ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

ใครดู OnePiece Film Z มาแล้วมั้ง

แบบว่า เป็นอะไรที่ดราม่ากองทัพเรือจริงๆ เลย เนื้อเรื่องโดยรวมผมว่ายังไม่เท่าไรเลย แต่ effect ดีจริงๆ 360 องศา
    รอบทิศ แต่ทำไมรู้สึกว่า ลูฟี่จะเก่งไปหรือป่าว ทำลายแขนเหล็กไคโรได้ซะงั้น ขนาดคิซารุยังทำลายไม่ได้ แต่ในบรรดา
    กองทัพเรือ คุซัน เท่สุดละแมนจริงๆ เสียดายที่แพ้ทางอาคาอินุ ไม่งั้นได้เป็น จอมพลไปแล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bave233 อ่านกระทู้
    Spoiler Alert ..
    ผมผิดหรือนี่ ผมยังไม่ได้สปอยเลย ถ้าจะสปอยมันต้องแบบนี้
    คุซันขาขาดข้างซ้าย อะไร pointๆ 3 จุด 1 จุดที่เก็บหิน ไดน่าเทียบเท่าอาวุธโบราณ แปซิฟิสต้า รุ่นใหม่ออกแบบไม่ได้เรื่อง
    เซ็ตโต้ เป็นชื่อที่ใช้ในสมัยเด็กของ อดีตพลเรือเอก เซเฟอร์ แขนดำ ก่อตั้ง นีโอ กองทัพเรือ มีลูกน้องคนสนิท 2 คน ไอน์,
    บินซ์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย $3MiFiN@L$ : 27th April 2013 เมื่อ 01:33
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    ที่จังหวัดผมไม่มีเรื่องนี้เข้าครับ แต่ก็โหลดบิทมาดูนานแล้ว สงสัยอย่างนึง ตกลงใครเป็นคนตัดแขนZ

[Ideas are bullet proof]_
    [In the world there is No War and Corruption]
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 974
    Spoiler Alert ..

กล่าวขอบคุณ
    878
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    แขนมันก็ไม่ได้ขาดนิ ดูตอนสุดท้าย แขนมันก็ยังครบไม่ใช่หรอครับ !

ก็เจ้าของกระทู้บอกคนที่ดูแล้ว ไม่สปอยได้ไงครับ ฮ่าๆ
    ก็แค่คนธรรมดา

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    โหลดซับไทยมาดู บ้านจนไม่มีปัญญาไปดูโรงหรอก

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armakusarecord อ่านกระทู้
    โหลดซับไทยมาดู บ้านจนไม่มีปัญญาไปดูโรงหรอก
    แต่มีปัญญา จ่ายค่าเน็ต ซื้อคอม ซื้อเกมจาก STEAM เล่นสินะ อุอิื

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Artz32 อ่านกระทู้
    แขนมันก็ไม่ได้ขาดนิ ดูตอนสุดท้าย แขนมันก็ยังครบไม่ใช่หรอครับ !

ก็เจ้าของกระทู้บอกคนที่ดูแล้ว ไม่สปอยได้ไงครับ ฮ่าๆ
    ตอนเล่าย้อนอดีต Z มันบอกว่าโดนโจรสลัดที่มีพลังพิเศษฆ่าลูกเรือของZ จนหมดเหลือรอดชีวิตอยู่2คนส่วนตัวZเองก็ถูกตัดแขนขาด และเวกาพังก็ได้สร้างแขนเทียมขึ้นมาใหม่....

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    เมื่อวานผมกะว่าจะไปดูแต่มันมีแต่แบบพาษไทย ผมอยากดูแบบซับไทยมากว่าเลยไม่ได้ดู รอแผ่นออกดีกว่า

本間 芽衣子
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    เพิ่งไปดูเมื่อวาน สนุกมากฉากต่อสู้ทำได้สวยมาก ส่วนเนื้อเรื่องก็ติดตามกันเอาเองเน่อ ^^

ปล.เข้าไปผมเหมือนเป็นเด็กโข่งอ่ะ มีแต่ลูกเด็กเล็กแดงทั้งนั้นเลย = =

ฉันรักเธอเท่าฟ้า
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ลูฟี่ เก่งจนโกง อาจารย์มันมีแขนทำลายผลไม้ปีศาจ ลูฟี่กลับสู้ชนะ

เป็นไปได้ยังไงชกแขนแล้วไม่เป็นไรตอนแรกจับอ่อนแรงตอนหลังไม่เป็นไร ยังว่าเกิดมาเพื่อชนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thefu1234 : 28th April 2013 เมื่อ 18:58

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    สังเกตที่มือลูฟีดิมันต่อยแขน นั้นจนเลือดสาด ต่อยๆเรื่อยๆจนแขนมันพัง เหมือนกับตอนต่อยหอก ดอนครีกไง z ก็พูดนี่ถ้ามัวแต่กลัวแขนนั้นก็ไม่มีทางชนะมัน ฮ่าๆ สปอยเยอะไปละ สำหรับผมคุ้มค่าครับ สนุกดี ครับ