ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 136

Slender - The Arrival v1.0 (726MB) FULL 1-PART

SYSTEM REQUIREMENTS

VIDEOS

SCREEN SHOTS

NIFO

เมื่อกลางปีก่อน มีการปล่อยเกมที่ชื่อ Slender: the Eight Page มา ซึ่งก็ได้รับความนิยมในกลุ่มคนชอบเกมอินดี้แนวสยองขวัญเขย่า
    ประสาทกันมาก เล่นเข้าใจง่ายและได้บรรยากาศหลอนๆ โดยใช้คาแร็คเตอร์ Slender Man ที่สร้างขึ้นบนเว็บไซต์ Something Awful
    ทางบริษัท Blue Isle Studios จึงนำเกมนี้ไปพัฒนาต่อ เนื่องจากมีการพัฒนาด้านกราฟิก, เสียงประกอบ, เพิ่มฉาก, เนื้อเรื่อง จึงใช้เงิน
    ทุนในการพัฒนากว่าภาค Eight Page ที่เป็นเกมโหลดฟรี ด้านบรรยากาศทุกอย่างถูกปรับให้ดียิ่งขึ้นกว่าภาคก่อนอย่างเห็นได้ชัด เสียงยิ่ง
    ได้บรรยากาศกว่าเดิม ราวกับว่าเราได้ออกไปเดินนอกเมืองมืดๆ ตามลำพัง เมื่อเริ่มเก็บกระดาษได้ Slender Man ก็จะเริ่มปรากฏตัวตาม
    มาหลอกหลอนเราเป็นช่วงๆ ซึ่งถ้าเข้าใกล้ระยะของ Slender จอภาพจะมีเอ็ฟเฟ็กต์สั่น ดูระทึกกว่าภาค Slender: the Eight Page
    มาก วิธีเอาตัวรอดก็ต้องวิ่งให้ห่างจาก Slender Man แล้วตามหากระดาษแผ่นที่เหลือให้ครบ - อ่านนต่อ : คลิก

DOWLOAD

PART 1
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gapza123 : 2nd June 2013 เมื่อ 08:01

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    ขอโทษนะคับต้อง VIDEOS ผมทำแล้วแต่มันไม่ไปอยู่ต้องกลางอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gapza123 : 26th April 2013 เมื่อ 01:23

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    น่ากลัว ผมเล่นล่ะ
    ปล. กินสเปคมาก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gapza123 อ่านกระทู้
    ขอโทษนะคับต้อง VIDEOS ผมทำแล้วแต่มันไม่ไปอยู่ต้องกลางอะ
    ทำไมผมงงว่ะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ขอบคุณครับ...เป็นกำลังใจให้

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: