ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    One2up คุ้มกับการรอคอยขอบคุณมากนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 852
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zen!th อ่านกระทู้

ถ้าเป็นตามรูปนี้ต้องกด OK ไปเรื่อยๆใช่ไหมครับ?
    เม้าส์อิมเมจแผ่นต่อไปแล้วกด OK ครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 204
    อยากรู้ว่า เป็น ภาค Xtreme Legend ใช่ไหมครับ คือ งง ว่า ทำไมเอารูป ของภาค Empire ลง อะ ตัวที่มันใส่เสื้อคลุมสีแดง ถือกระบี่อะครับ เลย ไม่กล้า โหลด อะครับ ใครที่โหลด ไปเล่นแล้ว มายืนยันหน่อยได้ไหม ครับว่า มันมี ตัว ที่ถือกระบี่ ใส่เสื้อคลุมสีแดง ปิดหน้า ไหมอะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ใครมี crack unlock 60 fps รบกวนอัพให้หน่อยครับ (โดนล็อคไว้ที่ 30)
    No pain No gain

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ champion913 อ่านกระทู้
    อยากรู้ว่า เป็น ภาค Xtreme Legend ใช่ไหมครับ คือ งง ว่า ทำไมเอารูป ของภาค Empire ลง อะ ตัวที่มันใส่เสื้อคลุมสีแดง ถือกระบี่อะครับ เลย ไม่กล้า โหลด อะครับ ใครที่โหลด ไปเล่นแล้ว มายืนยันหน่อยได้ไหม ครับว่า มันมี ตัว ที่ถือกระบี่ ใส่เสื้อคลุมสีแดง ปิดหน้า ไหมอะครับ ขอบคุณครับ
    เป็นภาค Xtreme Legend คับ ผมลองโหลดมาเล่นดูละ มีตัวละครใหม่แค่พวกกุยแก บังเต๊ก ส่วนตัวใส่ผ้าคลุม น่าจะชื่อ ซีซี มั้ง ไม่มีคับ -*-
    ปล. ขอโทษที่ไม่มีรูปยืนยันฮะ มันเป็นฟูลสกรีนแล้วทำไมถ่ายปริ้นสกรีนไม่ได้ไม่รุ้ -*- (ผมปรับจอไม่เป็นด้วย - -")

"You Never Walk Alone"
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คุณอรรถชัย อ่านกระทู้
    ตุณจขกท. ผมว่าพิมพ์บอกไว้หน่อยกะได้ครับ ว่าไม่ใช่เเพทeng100เปอร์ เพราะดูจากรูปมันeng100เลย เเต่ควา่มจริงเเล้วไม่ใช่ใช่ม้า(ผมเข้ามาเพราะนึกว่าเเพทEng100%นะเนี้ย)
    มันไม่มีหรอก patch eng 100 % อ่า จขกท เค้าเอารูปมาจาก คอนโซล

"You Never Walk Alone"
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    2
    เกมส์เวอร์ชั่นนี้มีตัวละครเสริมแค่ 2 ตัวนะครับ คือ กุยแก กับ บังเต๊ก ไม่มีชีซีนะครับชีซียุภาค Empire ส่วนแพทช์อังกิดมันแปลไม่หมดครับ แปลนิดเดียวเอง ภาพที่ จขกท เอามาลงคือภาพจาก คอนโซล ครับ

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    ไม่เห็นคนเอารูปมายืนยันเลยเอามายืนยันให้หนะก็เล่นได้ 100% นะแต่ Patch ไม่เป็น eng 100 % นะแต่ก็ดีกว่าไม่มี Patch เลย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manglove : 6th May 2013 เมื่อ 13:54

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมติดจอดำ ตอนเข้าเกม เล่นไม่ได้

อยากเล่นมากเลยT-T

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เออ -*- ลืมมายืนยัน คับ นี่งะ

