ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,076
    ข้อดีเกมนี้มีเยอะเหมือนกันนะครับ จะให้พูดผมว่าไปเล่นเองจะดีกว่าแต่สำหรับผม
    ขอดีที่ผมชอบคือ
    1.ระบบล่าบอสไม่ได้อยู่ในดันทุกตัว คนแถวนั่นช่วยตีได้
    2.ระบบเควสเราสามารถให้ระบบเดินไปหา bot หรือ NPC ได้เพียงแค่คลิก
    3.ระบบกราฟิกสวยงามหน้าเล่น
    4.ดรอปของจาก bot พอใช้ ไม่นานเกิน
    5.นี้ชอบมาก 30 VS 30 ใครได้เล่น ระบบนี้แล้วจะรู้ว่ามันโครต
    6.ช่องเก็บของมีที่เก็บแยกให้ว่า เควส ของขวัญและของเราไม่มาปนกัน
    7.มันไม่มีคอมโมก็ดี คีบอร์ดจะได้ไม่พัง ^_^
    8.ของฟรีเยอะซื้อ
    9.ชุดสวยสุดหน้าเติม
    10.ความเป็นทีมสูงเพราะเกมนี้มันไม่มีคอมโมเลยต้องตี้คอมโมกับเพื่อน

นี้ละที่ผมชอบและมีคือๆอีกมากมาย ที่ผมไปเป็นผู้เล่นทดลองมาถือว่าสุดๆ

ป.ล.เด็กไทยบางกลุ่มชอบอะไรที่มันคอมโมมากกว่า แต่ผมว่าก็ไม่ผิดที่ไม่ชอบเกมนี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    ตูฝันอยู่เหรอ!!!!!!!!!!!!!

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markops อ่านกระทู้
    ข้อดีเกมนี้มีเยอะเหมือนกันนะครับ จะให้พูดผมว่าไปเล่นเองจะดีกว่าแต่สำหรับผม
    ขอดีที่ผมชอบคือ
    1.ระบบล่าบอสไม่ได้อยู่ในดันทุกตัว คนแถวนั่นช่วยตีได้
    2.ระบบเควสเราสามารถให้ระบบเดินไปหา bot หรือ NPC ได้เพียงแค่คลิก
    3.ระบบกราฟิกสวยงามหน้าเล่น
    4.ดรอปของจาก bot พอใช้ ไม่นานเกิน
    5.นี้ชอบมาก 30 VS 30 ใครได้เล่น ระบบนี้แล้วจะรู้ว่ามันโครต
    6.ช่องเก็บของมีที่เก็บแยกให้ว่า เควส ของขวัญและของเราไม่มาปนกัน
    7.มันไม่มีคอมโมก็ดี คีบอร์ดจะได้ไม่พัง ^_^
    8.ของฟรีเยอะซื้อ
    9.ชุดสวยสุดหน้าเติม
    10.ความเป็นทีมสูงเพราะเกมนี้มันไม่มีคอมโมเลยต้องตี้คอมโมกับเพื่อน

นี้ละที่ผมชอบและมีคือๆอีกมากมาย ที่ผมไปเป็นผู้เล่นทดลองมาถือว่าสุดๆ

ป.ล.เด็กไทยบางกลุ่มชอบอะไรที่มันคอมโมมากกว่า แต่ผมว่าก็ไม่ผิดที่ไม่ชอบเกมนี้
    จริงที่สุด SW นี้สุดๆ ตีคอมโบมันส์มาก ( แต่หลังๆ ไม่ไหว )

แล้ว War มันส์มากๆ ยังไงทุกคนก็ต้องเข้าเพราะมันเป็น เควส แบบว่ามันเละมากอ่ะ ไม่รู้ว่าใครเป็นใคร แต่ที่ EU เขาเล่นกันเป็นทีมมาก
    แบ่ง 2 ฝั่ง เอา SW เข้าไปเปิด ( โครตเซง ) แล้วหลังจากนั้น ฆ่ามาน..............

