ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 86

command and conquer general & general zero hour [Full]

command and conquer general & command and conquer general zero hour

---------------------------------------------------------------------------------

command and conquer general

screenshot

video

download

one2up

http://c234cf1b.linkbucks.com

---------------------------------------------------------------------------------

command and conquer general zero hour

screenshot

video

download

one2up

http://14c91a78.linkbucks.com

Mod ของภาคเสริม

วิธีลง

0.พาสแตกไฟล์ .RARถ้ามันล็อก : qwerasdfzxcv
    1.แตกไฟล์
    2.เข้าไปใน folder ตัวเกม เลือก setup เพื่อติดตั้ง เปิด serial number เพื่อเอาพาสมาใส่ตอนลงเกม
    3.หลังลงเส็จเข้าไปที่ folder "Crack" copy ไฟล์ทั้งหมดนำไปวางไว้ที่ตัวเกมที่ติดตั้ง
    4.เข้าเล่นตามปกติ

การลง Mod ของภาคเสริม

1.แตกไฟล์
    2.copy ไฟล์ทั้งหมดไปไว้ที่ตัวเกม
    3.ดับเบิ้ลคลิ๊กที่ไฟล์ ZeroHour Reborn V4.0 The Rise To Power เพื่อลง Mod (สามารถลงได้ทีละหนึ่ง Mod เท่านั้น ถ้าจะเปลี่ยน Mod ต้องลบ Mod ตัวเก่าออกก่อน)

ปล.ถ้าจะเล่นภาคเสริมต้องลงภาคหลักก่อนนะครับไม่งั้นจะเล่นภาคเสริมไม่ได้
    ปล1.มือใหม่หัดอัพครับ ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วยนะครับ
    ปล.2 โหลดแล้วไฟล์เสียหรือโหลดไม่ได้ช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanobity : 24th April 2013 เมื่อ 22:40

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    แจ่มครับ ตำจนละเอียดเลย 555+
    Spec เสือเฒ่า =Core I3-2120 3.3Ghz,Board P8Z68-V LX,Ram 4Gx3 Bus 1600,XFX r7770 CFx2

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warmiism อ่านกระทู้
    แจ่มครับ ตำจนละเอียดเลย 555+
    ขอบคุณครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    win7 เล่นได้มั๊ยครับ
    Origin : BF3 : PaoLo_JKG

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mr.PaoLo_JKG อ่านกระทู้
    win7 เล่นได้มั๊ยครับ
    เล่นได้ครับ ผมก็ win7

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537
    กำลังโหลดอยู่ครับ แล้วถ้าลงเสร็จ เดียวมายืนให้ยัน ฮ่าๆๆ :

.:ผ่านไป 2 ช.ม. .....

ลองแล้ว Win8 64bit เล่นได้ครับ ลื่นดี ลงไว แต่ทำมั้ย กดปริ้นสกรีนในเกมส์แล้วภาพมันไม่ติดมาอ่ะ สงสัยมาก กดปริ้นมาแต่ออกไปถ่ายบนหน้าจอซะงั้น

ปล. ไม่รู้จะยืนให้ยันอย่างไง แต่ดูแค่นี้ก็คงรู้แล้วน่ะ ว่าเล่นได้ครับ (ขอฝากรูปแฟนผมขึ้นด้วยน่ะ Juri ฮ่าๆๆ)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ZirusZa : 25th April 2013 เมื่อ 00:48
    .:ll:.

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    รหัสแตกไฟล์ อะไรหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เจ้า mod นี่คืออะไรเหรอครับ เล่นจบแค่ zero หวังว่าจะเล่นได้นะ โหลดเจ้าไหนก็ไม่ได้เลย TT ขอบคุณครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ่อๆๆ เห็นแล้ว ครับ โทษที

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jojoe52 อ่านกระทู้
    รหัสแตกไฟล์ อะไรหรอครับ
    รหัส qwerasdfzxcv ครับ เขียนไว้ตรง วิธีลงอ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanobity : 25th April 2013 เมื่อ 08:25

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Superbok อ่านกระทู้
    เจ้า mod นี่คืออะไรเหรอครับ เล่นจบแค่ zero หวังว่าจะเล่นได้นะ โหลดเจ้าไหนก็ไม่ได้เลย TT ขอบคุณครับ

mod มันเป็นตัวเสริมของเกมอ่ะครับ ช่วยสร้างสีสันและความมันให้กับเกมมากขึ้นครับ เกมเล่นได้ครับ เลยเอามาลงให้ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanobity : 25th April 2013 เมื่อ 08:25

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZirusZa อ่านกระทู้
    กำลังโหลดอยู่ครับ แล้วถ้าลงเสร็จ เดียวมายืนให้ยัน ฮ่าๆๆ :

.:ผ่านไป 2 ช.ม. .....

