ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    มี2บ้านก็วันเว้นวัน
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 461

ปัญหาเด็กแว้นนี่มันจะแรงขึ้นทุกวันแล้วนะเฟ้ย

จัวะ กท มาหลายคนงง เข้าเรื่องวันนี้ ณ เวลาบ่าย2โดยประมาณผมกลับมาถึงบ้าน เมียก็ใช้ให้ผมพาน้องเมียไปหาหมอ อาการคล้ายปวดท้องเหมือนคนกินข้าวผิดเวลาแต่ปวดตั้งแต่เช้า ทุกคนเลยคิดว่าถ้าจะอาการหนัก ตอนนี้ผมก็พาน้องเมียสุดที่เลิพมาถึงคลีนิดหมอมันก็ตรวจๆไปให้ยาแก้ปวดมา สงสัยอาการปวดท้องธรรมดา คราวนี้น้องเมียสุดที่เลิพอยากกินก๋วยเตี๋ยวต้มยำ แต่ร้านนี้ขายแค่เที่ยงก็หมดเหละเลยพาน้อง ไปหาอะไรกินที่ตลาดบุญอนัน(แถวๆนั้นอ่ะ)ผมก็รอที่รถ เห็นเธอลงไปซื้อของกินข้างๆรถก็ไม่ได้ห่วงอะไรเอนเบาะลงนอน สักพักเสียงท่อดังมาแต่ไกลดังมาก แล้วมันก็จอดหน้ารถผมลงตรงหน้าตลาดพอดีแต่มันดันเห็นน้องเมียผมพอดีคราวนี้มันเดินไปหาน้องเมียผมเลย ไม่ได้ยินว่าพูดไรกัน แต่คิดว่ามันน่าจะขอเบอร์ แต่เธอคงไม่ให้แต่ก็ตามตื้อไม่เลิก จนน้องมันรำคาญรีบขึ้นมานั่งในรถแล้วบอกให้ผมขับไปเลย ด้วยความที่เป็นน้องเมียสุดที่เลิฟผมรีบตอบรับคำสั่งออกรถทันที แล้วผมก็ถามน้องเขาว่า เออ...แล้วก๋วยเตี๋ยวพี่ละ โอ้ยพี่ก็ไอ้ผู้ชายคนนั้นมันตื้อรำคาญเลยไม่รอมันแล้วไม่เป็นไรเนอะพี่เนอะ

สรุป ไอ้เด็กแว้นแม่มทำให้ผมอดกินก๋วยเตี๋ยว แถมแม่มยังกล้ามาตื้อน้องเมีย อันเป็นสุดที่รักของตูอีก คราวหน้าถ้าเจอแบบนี้อีกผมจะบอกแม่มเลยว่าตูเล่นมันทั้งพี่ทั้งน้องแล้วว่ะครับ อยากมาตื้อเลยว่ะครับตูจะได้ไม่อดอีกเหมือนคราวที่แล้ว

ปล. ผมเครียดนะเนี้ย
    CPU I7 3770K OC 4.5 GHz GTX680 SLI OC 1109GHz RAM 8GB ASUS Z77P8L

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

夢人
    jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 247
    ตัว"รายาม"ที่ทำให้ถนนเมืองไทยอันตรายอันดับ 4 ของโลก

ไอ้พวกกากเด็กแว๊น
    พวกจานรายขี้เมา
    พวกแย่ชอบประมาท

ปล.ผมฮานะ เรื่องที่คุณเล่าอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    น้องเมียสุดที่เลิฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

มี2บ้านก็วันเว้นวัน
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 461
    ตกลงนี่ผมจะเครียดหรือจะฮาดี
    CPU I7 3770K OC 4.5 GHz GTX680 SLI OC 1109GHz RAM 8GB ASUS Z77P8L

เรียกผมว่าStickman
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 365
    ฆ่ามัน!!! มันทำให้คุณอดกินก๋วยเตี๋ยว

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ตับตับตับตับ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    517
    ได้รับคำขอบคุณ: 631
    ทำให้ผมอดกินก๋วยเตี๋ยว

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    เอ็งเอาทั้งพี่ทั้งน้องเลยเหรอ

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ผมนึกว่าชกต่อย เห็นหัวข้อแรงขึ้นทุกวัน มาอ่านฮาเลย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ familytar1 อ่านกระทู้
    ฆ่ามัน!!! มันทำให้คุณอดกินก๋วยเตี๋ยว
    แค่อดกินก๋วยเตี๋ยวถึงกับจะฆ่าแกงกันเลยหรอ ฆ่าคนตายมีความผิดนะ

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    ผมก็แวนซ์นะครับบบบบ ผมไม่รู้ ผมทำในสิ่งที่ชอบ ก็ผิดนะ ยอมรับ แต่ไม่ผิดมากขนาดน้านน -//-
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อดกินก๋วยเตี๋ยวเลยอะเซ็งนะ จขกท.
    โอ้ชีวิตมีไรตั้งเยอะแยะ

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    น้อง ของ เมียสุดที่รัก ผมว่า จขกท. น่าจะหมายถึงประมาณนี้

ปล.คิดในแง่ดีที่สุด 55555 (พยายามไม่เสื่อม)

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    คอมท่านโหดดีนะ
    -.-