ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    226
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

Exclamation ช่วยผมด้วยเรื่อง god of war ascension ครับ

คือว่าทำไหมเถิงเล่นออนไลท์ไม่ได้อ่ะครับ >< ช่วยบอกทีครับเป็นเพราะอะไร?? voucher code ที่แถมมาด้วยก็ใช้ไม่ได้ ><

กล่าวขอบคุณ
    226
    วอนผู้รู้ช่วยตอบกะผมด้วยเถอะครับกรุ้มใจมาก

ละอ่อนลำปาง
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    แผ่นที่ได้มาเป็นโซนอะไรล่ะ โซน 1 หรือ โซน 3 และ ID ที่ใช้เล่นตรงกับโซนแผ่นหรือเปล่า ถ้าไม่ตรง เช่น ID ที่ใช้เล่นเป็นโซน 3 แผ่นเป็นโซน 1 Code ที่แถมมาก็ใช้ไม่ได้นะจ๊ะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    226
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dead Pepper อ่านกระทู้
    แผ่นที่ได้มาเป็นโซนอะไรล่ะ โซน 1 หรือ โซน 3 และ ID ที่ใช้เล่นตรงกับโซนแผ่นหรือเปล่า ถ้าไม่ตรง เช่น ID ที่ใช้เล่นเป็นโซน 3 แผ่นเป็นโซน 1 Code ที่แถมมาก็ใช้ไม่ได้นะจ๊ะ
    อ๋อ อย่างงี้นี่เองขอบคุณมากๆครับเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ^^
    แผ่นผมโซน2ครับ!! ถ้างั้นเดียวตั้ง id ครับ ขอขอบคุณอีกครั้งครับ^^