ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 21 จากทั้งหมด 27 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 111920212223 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

หัวข้อ: (IOS) Hack Game (No Jailbreak)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saleoba อ่านกระทู้
    เอาลงให้แล้วนะ
    มัน login แล้วไม่เข้าอะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อย่างแรกเปิด itools เพื่อเอาไฟล์ pp ของเกมมา (Libraty/Caches/pp) จากนั้นเอาไปวางไว้ที่ desktop หรือที่ไหนก็ได้ เปิด csrprofilefix ที่ให้โหลดละกด open ละเลือกไฟล์ที่อยู่ในโฟล์เดอร์ pp ที่เอาวางไว้ใน desktop ละหาคำว่า "goea" (บรรทัดแรกๆ) ละใส่ 9000000 แทนเลขที่มีอยู่(หรือมากกว่านี้ก็ได้) และหาคำว่า "caea" เติม 9000000 แทนค่าเดิมเหมือนกัน แล้วกดที่ CSR Classics Write Profile

ผม หา pp ไม่เจอ ทำไงครับ วิธีนี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moosupermoo อ่านกระทู้
    อย่างแรกเปิด itools เพื่อเอาไฟล์ pp ของเกมมา (Libraty/Caches/pp) จากนั้นเอาไปวางไว้ที่ desktop หรือที่ไหนก็ได้ เปิด csrprofilefix ที่ให้โหลดละกด open ละเลือกไฟล์ที่อยู่ในโฟล์เดอร์ pp ที่เอาวางไว้ใน desktop ละหาคำว่า "goea" (บรรทัดแรกๆ) ละใส่ 9000000 แทนเลขที่มีอยู่(หรือมากกว่านี้ก็ได้) และหาคำว่า "caea" เติม 9000000 แทนค่าเดิมเหมือนกัน แล้วกดที่ CSR Classics Write Profile

ผม หา pp ไม่เจอ ทำไงครับ วิธีนี้
    ท่านต้องเข้าเกมให้ถึงตรง menu ละออกเกมครับ โหลดเกมมาครั้งแรกมันจะยังไม่สร้างไฟล์ save ให้

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    dead trigger 2 ผมล็อคอินเข้าไม่ได้อ่าครับ มีใครเข้าได้ไหมเอ่ย มันค้างตรง Authentication in procress.... นานมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,467
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    1
    dead trigger 2 เป็นเหมือนกันเลยครับค้างตรงล็อคอิน ช่วยหน่อยครับ
    (ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ)

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอเกมdreamwork DASH N DROP ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    62
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ demonzterz อ่านกระทู้
    ขอเกมdreamwork DASH N DROP ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
    เอาลงให้แล้วครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ decalog อ่านกระทู้
    dead trigger 2 ผมล็อคอินเข้าไม่ได้อ่าครับ มีใครเข้าได้ไหมเอ่ย มันค้างตรง Authentication in procress.... นานมากครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerosaint9 อ่านกระทู้
    dead trigger 2 เป็นเหมือนกันเลยครับค้างตรงล็อคอิน ช่วยหน่อยครับ
    (ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ)
    ผมลองเช็คไอดีดูแล้วคือมีคนดัน back up save ลง id ครับเลยทำให้ save หายเลยต้องขออนุญาติเอาออกก่อนนะครับ ส่วนที่ Log in ไม่ได้นั้นคงจะมีคน Log in อยู่เยอะนะครับเลยไม่ได้

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    รบกวนขอ racing rivals แบบไม่เจลหน่อยได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    เอาลงแล้ว เงินมันไม่เพิ่มเลยค่ะ T T ทำยังไงอ่า

กล่าวขอบคุณ
    62
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ demonzterz อ่านกระทู้
    เอาลงแล้ว เงินมันไม่เพิ่มเลยค่ะ T T ทำยังไงอ่า
    ลบแอพละลงใหม่จากนั้น log out game center แล้วอย่างเพิ่งเปิดแอพนะให้เอาไฟล์ที่ให้โหลดไปวางที่ Library/Preference แล้วปิดเกมดู

