ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    แหม่นะครับแหม่ โอ้โห วิ่งกันหางจุกตูดเลยนะครับแหม่ ออกตัวด้วยความเร็วสูงเลยครับโอ้โห แหม่ นี่ถ้าไม่ใส่ชุดตำรวจนี่นึกว่าโจรวิ่งราวเลยนะครับแหม
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    ออกตัว มีสับแขน พับๆ นึกว่าแข่งโอลืมปิก 55555555+

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    เจ้าทุกไปแจ้งความยังหว่าไม่แจ้งก็ทำไรมันไม่ได้นะ

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ตำรวจก็คน ทำชั่วโดนจับได้ก็ใส่ตีนหมาได้เหมือนกัน

ชั้นผู้น้อยงานนี้ไม่มีย้ายเข้ากรุแน่ หมดอนาคตโดนเชือดเอาหน้าแน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    131
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    พอขึ้นชั้นศาลเราก็จะกลายเป็นคนผิดด้วยครับ พูดทำเชิงอะพูดได้อยู่ แต่เป็นผมมีหลักฐานครบขนาดนั้นเเถมยังเป็นเรื่องที่ถ้าจะเกิดขึ้นนี้จะเป็นเรื่องที่คนเข้ามาสนใจมากยังไงก็จับได้ครับ จะไปกระทืบทำไม เผลอๆ ตำรวจอีก 2 คนอาจเป็นคนดีก็ได้แต่สถานการณ์บังคับเลยต้องบิดให้ห่างไปก่อน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newvisions อ่านกระทู้
    โหด เกิ๊นนนน ยังไงก็ถ่ายติดหน้าไปแล้ว ถ้าโดดถีบแล้วเจอยิงสวนดับ แล้วจับยัดยา ทำลายมือถือลบคลิป บอกว่า พวกนี้ค้ายาพยายามทำร้ายเจ้าหน้าที่ละ ทำไง ทำใจ?
    ผมขอโทษครับที่แสดงความคิดเห็นแย่ๆไปเมื่อวาน อากาศมันร้อน อารมณ์มันก็เลยร้อน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babymaster อ่านกระทู้
    คนเราเก่งในเน็ตสินะ พฤติกรรมรุนแรงจัง
    ถ้าเป็นผมเจอเหตุการณ์กับตัวแบบนั้นมันก็ต้องมีอารมณ์บ้างหล่ะครับ คนเราน่ะครับไม่ใช่ตอไม้ จะให้เก็บอารมณ์แล้วยืนปลงต่อสัจธรรมของโลกอย่างงั้นเหรอครับ มันก็ไม่ใช่
    แล้วถ้าผมจะถามคุณหน่อยว่าถ้าเหตุการณ์มันเกิดขึ้นกับตัวคุณ กับน้องสาวหรือกับแฟนคุณ คุณทำไงครับ 1.ทำใจ 2.ยืนดูนิ่งๆ มันจะทำอะไรก็ปล่อยมันทำไป
    3.คงจะวิ่งไล่ตามเก็บภาพแล้วเอามาโชว์ลงยูทูปเหมือนในคลิปสินะ?

แล้วอีกอย่าง คุณคิดว่าตำรวจพวกนั้น ถ้าผิดจริงจะโดนอะไรบ้าง

1.ย้ายงานไปช่วยราชการที่อื่น
    2.พักงานราชการชั่วคราว
    3.ปล่อยคดีเงียบหายเดี๋ยวก็ลืมกัน เหมือนข่าวที่ผ่านๆมา

ตำรวจน่ะ ช่วยพวกกันเองทั้งนั้น

ผมไม่ใช่พวกโลกสวย หากความคิดผมมันไปขัดตาใครผมขอโทษครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Northz : 29th April 2013 เมื่อ 12:45

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Northz อ่านกระทู้
    ผมขอโทษครับที่แสดงความคิดเห็นแย่ๆไปเมื่อวาน อากาศมันร้อน อารมณ์มันก็เลยร้อน