อย่างน้อยก็มีพวกที่เน้นแต่เรื่องไม่เป็นเรื่อง
    ยอมรับจริงๆ ว่าตอนเขาไปเล่นเพราะ ตัวละคร แต่พอเล่นๆ ไป เกิดหนุก เลยติดเลย แต่ หลังมันลงดันคนเดียวไม่ไหว เลยเลิก แบบว่าไม่กล้าไปให้เขาช่วย

แต่ที่แน่ๆ ได้ มอไซ ตอนเวล 7 มั้ง ถ้าใครที่เคยเล่น หลังจาก เวล 10 คงไม่มีใครเดินหรอกนะ เพราะ Map หี่แกใหญ่มาก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    รอฟังข่าวฉาวข่าวไหม่แห่งวงการเกมออนไลน์ไทยได้เลย

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    Blog Entries
    1
    รอดูกันต่อไป สงสัยลงข่าวสรยุทแน่ๆ

กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อะไรจะตู้มเท่า C9 ผมว่าเกมส์นั้นตู้มหลายเด้อนะ - - เข้าเกมไปทีนึกว่าไปญี่ปุ่นสาวๆแต่ละคนแหมมันน่า
    C9 น่ะเด็กๆลองไปเล่น Na ดูน่ะเดี๋ยวรู้เลย ส่วยตัวว่าน่าจะเอา Tera มาเปิดดีกว่าเกมเก่ากว่าแต่ระบบดีกว่าอ่ะ เกมนี้มีดีที่นมอย่างเดี่ยวนอกนั้นเดิมๆหมด

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    ระวังโดนพี่ไทยเซนเซ่อ
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    333
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    Shut up Take my ID

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    - -* เกมส์อื่นๆ ระบบเกมส์ดีๆ มีเยอะแยะ เกมส์นี้จุดน่าสนใจก็ นม และระบบบางส่วน ส่วนตัวละคร อาชีพนั้น แทบเรียกได้ว่าไม่แตกต่าง ใช้ปืนกันโหล ก็แค่อยากเอาจุดเด่นมาขาย มาล่อ เพื่อที่ว่าคนเล่นส่วนมากจะเป็นผู้ชาย ซึ่งรู้ๆกันอยู่ว่าผู้ชายอยางเราๆ ชอบนักชอบหนากับ **นม** เนี่ย แล้วก็จะมีไอเทมมอลล์ขายชุด แฟชั่น คอสตูม ต่างๆ โชว Sexy เพื่อล่อเหล่าเกมส์เมอร์ให้มาติด - -* เห้อ เกมส์แบบนี้น่ะมีแต่ด้านแย่ๆครับ คอยดูว่าสังคมไทยจะมองกันยังไง ข่าวจะต้องมีแน่เกี่ยวกับเกมส์นี้ เด็กๆที่อายุต่ำกว่า 18 ได้มีข่าวออกมาแน่!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jobza53 : 25th April 2013 เมื่อ 22:03

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    เป็นไปได้ยังไง ไม่จริง มันเป็นความฝันนนนนน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    จะผ่าน ไหมหน้อ NPC บางตัว โนบรา เลยนะ เดี้ยวเอารูปมาฝาก นัน เวล 23 ละ ไปเล่นกัน กดเลย

http://scarletblade.aeriagames.com/i...free-pet-69-ap

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Justtimez อ่านกระทู้
    ถ้าจะเอาแบบนี้ผมว่าขอ TERA/Blade and Soul/YG2 หรือ Maginobi Hero อะไรเงี้ยยังน่าเล่นกว่าเลยครับ เอามาทำไมเนี่ย ดูอกตู๊มๆมันก็เพลินดีอยู่ แต่ถ้าเล่นไม่หนุกมันก็แค่นั้นเอง
    ถ้าพูดถึง YG2 เข้าไทยแน่นอนครับ http://yulgang2.playpark.com/ แต่ส่วนตัวผมอยากให้ TERA/BS/Aion เข้าที่สุดละ โดยเฉพาะ Aion ถึงจะเล่นมานานเบื่อๆแล้วก็เหอะ แต่ยอมรับเลยว่าตั้งแต่เล่น Aion มาผมยังไม่เจอ mmo rpg เกมไหนที่ระบบดีเท่า Aion เลย เล่นเกมไหนก็เบื่อหมด (BSน่าจะเหนือกว่าเพราะเกมใหม่กว่า+ยังAirtimeอยู่ด้วยส่วน TERA ผมอยากเล่นกว่า Aion สะอีกแต่คอมกากเล่นไปนิดเดียวเอง -.-) ถึง Aion จะเสียเปรียบเพราะยังเป็นแนวคลิกมอนตีก็เหอะ(เกม4-5ปีแล้วอ่ะนะ)แต่อยากจะบอกว่า+กันสนุกมากดูได้จากคลิปนี้

