ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    ยอมรับ ความจริงซะครับ
    คุณ ทำแล้ว ก็ต้องยอมรับครับ
    ถ้าทำแท้ง มันก็เหมือนกับ ฆ่าคนไปชีวิตหนึ่ง
    แล้วกรรมที่ตามมา ขอบอกว่าหนักครับ
    ยอมรับความจริงซะเถอะครับ
    Do it now.Sometimes later become never.

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 2sell อ่านกระทู้
    ประสบการเยอะจริงเหนเรื่องไหนเด็ดๆ****เคยมาหมด บางทีมันก็เยอะจนไม่อยากจะเชื่อเหมือนคนขี้โม้ขี้อวดประจำห้องนี้เลย อันตัวข้านี่ลองมาหมดแล้วเจอแทบทุกกระทู้
    ทุกเรื่องผมมีหลักฐานหมดครับ

แต่ที่ผมจะแสดงหลักฐานมา ส่วนนึงก็เป็นการหาว่าผมโอ้อวด ผมถึงไม่ได้ใส่ใจอะไรมาก

ผมรู้สึกยังไง ผ่านมายังไง ผมก็ตอบไปแบบนั้นครับ ใครจะคิดไงผมไม่รู้

แต่ผมกับสมาชิกเก่าๆ จะรู้ดี ว่าผมมีนิสัยแบบไหน ผมผ่านอะไรมาบ้าง

มีช่วงนึงเหมือนกัน ที่ไม่มีคนเชื่อ ว่าผมเคยมีลูก และผมเคยไปเมืองนอก

พวกประมูลมาโจมตีผม และลงพันทิพย์ ก็มาตรวจสอบข้อมูลผม

แต่ผมมีข้อมูลและหลักฐานจริงๆ เพื่อเห็นเป็นแบบนั้น เรื่องก็เงียบๆหายไป

บางเรื่องมันอาจดูโอเวอร์ แต่มันคือชีวิตจริงของผมครับ

ชีวิตที่ไม่ได้โดยด้วยกรีบดอกไม้

คนที่ไม่เคยผ่านมันไป ก็จะไม่มีวันเข้าใจครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 29th April 2013 เมื่อ 15:54

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ท้อง 1 เดือนแล้วจะแก้ยังไง

อีกอย่างการมีเด็กไม่หน้าเกียจหลอก ครับ

การเอาเด็กออกมันหน้าเกียจกว่ามาก ครับ

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    มันมีทำแท้งแบบถูกกฏหมายนะครับอยู่ กทม. จำชื่อ รพ. ไม่ได้ แต่ผมไม่แนะนำนะครับมันบาป ผมว่ากล่อมเพื่อนท่านให้ยอมจำนนแล้วรับชะตากรรมที่ตัวเองก่อขึ้นดีกว่า เลี้ยงลูกมันก็ไม่ได้แย่อะไรขนาดนั้นหรอกครับเชื่อผมเถอะ ผมเลี้ยงลูกคนอื่นที่ฝากเลี้ยงมาเยอะละ เด็กๆออกจะน่ารักนะครับ อาจจะยุ่งยากสำหรับมือใหม่แต่เลี้ยงๆไปเดี๋ยวก้รู้สึกดีเอง เชื่อผมลองไปกล่อมเพื่อนท่านดูเลยครับ
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,161
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kothkeo178 อ่านกระทู้
    มันมีทำแท้งแบบถูกกฏหมายนะครับอยู่ กทม. จำชื่อ รพ. ไม่ได้ แต่ผมไม่แนะนำนะครับมันบาป ผมว่ากล่อมเพื่อนท่านให้ยอมจำนนแล้วรับชะตากรรมที่ตัวเองก่อขึ้นดีกว่า เลี้ยงลูกมันก็ไม่ได้แย่อะไรขนาดนั้นหรอกครับเชื่อผมเถอะ ผมเลี้ยงลูกคนอื่นที่ฝากเลี้ยงมาเยอะละ เด็กๆออกจะน่ารักนะครับ อาจจะยุ่งยากสำหรับมือใหม่แต่เลี้ยงๆไปเดี๋ยวก้รู้สึกดีเอง เชื่อผมลองไปกล่อมเพื่อนท่านดูเลยครับ
    ทำแท้งแบบถูกกฎหมายมันมีด้วยหรือ????? แถมเป็น รพ. ด้วย ผมยิ่งสงสัย

เท่าที่รู้ กฎหมายอนุญาตให้ทำแท้งได้ 2 กรณี คือ ถูกข่มขืน และ กรณีที่เป็นอันตรายต่อแม่(เช่น ครรภ์เป็นพิษ)

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    บอกได้แค่ว่า กล้าทำก็ต้องกล้ารับ จริงอยู่ที่ผมไม่ได้เป็นคนที่ทำเค้าท้องก็พูดได้
    แต่ผมว่ามันก็เป็นทางที่เลือกที่ดีที่สุดแล้ว แล้วสังคมยังยอมรับมากกว่าเราไปทำแท้งนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,834
    รับผิดชอบ
    ความมัน มันไม่เคยปราณีใคร
    ทางเลือกที่ดีที่สุดคือทางนี้ล่ะครับ
    คงอายุไม่เท่าไรกันมั้งถึงยังต้องขอคำปรึกษาอยู่

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ถ้าใจบาปจริงให้คิดไปว่าเหมือนเหยียบสัตว์ตัวน้อยตายละกัน

มนุษย์มันก็ไม่ต่างอะไรกับสัตว์นั่นแหละ แต่อย่างว่ามันเป็นความรู้สึกผิดไง มันจะติดตัวแฟนของเพื่อนคุณถ้าเอาออกอ่ะนะ