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saleoba อ่านกระทู้
    ลบแอพละลงใหม่จากนั้น log out game center แล้วอย่างเพิ่งเปิดแอพนะให้เอาไฟล์ที่ให้โหลดไปวางที่ Library/Preference แล้วปิดเกมดู
    ทำแล้วก้อเปนเหมือนเดิมค่ะ เงินไม่เพิ่ม

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    รอDead trigger 2
    อยู่นะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    62
    1
    ทำแล้วก้อเปนเหมือนเดิมค่ะ เงินไม่เพิ่ม
    ลองลองหลายๆ วิธีดูครับ แบบลงแอพละเปิดละปิดละเอาไฟล์ไปลง หรือยังไงก็ได้สลับไปมาแต่ผมทำแบบที่เอาลงแล้วทำได้ครับ ท่านลองปิด Documents&Data ใน icloud เพราะตอนทำผมปิด

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ลองลองหลายๆ วิธีดูครับ แบบลงแอพละเปิดละปิดละเอาไฟล์ไปลง หรือยังไงก็ได้สลับไปมาแต่ผมทำแบบที่เอาลงแล้วทำได้ครับ ท่านลองปิด Documents&Data ใน icloud เพราะตอนทำผมปิด
    ทำได้แล้วค่า ต้องปิด icloud ก่อน ขอบคุณมากค่ะ

รบกวนขอ minion rush ด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    dark avenger กับ ZENONIA® 5

มีที่เเฮคได้เเบบไม่ต้อง เจล ไหมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย decalog : 1st November 2013 เมื่อ 02:42

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอนอกเรื่องหน่อยนะครับเกม CSR Classics ผมเข้าไม่ได้เข้าแล้วเด้งออกอะครับผมอยากเล่นมากเลย

กล่าวขอบคุณ
    17
    อยากได้ของ Thor : the dark world ครับ

กล่าวขอบคุณ
    62
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PorTA อ่านกระทู้
    อยากได้ของ Thor : the dark world ครับ
    เกมใหม่ๆ ของค่าย Gameloft แฮ็คโดยไม่ต้องเจลเบรคยากแล้วครับทางเค้าป้องกันดีมาก ถ้าจะแฮคก็ต้องเจล

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAEE อ่านกระทู้
    ขอนอกเรื่องหน่อยนะครับเกม CSR Classics ผมเข้าไม่ได้เข้าแล้วเด้งออกอะครับผมอยากเล่นมากเลย
    ลองลบละลงใหม่ดูสิครับ save เกมนี้มันติดเครื่องไปตลอดนะลบแล้วก็ไม่หาย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ decalog อ่านกระทู้
    dark avenger กับ ZENONIA® 5

มีที่เเฮคได้เเบบไม่ต้อง เจล ไหมครับ
    2 เกมนี้ต้องเจลถึงจะแฮคได้ครับต้องขอโทดด้วย

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ขอ เกมนี้หน่อย 1.Hungry Shark Evolution
    2. 2020: My Country

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับที่เข้ามาตอบ

เเล้วเกม illusia 2 นี่มีเเฮคไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอ[HACK] THOR : TDW หน่อยครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    รบกวนขอ Dungeon Hunter 4 ด้วยครับ ขอบคุณครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมลบแล้วลงใหม่ก็ไม่หายครับ พยามทำมาหลายวันแล้วอยากเล่นใจจะขาด TT.

กล่าวขอบคุณ
    9
    http://iandrohacker.blogspot.com/201...rush-v100.html

ลอง hack minion rush ตามเว็บนี้แล้ว ทำไม่ได้ค่ะ

อยากได้ token and banana มาก จะเอามาซื้อตัวมินเนี่ยน ใครทำได้สอนวิธีลงด้วยนะคะ

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ขอ alpha heat 8 airborne ครับ
    และขอบคุณสำหรับ Fantasy deffen