แมพ EX โหมดไนแมร์ ไว้เก็บ อาวุธโคตรพ่อโคตรแม่ แต่หายากซักหน่อย นานๆจะตกที

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    2
    ใช่ Daemon ไม่ได้เหรอ แล้วตอนนี้มีใครเล่นได้มั่งอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    253
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ heroxaxl อ่านกระทู้
    ใครมี crack unlock 60 fps รบกวนอัพให้หน่อยครับ (โดนล็อคไว้ที่ 30)
    นั่นสิ อยากได้ตัวนี้อ่ะ แต่รู้สึกว่าถ้าเครื่องไม่ไหวมันจะหน่วงน่ะ แต่ก็ดีกว่า 30 อ่ะ เหมือนอนิเมเลย 555+

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    เข้าเกมได้นะคับ แต่พอเริ่มเกมแล้ว หน้าจอดำหมดเลยอ่ะคับ ทำไงดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kenlovenuy : 7th May 2013 เมื่อ 11:49

กล่าวขอบคุณ
    253
    2
    เริ่มจะชินกับเฟรมเรต 30 แล้วสิ ภาพยันยันน่ะ

แล้วใครที่ฉากมันมัวๆ ก็ปรับตามนี้น่ะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ heroxaxl อ่านกระทู้
    ของผมมันจะมีบางฉากที่รั่วเป็น 60 แต่ซักพักมันก็หดกลับมาเหลือ 30 (เอา fraps วัดแล้ว 30 เป๊ะๆ ไม่เพิ่มไม่ลด คงที่ตลอด) T-T เซ็ง
    เป็นเหมือนกันเลย แต่ส่วนใหญ่ก็ถิอว่าเล่นได้น่ะ ลองไปหาแคร๊ก ปลด Fps 60 แล้ว ลิงค์ก็ตายเกลี้ยง T T อยากได้ภาพแบบนิ่มนวลเหมือนกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zuzero : 7th May 2013 เมื่อ 22:03

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอบคุณครับ กำลังโหลดเลย

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zuzero อ่านกระทู้
    เริ่มจะชินกับเฟรมเรต 30 แล้วสิ ภาพยันยันน่ะ

แล้วใครที่ฉากมันมัวๆ ก็ปรับตามนี้น่ะ

ของผมมันจะมีบางฉากที่รั่วเป็น 60 แต่ซักพักมันก็หดกลับมาเหลือ 30 (เอา fraps วัดแล้ว 30 เป๊ะๆ ไม่เพิ่มไม่ลด คงที่ตลอด) T-T เซ็ง
    No pain No gain

กล่าวขอบคุณ
    0

ผมลงpatch ไมได้คับ ช่วยที่ windows 8

ปล. เล่นเกมได้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    เรายังขอ แพทอยู่นะใครใจดีช่วยออัพให้เราหน่อยดิ แปลแค่ไหนก็ได้ตอนนี้เรายังไม่มีเลย ช่วยอัพให้หน่อยนะ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 627
    จักเป็นพระคุณยิ่งครับ -/\-

กล่าวขอบคุณ
    13
    ทำไมเป็น dw6 ละครับ งง

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    2
    มีใครเสียงไปก่อนฉาก คัทซีนมั่งครับ

กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    มีใครเสียงไปก่อนฉาก คัทซีนมั่งครับ
    ของผมฉากเร็วกว่าเสียง เสียงไปก่อนฉากน่าจะเป็นที่การปรับกราฟฟิคสูงเลยหน่วงเครื่องเหมือนตอนผมเล่นAC 1ในเครื่องเก่าปรับภาพสูงแล้วเข้าคัทซีนเสียงมันเลยไปก่อนภาพ ภาพมันสโล
    ปล.แต่ตัวที่ลงก่อนหน้าตัวนี้ ไม่ได้ลง แพตENGก็ปรกติดีนี้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mag1000za : 9th May 2013 เมื่อ 16:37

กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอแปะไว้ก่อนน่ะ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    เอ่อ คือว่า ผมลงเสร็จแล้ว แต่ตอนเข้าเกมส์ มันขึ้น now loading นานมากๆเลยอะคับ ยังเล่นไม่ได้เลย อยู่ที่หน้า now loading อย่างเดียวเลยอะคับ
    มีบางสิ่งที่ไม่อาจถ่ายทอดออกมาโดยใช้แค่ตัวหนังสืออย่างเดียว...

#ZenO in "TeknoMW3"
    กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,059
    อัพเกรด + ซื้อของใหม่ ยังไงครับ?