ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 36

Talking แคสเกมครั้งแรก !! ครับผม !!

นี่เป็นการแคสเกมครั้งแรกของผมครับ แคสไม่หนุกหรือไงก็คอมเม้นได้ครับ อาจจะพูดได้ไม่ลื่นหูสั้กเท่าไหร่ (ก็มันตื่นเต้นนอ๊าา) ยังไงก็ช่วยดูด้วยนะครับ !!

http://www.youtube.com/watch?feature...&v=I0BezUnZD48 ตอน 2 555

ลองแคส Star Trek 55 = =" ปริศนาเต็มไปหมดเบย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KohHei-ArikaChung : 26th April 2013 เมื่อ 19:54 เหตุผล: อัพเดต 555

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    ในการแคสเกม คัทซีน ก็เป็นอย่างหนึ่งที่ไม่ควรข้ามไปนะผมว่า

ผู้ชมจะได้รับ อัธรส(เขียนไงฟะ) มากขึ้นแล้วก็จะได้รุ้เรื่องราวด้วยครับผม

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Motion Graphic Designer
    mutesonix™ Studio
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 971
    Blog Entries
    2
    เอาใจช่วยคราบบเสียงหล่อด้วยย 5555

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    เอาใจช่วยนะครับ นักเเคสเกมส์โรคจิต

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BTS ศรีราชา
    กล่าวขอบคุณ
    2,152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,415
    Blog Entries
    1
    ตามคห.แรกนะครับ คัตซีนน่ะทนไปหน่อยถ้าท่านเลือกที่จะทำแล้วน่ะต้องทนดูมันไป
    ปล.เป็นกำลังใจให้นะเออ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    เอาตามตรงนะครับ คุณมาโปรโหมทผิดบอร์ดแล้ว บอร์ดนี้ไม่ได้สนับสนุนคนแคสเกม(ออกจะเกลียดด้วยซ้ำ) เพราะนักแคสเกมบางตัวชอบเป็นวัวลืมตีน ดังมาจากที่นี่ เอาเกมมาจากที่นี่ แต่กลับพูดเหมือนว่าที่นี่เป็นแค่ที่โหลดเกมกระจอกๆที่นึง

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

When Keepen Up To The End
    อยู่ซักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    1,437
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,216
    ชื่อรายhentaiต้องแคชเกมhentaiสิคร้าบบบบบ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JustSmile^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    ไอ้ย๊ะ ชื่อ hentai ทำไม ไม่แคส เกม H ละ 555+

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kewzaza2002 อ่านกระทู้
    เอาตามตรงนะครับ คุณมาโปรโหมทผิดบอร์ดแล้ว บอร์ดนี้ไม่ได้สนับสนุนคนแคสเกม(ออกจะเกลียดด้วยซ้ำ) เพราะนักแคสเกมบางตัวชอบเป็นวัวลืมตีน ดังมาจากที่นี่ เอาเกมมาจากที่นี่ แต่กลับพูดเหมือนว่าที่นี่เป็นแค่ที่โหลดเกมกระจอกๆที่นึง
    อย่าเหมารวมสิครับ ผมไม่คิดอย่างงั้นนะ 555+
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    374
    ได้รับคำขอบคุณ: 524
    อยากให้คนดูได้รับเนื้อเรื่องมากกว่านะครับ ตาม คห. แรกเลย คัตซีนไม่ควรข้าม เน้้นเนื้อเรื่องบ้างก็ได้

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    322
    ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นนะครับ ผมจะอ่านจำ และนำไปปรับปรุงในพาร์ทต่อๆไปครับ ^w^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kewzaza2002 อ่านกระทู้
    ใช่ครับเกมส์ผมก็โหลดมาจากนี่เนี่ยแหละ 55 ผมไม่มีเงินไปซื้อเกมอ่ะ แต่ผมก็ไม่เคยว่าเว็บนี้กระจอกนะครับ ที่ผมมีเกมเล่นทุกวันนี้เพราะเว็บนนี้แหละครับ ^^

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Granado อ่านกระทู้
    ชื่อรายhentaiต้องแคชเกมhentaiสิคร้าบบบบบ
    เห็นด้วยกับคอมเม้นต์นี้เลยครับ คุณทำเเบบนี้ได้ยังไง เเย่จริงๆ พวกเราผิดหวังมาก
    ชื่อHentaiก็ต้องเเคชเกมHสิ
    ไปเเคชเเล้วเอามาโพสต์เดี๋ยวนี้!!!!!!!

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    322
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Granado อ่านกระทู้
    กำ = =" 555 ไม่เอาอ๊าาา เกินไปครับ 555

กล่าวขอบคุณ
    322
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soldierof200 อ่านกระทู้
    ในการแคสเกม คัทซีน ก็เป็นอย่างหนึ่งที่ไม่ควรข้ามไปนะผมว่า

ผู้ชมจะได้รับ อัธรส(เขียนไงฟะ) มากขึ้นแล้วก็จะได้รุ้เรื่องราวด้วยครับผม
    **อรรถรส ครับผม !! ขอบคุณมากๆครับสำหรับคำแนะนำ แนะแนวดีๆ อย่างงี้ ^w^

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    322
    ผมไม่ได้ข้ามคัทซีนเลยนะ พาร์ทนี้ แต่ ... **** ไม่มีคัทซีนเลย 55 มีแค่ฉากเดียวตอนท้ายคลิป สั้นๆ 14 วิ

กล่าวขอบคุณ
    1,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KohHei-ArikaChung อ่านกระทู้
    **อรรถรส ครับผม !! ขอบคุณมากๆครับสำหรับคำแนะนำ แนะแนวดีๆ อย่างงี้ ^w^
    สงสัยไปจำรวมกับ อัธยาศัย 555+