ลองแล้ว Win8 64bit เล่นได้ครับ ลื่นดี ลงไว แต่ทำมั้ย กดปริ้นสกรีนในเกมส์แล้วภาพมันไม่ติดมาอ่ะ สงสัยมาก กดปริ้นมาแต่ออกไปถ่ายบนหน้าจอซะงั้น

ปล. ไม่รู้จะยืนให้ยันอย่างไง แต่ดูแค่นี้ก็คงรู้แล้วน่ะ ว่าเล่นได้ครับ (ขอฝากรูปแฟนผมขึ้นด้วยน่ะ Juri ฮ่าๆๆ)

ขอบคุณนะครับที่มายืนยัน แต่ จะเอากระทู้แบบนี้ลงไปในที่เราโพสยังไงอ่ะครับ - -?

กล่าวขอบคุณ
    109
    เล่นได้แล้วครับ แต่จำได้ว่าเมื่อก่อนมันมี เช่น usa มีจะเลือก รถถังเก่ง หรือเครื่องบินเก่ง อันนี้ใช่ mod ไหมครับ หรือว่าเป็นอีกโหมดก็ไม่รู้ครับ

ขอนิดนึงครับ ท่านมีเกมส์นี้ไหมครับ the settlers 7 paths to a kingdom ผมเคยโหลดมาแต่ไม่มีแครกลง เลยเล่นไม่ได้ พอจะมีไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Superbok อ่านกระทู้
    เล่นได้แล้วครับ แต่จำได้ว่าเมื่อก่อนมันมี เช่น usa มีจะเลือก รถถังเก่ง หรือเครื่องบินเก่ง อันนี้ใช่ mod ไหมครับ หรือว่าเป็นอีกโหมดก็ไม่รู้ครับ

ขอนิดนึงครับ ท่านมีเกมส์นี้ไหมครับ the settlers 7 paths to a kingdom ผมเคยโหลดมาแต่ไม่มีแครกลง เลยเล่นไม่ได้ พอจะมีไหมครับ
    ผมว่าพวกนั้นจะเป็น mod นะครับ mod gundam ยังมีเลยครับ แต่หายากเพราะมันชอบเน่า ส่วนเกม the settlers 7 paths to a kingdom ผมว่าผมเคยโหลดมาเล่นนะครับ เดี๋ยวจะลองดูให้นะครับ ถ้ามีเดี๋ยวผมจะส่งข้อความไปให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    109
    ขอบคุณครับ

•ฯ$r-¤Ex-•UPLOAD
    กล่าวขอบคุณ
    383
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,189
    ขอบคุณมากครับ หาโหลดมานานแล้ว ^^

กล่าวขอบคุณ
    383
    ถ้าเป็นแบบนี้แก้ปัญหายังไงอ่ะครับใครรู้ช่วยบอกทีรับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cronos255 อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นแบบนี้แก้ปัญหายังไงอ่ะครับใครรู้ช่วยบอกทีรับ

อาการเดียวกับผมเลย อยากเล่นมาก ใครรู้แนะนำหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ romann อ่านกระทู้
    อาการเดียวกับผมเลย อยากเล่นมาก ใครรู้แนะนำหน่อย
    เป็นที่ mod ล่ะมั้งครับ ต้องลบออก ได้ลง mod ทับกันหรือป่าวคับ ถ้าลง mod ทับกันจะเล่นไม่ได้แบบนี้อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    383
    เดี๋ยวจาลองทำดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ของผมไม่ใด้ลงmod อะไรเลย ลงภาคแรก บวกแครกแค่นั้นครับ อาการเดียวกับข้างบน
    (win7 64 bit)

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ romann อ่านกระทู้
    ของผมไม่ใด้ลงmod อะไรเลย ลงภาคแรก บวกแครกแค่นั้นครับ อาการเดียวกับข้างบน
    ของภาคแรกผมก็เคยเป็นครั้งนึกนะครับ แต่แค่ลบออกจากเครื่องแล้วลงใหม่ก็เป็นปกติแล้วครับ แต่ถ้ายังไม่หายผมก็ไม่รู้เหมือนกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    คลิ๊กขวาเลือก Run as administrator ดูครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    คลิ๊กขวาเลือก Run as administrator ดูครับ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ลง crack กับ pacth ตัวเกมหลัก ยังไงครับ ช่วยอธิบายให้ผมรับรู้ที ผมอยากเล่น
    Origin : BF3 : PaoLo_JKG