ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 411

ผมมีอะไรจะมาเล่าให้ฟัง

คือ วันนี้เพื่อนผม นัดไปกินหมูกะทะกัน แล้วให้มาเจอกันที่หน้าหอเพื่อน ตอนเวลา ประมาน 1ทุ่มกว่า
    ผมก็มาช้า เพื่อนก็โทรตาม ผมเลยรีบขับ แล้วแบบ ทางตรงไงครับ กำลังขับไปหน้าหอ มันก็มีสองฝาก ฝากนึงเพื่อนผม อีกฝากพวกเด็กช่าง ซึ่งผมไม่รู้ นึกว่าพวกผมหมดเลย
    ผมเลย ขับรถไปกวนตีนพวกเด็กช่างอะครับ 5555 ขับแบบ เอาตีนลาดพื้นแล้วเบรกไปด้วยอะ ปาดหน้ามันไปเลย -*- แล้วผมลงมากำลังจะตบเกรียนไง แบบเร่งทำไมนักหนา
    อ้าว เวรกรรมแล้ว ไม่ใช่เพื่อนผมนี้หว่า ผมเลยรีบเดินไปที่เพื่อนผมเลย พวกมันก็มองกันใหญ่ แล้วก็รถผมมันมีขยะไง นึกออกมั้ย สกู๊ปปี้ จะมีช่องให้ใส่ของตรงคอรถ ขยะเต็มเลยของผม
    ผมเลยไปใส่ meo ข้าง ๆ รถผม ซึ่งผมนึกว่า มันเป็นรถของเพื่อนผม โครตเหมือนอะครับ เพื่อนผมมันก็บอก ไม่ใช่รถพวกเรานะเว้ย รถพวกเด็กช่างมัน ผมไม่เชื่อผมก็ยัดเข้าไปอีก แล้วพวกมันก็มอง
    แล้วผมก็ถามจริงเหรอวะ ? เพื่อนก็บอกเออ ****กำลังจะตายแล้วอ้ะ ****รู้ป่าว ?
    ผมก็รีบเอาขยะนั้นอะ ไปทิ้งไว้ตรงถนนแทน แล้วผมก็รีบสตาร์ทรถ แล้วบิดไปหมูกะทะเลยครับ 5555

ข้อคิด อยากให้ทุกคน สังเกตุให้ดี อย่าแบบผมนะครับ อาจจะตายได้

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    รอดตายแบบเนียนๆ
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1
    ขอเชิญคุณริวจิตสัมผัสครับ
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ยังงี้ เค้าเรียก "กรรมมี แต่บุญบัง" เรียกงี้ได้หรือเปล่า มีบุญมาช่วยชีวิตไว้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Go Let It Out ~
    Krabi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,956
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    รอบหน้าอย่าไปแถวนั้นนะครับ เกรงว่าไม่รอด
    เดี๋ยวนี้ทำไมคนสมัครเข้ามาเพื่อชื่อน้ำตาลเยอะจัง...

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    อ๋อ เอ็งนี้เอง

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    เจอตัวมันแล้ว ที่เอาขยะมากอง(หน้าบ้านku) 5555

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    ยังดีที่เด็กช่างใจเย็น