ถ้าเป็นผมเจอเหตุการณ์กับตัวแบบนั้นมันก็ต้องมีอารมณ์บ้างหล่ะครับ คนเราน่ะครับไม่ใช่ตอไม้ จะให้เก็บอารมณ์แล้วยืนปลงต่อสัจธรรมของโลกอย่างงั้นเหรอครับ มันก็ไม่ใช่
    แล้วถ้าผมจะถามคุณหน่อยว่าถ้าเหตุการณ์มันเกิดขึ้นกับตัวคุณ กับน้องสาวหรือกับแฟนคุณ คุณทำไงครับ 1.ทำใจ 2.ยืนดูนิ่งๆ มันจะทำอะไรก็ปล่อยมันทำไป
    3.คงจะวิ่งไล่ตามเก็บภาพแล้วเอามาโชว์ลงยูทูปเหมือนในคลิปสินะ?

แล้วอีกอย่าง คุณคิดว่าตำรวจพวกนั้น ถ้าผิดจริงจะโดนอะไรบ้าง

1.ย้ายงานไปช่วยราชการที่อื่น
    2.พักงานราชการชั่วคราว
    3.ปล่อยคดีเงียบหายเดี๋ยวก็ลืมกัน เหมือนข่าวที่ผ่านๆมา

ตำรวจน่ะ ช่วยพวกกันเองทั้งนั้น

ผมไม่ใช่พวกโลกสวย หากความคิดผมมันไปขัดตาใครผมขอโทษครับ
    ถ้าเรื่งนั้นเกิดขึ้นกับผมหรือน้องสาวผม ผมวิ่งตามแล้วขอให้คนช่วยเหมือนในคลิป ถ้าหากอารมณ์แปรปรวนจนขนาดโดดถีบเค้า ผมคงฆ่าหลังถีบ แน่นอนไปเรื่องใหญ่กว่าเดิม
    อันตัวใหญ่ๆ ผมขอขัดนะครับ เรื่องนี้ออกข่าวคนรู้กันเกือบทั่วประเทศ รู้กันถึงระดับนายพลแล้วครับ เค้าสั้งให้สอบสวนแล้วนะ แล้วเค้าจะมีเหตผลอะไร ไปช่วยตำรวจคนนั้นยศก็ไม่ได้สูง แถมยังฉายเดี๋ยว โดดปกติ ตร พวกช่วยพวก เขาจะทำกันเป็นขบวนการ เช่น ตั้งด่านเถื่อน(ไม่มีนายตรมาคุม)
    ขณะนี้ตร คนนั้นโดนย้ายไปช่วยราชการที่อื่นแล้วครับ และเค้ากำลังสอบสวน หากมีความผิดจริง จะโดนไล่ออกและโดนดำเนินคดีตามกฎหมายและอาจรับโทษหนักกว่าคนทั่วไป(เพราะเป็นตร)

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babymaster อ่านกระทู้
    ถ้าเรื่งนั้นเกิดขึ้นกับผมหรือน้องสาวผม ผมวิ่งตามแล้วขอให้คนช่วยเหมือนในคลิป ถ้าหากอารมณ์แปรปรวนจนขนาดโดดถีบเค้า ผมคงฆ่าหลังถีบ แน่นอนไปเรื่องใหญ่กว่าเดิม
    อันตัวใหญ่ๆ ผมขอขัดนะครับ เรื่องนี้ออกข่าวคนรู้กันเกือบทั่วประเทศ รู้กันถึงระดับนายพลแล้วครับ เค้าสั้งให้สอบสวนแล้วนะ แล้วเค้าจะมีเหตผลอะไร ไปช่วยตำรวจคนนั้นยศก็ไม่ได้สูง แถมยังฉายเดี๋ยว โดดปกติ ตร พวกช่วยพวก เขาจะทำกันเป็นขบวนการ เช่น ตั้งด่านเถื่อน(ไม่มีนายตรมาคุม)
    ขณะนี้ตร คนนั้นโดนย้ายไปช่วยราชการที่อื่นแล้วครับ และเค้ากำลังสอบสวน หากมีความผิดจริง จะโดนไล่ออกและโดนดำเนินคดีตามกฎหมายและอาจรับโทษหนักกว่าคนทั่วไป(เพราะเป็นตร)
    ยังไงก็คุกครับ เขาไม่เอาเบี้ยตัวน้อยๆมาเสี่ยงหรอก