ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 180

Wink มีคำถามเกี่ยวกับเรื่องอัพสเปกและราคาการ์ดจอน่ะครับ

cpu: intel Core 2 Duo e7500
    mb: asrock g4m-53
    ram: 6g ddr3
    gpu: nvdia geforce g210

อีกอยากหนึ่งคือ อยากได้ HD7770อ่ะครับ มันจะเข้ากะเมมบอร์ดหรือปล่าวครับ แล้วร้านไหนยี่ห้อไหนถูกที่สุดอ่ะครับ

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    คอขวดนะครับบอกไว้ก่อน แต่ถึงยังไงแรงขึ้นแน่นอนครับ แนะนำให้เก็บงบนิดนึงจัด บอร์ด + CPU เพิ่มด้วยนะครับ

ส่วนบอร์ดรอท่านต่อไปครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

arsura's rizen
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    ซื้อการ์ด ref อ่ะครับยี่ห้อไหนก็ได้ไม่น่าเกิน 3,900
    ใส่ได้ครับใส่ไปเถอะบอร์ดนี้อ่ะ psu ไม่ห่วยก็ผ่านแล้ว แล้วค่อยเก็บตังเปลี่ยน cpu กับ บอร์ด
    ประเมินตนเองด้วยมาตรฐานของตัวเอง ไม่ใช่ด้วยมาตรฐานของคนอื่น ~

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เก็บทีเดียวอัพให้ คอมปลิวเลยครับ ใจเย็นๆ CPU M/B VGA PSU
    FX 8320 8-Core Processor 3.5 GHz ATi 7850 Power Color 2GB RAM Kington Hyper-X 4GB*2 HDD WD BLUE 500GB PSU Seasonic 520W CASE By Aero Cool