ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 32

Question ใครพอจะมีวิธี"ลบลอยแดงจากสิว"มั่งครับ

ใครมีวิธีไหนหรือใช้ครีมอะไร มาลองแชร์กันมั่งครับ ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 511
    เดี๋ยวก็หาย

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    ตอนนี้ผมก็เป็นอยู่เหมือนกันครับ กลุ่มใจ มากเลย อยากหาวิธีให้หายเหมือนกันนะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ใช้ครีมลดจุดด่างดำครับหาได้ทั่วไปเอายี่ห้อดีๆหน่อยขยันใช้บ่อยๆแล้วรอยจะจางเองผมเองก็ใช้อยู่ครับ เช้า-ก่อนนอน
    หรืออีกวิธ๊ก็ไปคลินิคทำหน้าครับ วุฒิศัก นี่ก็ดีครับใครไปก็บอกหายครับแต่ผมไม่เคยไปนะบ้านอยู่ไกล - -"

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    วิธีบ้านๆไม่เสียเงิน ดื่มน้ำเยอะๆต่อวัน ซัก6เดือน-1ปี มันจะหายไปเอง

หรือไปคลินิค บอกเขา ทำทรีสเมนท์ลบรอยบนหน้า ตอนทามันจะคันหน้ายุบยิบ ทำซัก4-5ครั้งลดลงเยอะครับ
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150
    Photoshop //เผ่นนนน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Hiruscar ครับท่าน !!!!~ ใช่ติดต่อกัน 3 เดือนก็หายครับ แต่ราคา แพงมากกกกกกกกกกกกกกกก หลอดเล็ก 6 ml. 150 กว่าบาทแนะ

ผมใช้อยู่ก็ดีขึ้นเรื่อยๆ

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    ผมใช้อันนี้ครับ หอมแดงกับกระเทียมมาตำรวมกัน แล้วก็บีบน้ำมะนาวใส่ไปอีก ทาก่อนล้างหน้าทุกวัน วันละ2ครั้ง เอาน้ำมะนาวที่ผสมกับ น้ำของกระเทียมกับหอมแดงมาทาที่เป็นรอยครับ แนะนำว่าถ้าหน้าบางมากอย่าทำครับ เพราะว่าทั้งมะนาว หอมแดงและกระเทียมมันจะช่วยลอกเซลล์ผิวครับ ทาทิ้งไว้ประมาณ 10-15 นาที หรือไม่ก็ 30 นาทีเลยก็ได้ แล้วก็ล้างออกให้สะอาด อาจจะแสบนิดหน่อยครับตอนแรกๆ ก็ต้องทดหน่อย แต่เดี๋ยวซักพักก็จะเบาลง ผมทำติดต่อกันมาหลายอาทิตย์ละ เห็นผลเร็วกว่าไปซื้อยามาทาอีกเยอะ
    Cheating is easy
    .Try something more challenging...Like being Faithful

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ monkeyzact อ่านกระทู้
    Hiruscar ครับท่าน !!!!~ ใช่ติดต่อกัน 3 เดือนก็หายครับ แต่ราคา แพงมากกกกกกกกกกกกกกกก หลอดเล็ก 6 ml. 150 กว่าบาทแนะ

ผมใช้อยู่ก็ดีขึ้นเรื่อยๆ
    ตัวนนี้ผมก็ใช้อยู่ครับแต่รู้สึกว่าพอใช้แล้วหน้าผมไม่ได้ขึ้นเลย แย่ลงด้วยซ้ำ ซื้อมาทาได้2วัน สิวขึ้นเลยอะ(ขึ้นตรงที่ทาเลยอะ) พอสิวขึ้นปุ๊บ ผมก็เลยคิดว่าจะใช้ต่อดีไหม คิดไปๆมาๆ ใช้ต่อดีกว่าเพราะอุสาซื้อมาตั้งแพง(ผมซื้อแบบ10กรัม 350บาท) พอใช้ได้อีก2วันสิวมันก็ขึ้นอีก ผมก็ทนใช้มาเรื่อยๆ เพราะคิดว่ามันอาจจะดีขึ้นก็ได้แต่มันรู้สึกว่าจะไม่ค่อยช่วยลดลงเลยอะ

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    Blog Entries
    4
    มะขามคับผม ทั้งขัด ทั้งกิน ก็ทำไปให้หมด
    CPU FX-8350 4.5 M/B GIGABYTE 990FXA-UD3 RAM DDR3 bus1866 16G VGA R9 270x HD 2T PSU 520W Seasonic S12II สเปคนี้ก็เทพพอแล้ว 55+

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oMAIL258 อ่านกระทู้
    ผมใช้อันนี้ครับ หอมแดงกับกระเทียมมาตำรวมกัน แล้วก็บีบน้ำมะนาวใส่ไปอีก ทาก่อนล้างหน้าทุกวัน วันละ2ครั้ง เอาน้ำมะนาวที่ผสมกับ น้ำของกระเทียมกับหอมแดงมาทาที่เป็นรอยครับ แนะนำว่าถ้าหน้าบางมากอย่าทำครับ เพราะว่าทั้งมะนาว หอมแดงและกระเทียมมันจะช่วยลอกเซลล์ผิวครับ ทาทิ้งไว้ประมาณ 10-15 นาที หรือไม่ก็ 30 นาทีเลยก็ได้ แล้วก็ล้างออกให้สะอาด อาจจะแสบนิดหน่อยครับตอนแรกๆ ก็ต้องทดหน่อย แต่เดี๋ยวซักพักก็จะเบาลง ผมทำติดต่อกันมาหลายอาทิตย์ละ เห็นผลเร็วกว่าไปซื้อยามาทาอีกเยอะ
    มันได้ผลดีจริงๆนะ แต่ถ้าคนที่แพ้อ่ะ มันจะหนักกว่าเดิมต้อง ทดลองใช้นิดๆหน่อยๆก่อน

เวลาใช้มันจะ ยิบๆเลยอะ มะนาว อะ มันดี 5555

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: