ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,884

**[PC] DON'T STARVE - GAMEWORKS |2013|FULL|192 MB|FiLECONDO|ONE2UP

Genre: Adventure, Indie, Simulation
    Developer: Klei Entertainment
    Publisher: Klei Entertainment
    Release Date: 23 Apr 2013

System requirements
    Core 2 Duo 1.7 GHz, 1 GB RAM (2 GB RAM - Vista/7)
    graphic card 512 MB (GeForce 8800 or better)
    500 MB HDD, Windows XP/Vista/7/8

Don't Starve เราจะได้รับบทเป็น Wilson นักวิทยาศาสตร์ที่ถูกปีศาจจับมาขังในดินแดนลึกลับ ซึ่ง Wilson
    จะต้องเรียนรู้และสำรวจดินแดนนี้เพื่อค้นหาทางออกจากดินแดนนี้ไปให้ได้ ซึ่งภายในดินแดนนี้เราจะได้พบกับตัว
    ประหลาดมากมายทั้งเป็นมิตรและไม่เป็นมิตร นอกจากนี้เรายังต้องคอยเก็บของเพื่อมาผสมผสานสร้างเป็นอุปกรณ์ต่างๆ
    เพื่อเอาตัวรอดจากดินแดนนี้ให้ได้ รวมไปถึงการหาของกินเพื่อไม่ให้ตัวเองหิวตายด้วย ในส่วนของการเล่นนั้นจะเป็นสไตล์
    การเอาตัวรอดและสำรวจเกาะไปเรื่อยๆ ซึ่งเราจะต้องเก็บของสำคัญๆ ต่างๆ เพื่อนำมาสร้างขวาน จอบ ฯลฯ และที่ขาดไม่ได้
    เลยคือ แคมป์ไฟเพื่อป้องกันไม่ให้เราถูกสัตว์ร้ายโจมตีในตอนกลางคืนด้วย ซึ่งในคืนแรกๆ จะยังไม่ค่อยมีปัญหาอะไรมาก
    แต่เมื่อผ่านไปสักพักจะเริ่มมีสัตว์ที่ไม่กลัวไฟเข้ามาทำร้ายเราตอนกลางคืนได้เช่นกัน ดังนั้นแล้วต้องคอยสร้างอุปกรณ์ต่างๆ
    เพื่อป้องกันไว้ด้วย ซึ่งตัวเกมจะมีคำสั่งในการคราฟไอเทมบอกทำให้ไม่ต้องยุ่งยากเดาสุ่มว่าจะต้องใช้อะไร
    ขอแค่เพียงให้หาของเจอก็พอ
    ข้อมูล: online-station.net

FULL GAME - GAMEWORKS - 192 MB

FiLECONDO (VIP) - FiLECONDO - ONE2UP

Password: blackloadgame2013.blogspot.com

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - ลง Crack - เล่น ++

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เจิมมมมมและเป็นกําลังใจครับผม

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    เจิมละมาแล้ว ขอบคุณครับเป็นกำลังใจครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 703
    หมายความว่าไงครับ

Gamework

คือตัวเต็มแล้วหรอครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cronos387 อ่านกระทู้
    หมายความว่าไงครับ

Gamework

คือตัวเต็มแล้วหรอครับ ?
    Gamework คือชื่อทีมที่ทำเกมนี้ออกมาครับ....

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ตัวนี้ Complete แล้วหรอครับ เห็นมีอัพเดทออกมาอยู่เรื่อย

กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    อันนี้ตัวเต็มหรือป่าวครับ พอดีแพทช์ล่าสุดมันชื่อ

Don't Starve - The End of the Beginning อ่ะครับ

- End Of Line -
    กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tide16227 อ่านกระทู้
    อันนี้ตัวเต็มหรือป่าวครับ พอดีแพทช์ล่าสุดมันชื่อ

Don't Starve - The End of the Beginning อ่ะครับ
    ตัวนี้ คือ ตัวจาก Steam http://store.steampowered.com/app/219740/?l=thai

เพิ่งจะวางขาย หลังจากที่ปล่อยตัว Beta ออกมาให้เล่น..

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลงแล้ว มันขึ้น error during initialization อ่ะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zeezza01 : 24th April 2013 เมื่อ 15:10

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    มีให้เลือกเล่นแค่ตัวเดียว ตัวเต็มจริงๆหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ตวัละคร ตัวเดียวเพราะคุณเพิ่งเริ่มเล่นครับเล่นๆไปอยู่ให้ได้นานๆแล้วเวลาตายจะได้ xp มันจะปลดล็อคตัวละครเองครับผม

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    error during initialization เวลาลงเกมส์เสร็จลองไปดูในไฟล์ของเกมส์นะครับ มันจะมีโปรแกรมสำหรับเครื่องไหนที่ยังไม่ได้ลง กดลงได้เลยครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nin007rop2 อ่านกระทู้
    ตวัละคร ตัวเดียวเพราะคุณเพิ่งเริ่มเล่นครับเล่นๆไปอยู่ให้ได้นานๆแล้วเวลาตายจะได้ xp มันจะปลดล็อคตัวละครเองครับผม
    อ่อ ผมไม่รู้ ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    มีแล้วแต่ก็ขอบคุณครับ อันนี้มันใช่ The End of the Beginning ป่าวเนีย

ปล.ความต้องการระบบก็พูดเวอร์เกิ๊น
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ขอบคุณครับ