้วนะ (-*-)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Editplus : 7th May 2013 เมื่อ 19:36

Amat Victoria Curam
    Lampang หนาวมาก
    กล่าวขอบคุณ
    1,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    มันใส่ mod ได้ไมอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    446
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RaGOK__JKG อ่านกระทู้
    มันใส่ mod ได้ไมอ่ะครับ
    ใส่ได้ครับผม

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    ทำไมเซิฟเอเชีย ไม่มีคนเลยว้าาา ผมเล่น Cleric อ่ะ หรือทำไรผิด 555
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sornram อ่านกระทู้
    ทำไมเซิฟเอเชีย ไม่มีคนเลยว้าาา ผมเล่น Cleric อ่ะ หรือทำไรผิด 555
    เห็นว่าเซิฟนี้เพิ่งเปิดอ่ะคับ แถม exp*10 / ดรอป*10 แต่ละคนเลยเวลไวมาก ส่วนใหญ่จะเลเวลตันกันหมด เมืองเกิดไม่ค่อยมีคนแล้ว ถ้ามีเฟสบุ๊คสามารถเข้าไปพูดคุยในนี้ได้คับ https://www.facebook.com/yhdnf

กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    หาเงินยังไงครับ เงินมีน้อยมาก

ของก็ไม่มีเลย เวล 32 ใส่ของเวล 16 อยู่เลย ลงก๊อบลิน 500 แทบไม่ไหว

HAPPYDGN นะ

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joeysarut อ่านกระทู้
    หาเงินยังไงครับ เงินมีน้อยมาก

ของก็ไม่มีเลย เวล 32 ใส่ของเวล 16 อยู่เลย ลงก๊อบลิน 500 แทบไม่ไหว

HAPPYDGN นะ
    หาเพื่อนลง วัวแดงดูคับ มันมีดรอปไอเทมสวมใส่เลเวล 24 ให้ด้วย และถ้าเก็บสะสม หนังวัว เขาวัว เท้าวัว สามารถนำไปสร้างชุดเกราะเซ็ต ซึ่งเพิ่มค่า status ต่างๆ ให้ตัวละครด้วยคับ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    เล่นเซฟยุโรป อ่านะ ฟังที่คนในนั้นพูด(พิมนั้นแหละ)ไม่รู้เรื่องเลย-*- แถมตี้อะหายากมากก ลงดันคนเดียวเหงาจะแย่ ดีที่มีหุ่นเป็นเพื่อน 55+

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ faceto อ่านกระทู้
    เล่นเซฟยุโรป อ่านะ ฟังที่คนในนั้นพูด(พิมนั้นแหละ)ไม่รู้เรื่องเลย-*- แถมตี้อะหายากมากก ลงดันคนเดียวเหงาจะแย่ ดีที่มีหุ่นเป็นเพื่อน 55+
    ตี้หาไม่ยากนะ อีกอย่างมันอยุ่ที่อาชีพด้วย ที่เค้าจะรับกันส่วนใหญ่จะ มีพวก Healer - Howler หรือ พระ กับ เมอ 2 ตัวนี้เป็นตัวซัพตัวหลักเลยหละ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Spicydisk อ่านกระทู้
    ตี้หาไม่ยากนะ อีกอย่างมันอยุ่ที่อาชีพด้วย ที่เค้าจะรับกันส่วนใหญ่จะ มีพวก Healer - Howler หรือ พระ กับ เมอ 2 ตัวนี้เป็นตัวซัพตัวหลักเลยหละ
    เอ้อผมเล่นgear master อ่าครับ หาคนไทยไม่ค่อยเจอกันนะ เวลาที่ยากลงหมาก็ต้องไปคนเดียว วัวแดงก็คนเดียว แต่เงินเซฟนี้หาง่ายนะ ชอบมากๆ*0*

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ faceto อ่านกระทู้
    เอ้อผมเล่นgear master อ่าครับ หาคนไทยไม่ค่อยเจอกันนะ เวลาที่ยากลงหมาก็ต้องไปคนเดียว วัวแดงก็คนเดียว แต่เงินเซฟนี้หาง่ายนะ ชอบมากๆ*0*
    เกียร์มาส เนส ธรรมดาส่วนใหญ่เค้าไม่ค่อยรับกันเท่าไหร่นะ แต่ถ้าเป็นเนสใหญ่ๆ อย่าง Sea - Green ไรพวกนี้ เกียร์มาส เป็น DPS ที่คนต้องการอยุ่นะ เรื่องเงิน ถ้ามีเวลาเยอะแนะนำ Farm ปลูก Essenece of life เอา 30นาที ต่อ 1เม็ด ถ้าเปิดหลายจอปลูกรวยกันเลยทีเดียว