ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442

Smile [new]Don't Starve The End of the Beginning(20/04/13) [one2up]

Don't Starve The End of the Beginning
    20/04/13

ของใหม่ ใหม่

Healing Salve - ทำจาก crushed spider และ asheals - เยียวยาบาดแผลกลาง

Lightning Rod - ปกป้องฐานกับฟ้าผ่าจะช่วยให้คุณไม่กี่คืนของแสงฟรีเมื่อหลง

Heat Stone - วางไว้ใกล้ไฟเพื่อทำให้อุ่นขึ้นและจากนั้นดำเนินไปรอบ ๆ กับคุณเพื่อปัดเป่าปิดน้ำค้างแข็งขม

Earmuffs - ที่ปิดหูทำจากกระต่ายแน่นอน!

Piggyback - นักเล่น, กระเป๋าเป้สะพายหลังขนาดใหญ่ (ที่ช้าคุณลง!)

สิ่งมีชีวิตใหม่

The Bishop - โครงสร้างยามแมกซ์เวลด้วยการยิงสายฟ้า

คุณสมบัติระดับใหม่

Chess biome! การผจญภัยในระดับที่มีอิทธิพลต่อแมกซ์เวลได้เริ่มคืบคลานเข้าสู่สภาพแวดล้อม

Points of interest and traps - เหล่านี้มีขนาดเล็กไม่ใช่พื้นที่สุ่มที่มีผลดีหรือไม่ดี

Touchstones - หินเหล่านี้ลึกลับทำหน้าที่เป็นเพียงครั้งเดียวใช้งาน effigies เนื้อถ้าคุณสัมผัสพวกเขา มีไม่กี่คนที่สร้างขึ้นในระดับการอยู่รอดแต่ละ

Maxwell’s door - ดอของแมกวิล (เฮ้ย) ประตูเข้าโหมด adventrue เพื่อปลดล๊อก maxwell

Pleasingly-arranged mushroom rings แหวนเห็ดอะไรสักอย่าง

One-way wormhole (เฉพาะในโหมดการผจญภัยในปัจจุบัน)

Pig-head-on-a-stick - ใครบางคนรับไม่ว่าง!

cr.ผมเอง อัพเอง ผิดพลาดยังไงขออภัย
    joker123
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    google translate ?

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TheGNIK อ่านกระทู้
    google translate ?
    คิดเหมือนผมเลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    มันคือความจริงที่ผมใช้ อากู๋แปล -*-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    ขอบคุณค้าบ

ชอบเสพเมะและเกมเป็นชีวิตจ
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 661
    "ปัดเป่าปิดน้ำค้างแข็งขม" อ่านแล้วเงิบเลย - - น้ำค้างแข็งขม - -

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุนครับ(เล่นแล้วอยู่ยากผมตายไวอะ555)