อีกอย่างตั้งแต่แพท3.0ภาพก็สวยขึ้นมาก ระบบก็เยอะและไม่ซ้ำเกมอื่นด้วย หลายๆเกมยังลอกไปด้วยซ้ำ อย่าระบบการบินและสกิลต่างๆในเกม(สกิลดึงมอนของเทมพลาไปโผ่หลายเกมมาก) ใครจะคิดไงก็ช่างสำหรับผมถ้า mmo free ที่เหนือจาก aion ก็น่าจะมีแค่ TERA แหละครับใครอยากลองอะไรใหม่ๆก็ไปลอง2เกมนี้ดูครับ
    ปล.จุดประสงค์ผมคืออยากแชร์เกมดีๆแหละคนจะได้กลับไปเล่นเยอะๆ -.-
    ปล.2 ตอนนี้ผมก็ไม่ได้เล่นแล้วแหละไม่มีเพื่อนเล่น

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    มันก็จริง ที่ว่าแล้วแต่คนชอบ แต่สำหรับผม ถ้าจะเล่นเกมส์นี้ ผมดูหนังX เอาดีกว่า ได้อารมณ์กว่าเยอะ ระบบที่ว่า หาได้จากเกมส์อื่นๆทั่วๆไป มีเยอะแยะ ไม่จำเป็นต้องเกมส์ดังๆหลอก เกมส์เกรดบี ไม่เข้า NA EU ยังดีกว่าเลย - -"

จะเอาไรกับพวกเกาหลีมาก ขายจุดเด่นตรงตัวละครซะส่วนใหญ่
    แต่ไม่แน่ในอนาคตอาจจะมีพีเจอร์ใหม่ๆ ที่ก๊อปๆจากเกมส์ดังๆมาใช้ นั่นก็เรื่องปกติ เกมส์หลายเกมส์เค้าก็ทำกัน ไม่ได้จดลิขสิทธิ์ เพราะงั้นก็ไม่ผิด แต่เกมส์นี้เค้าโชว์หัวนม ตั้งแต่ก่อนเปิดเกมส์
    เพราะงั้น เข้าไทยมา คงไม่พ้นเซนเซอร์หมด หรือไม่ก็คงเจ๊งในเร็ววัน

เพราะจะบอกว่าจำกัด อายุ ก็เท่านั้น ตัวอย่างเช่น SF PB ที่บอกว่า 15+ แต่เฉียดร้านเกมส์ ก็เห็นเด็กประถมเล่นกัน ตรงนี้โทษเกมส์ไม่ได้ เพราะเค้าจำกัดอายุมาแล้ว แต่เป็นที่ร้านเกมส์เอง ไม่ยอมดูแล
    ถึงจะบอก กทม ปริมณฑล เค้าเข้มงวด แต่ ต่างจังหวัด แดกตั้งแต่ตัวใหญ่ยันตัวเล็ก(ไม่ได้เข้าประเด็นการเมืองนะครับ ขออย่าดราม่าเรื่องการเมือง นี่แค่ยกตัวอย่า) ไอ้***แดกตำรวจ ตำรวจแดกร้านเกมส์ ร้านเกมส์แดกตังค์เด็ก เพราะงั้น เด็กอายุต่ำกว่าเกณฑ์คงได้เล่นเกมส์นี้แน่นอน

Ⅎns ᴚo ◖ɐɥ
    ChiangMai,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    เฮ้ออออ เดี๋ยวนี้เกมเอานมล่อให้เล่นเรอะ
    ..........................................................................................................................................................

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    และอนาคตของ SBT ค่อนข้างสดใส

มันจะไม่สดใสก็เพราะเกมนี้แหละ

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB