ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,838
    ได้รับคำขอบคุณ: 84

ช่วยแนะนำปืน BB GUN ทีครับ

บอกไว้ก่อนเลยนะครับ ผมเป็นมือใหม่หัดเล่น ยังไม่ค่อยรู้อะไรมาก มีอะไรก็ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ผมอยากได้ปืนสไนเปอร์ไรเฟิล เอาเป็นแบบอัดลมนะครับ (ไม่เอาไฟฟ้า) งบไม่เกิน 7,000 บาท ที่เล็งไว้ก็ M24 , Well MB-08 . 2 ตัวนี้อ่ะครับ (แนะนำร้านด้วยก็ดี)

ขอความกรุณาทุกท่านด้วยนะครับ

ผิดหมวดประการใดก็ขออภัยด้วยนะครับ .
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Raptor F22 : 28th April 2013 เมื่อ 01:47

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    รอคำตอบ ผมก็อยากเล่น

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 305
    อัดแก็ส 7000 ไม่มีครับ อัดลม พอมี ถ้าจะลงสนาม ไม่แนะนำ อัดลมชัดยิง เพราะ ความจุแม็กน้อย ช้า เหมือนเข้าไปให้เขาไล่ยิง แต่ถ้าจะเอาไว้ นั่งยิงนอนยิงธรรมดา ตามสวน ตามป่า ก็แนะนำ Dragunov ชักยิง แรง แม่น แต่ต้องซื้อขาจับ สโคป กับกล้องเพิ่ม ถ้าจะลงสนามแนะนำ Assult Rifleไฟฟ้าลำกล้อง ยาวๆหน่อย เช่น SR-25(มีSemiโหมดเดียว) / M16A4 /Scar-l บลาๆ แล้วเอามาใส่ไซเรนเซอร์ กับ สโคปซูมเอา คุ้มกว่า

เพิ่งซื้อใหม่ กระบอกนี้ อันเก่า M 4 แต่งสไน แต่ตกหักครึ่งไป ไม่ไหว ติดของครบ โหลดลูกเต็ม หนักรวมๆ5 โล เลยอยากลองแบบ เบาๆ คล่องๆบ้าง พานท้ายพับได้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ParanoidZ : 28th April 2013 เมื่อ 01:54

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 305
    อ้อลืมบอก ถ้าจะเล่นปืนยาวอัดแก็ส ก็ต้องเตรียมตังไว้ซัก 10K + และ การบำรุงรักษา ที่มากกว่า ไฟฟ้า และ อัดลมชักยิง

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    Blog Entries
    1

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sherlock : 28th April 2013 เมื่อ 01:54

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    1
    อย่าหวังจะเอาอัดแก๊สตัวไม่เกิน7พัน ไม่มีทางหาได้หรอกจริงๆ มีแต่มือสอง เพราะมือ1บางตัวเป้นหมื่นก็มีอีกอย่างถ้ายังไม่เคยเล่นหรือเล่นแล้วไม่รู้ว่าชอบอะไรอย่าพึ่งซื้อ เกิดซื้อมาแล้วเบื่อเสียเงินเปล่าๆ ลองไปเล่นดุก่อนเด๊่ยวจะแนะนำร้านให้ครับ ส่วนM24อยากได้ครบจริงไปซื้อของTercell M25 ได้ครบชุดแน่ แต่ที่จะบอกคือหาตัวตนก่อนครับผม ไม่ใช่เห็นว่าเท่อวดคนได้ก็ซื้อ ไม่มีค่าหรอกครับ
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    1
    แหม่คงยากถ้าไม่มีใครพูดถึง ติ๊กลูกดก และ บอยปืนจีน555555+

ผมแนะนำอีกเจ้านึง พี่โอ๋ djaoomix นครปฐม ครับผม

ลองติดต่อดูนะครับผมว่าเจ้านี้ก็โอเคเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    2,838
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    อ่อ ผมเข้าใจผิดเกี่ยวกับเรื่องปืน BB GUN อัดแก๊ส ที่ผมจะหมายถึง อัดลมธรรมดานี่แหละครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    1
    นิดหนึ่ง ผมแนะนำว่าลองเป็นปืนไฟฟ้าก่อนดีกว่าไหมครับ เพราะราคาไม่สูงนัก7000สามารถมีตัวเลือกได้เยอะหน่อย ก็อย่างที่หลายๆคนพูด เผื่อมันไม่ใช่จะได้ไม่ต้องตั้งหลักไกล

ลองหาปืนไฟฟ้าที่สามารถเสริมสโครป และขาทรายได้ ปรับsemi-autoได้อ่ะครับ ก็แนะนำพวกsr-25/m16a4 ประมาณนี้อ่ะครับ

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Raptor F22 อ่านกระทู้
    อ่อ ผมเข้าใจผิดเกี่ยวกับเรื่องปืน BB GUN อัดแก๊ส ที่ผมจะหมายถึง อัดลมธรรมดานี่แหละครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับ
    ไม่แปลกครับผม สงการนี้มันมีอะไรอีกเยอะครับผม ลองไปหาหนังสือมาอ่านก่อนได้นะครับ ผมรู้จักอยู่หลายเล่มอยู่พวกChingun Gamegun Combat อ่ะไรเทือกนี้นะ ลองไปหามาอ่านดูก่อนจะได้เข้าใจมากกว่าเดิม รวมถึงจะได้มีตัวเลือกในการตัดสินใจที่มากขึ้นด้วยนะครับ
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย