ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 203

ใครดูเกม Game of thrones มั่งความสนุกของมันอยู่ที่ไหนครับ

คือว่าผมดูจบซีซั่นแรกแล้วแต่ก็ไม่เข้าใจว่ามันสนุกตรงไหนแบบว่ามันเอื่อยมากหรือผมดูหนังแนวนี้ไม่เป็น
    joker123
    แอดมาได้นะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ผมดูครับ ดูแล้วคิดตามหนังให้ทันครับ แล้วจะสนุก ss3นี่มันส์แล้วฮะ มีนักฆ่า นักเวทย์กองทัพซอมบี้ มังกร 
    การถ่ายภาพก็เหมื่อนการเล่นเกมส์.... ต้องอาศัยประสบการณ์ในการอัพเลเวลตัวเอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    สนุกครับ หนังมันให้เราคิดภาพเอาเองตอนที่มันเล่าเรื่องราวต่างๆ ให้ฟัง ผมต้องดูรีเพลซีซั่นละ 2 รอบ ถึงจะเริ่มเข้าใจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ผมก้อเพิ่งเริ่มดูอ่ะคับ ก่อนหน้านี้อ่านนิยายคับ สนุกมาก คิดว่าจะมีโอกาสที่เค้าจะเอามาพากย์เป็นภาษาไทยรึป่าวคับ ผมชอบมากๆลเยย อยากให้มีพากย์ไทย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    หนังมัน Rate 18+ นะเผื่อใครยังไม่รู้

ถามว่าความสนุกมันอยู่ที่ไหน มันก็แล้วแต่คนนะ ใครชอบก็ดูยาวๆ มันก็จะชอบเอง บอกไม่ถูก

NARUTO
    กล่าวขอบคุณ
    1,238
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    ซ๊ซั่น1 เริ่มปูเนื้อเรื่อง
    ซี่ซํ้น2 เริ่มสนุกเข้มข้น
    ซีซั่น3 (ผมยังไม่ได้ดูแต่น่าจะบู๊เยอะ เพราะมังกรโต และเหล่าไวท์วอล์คเกอร์ออกโรงแล้ว) <<สปอยเล็กน้อย

Captain Teemo, On Duty!
    กล่าวขอบคุณ
    171
    ได้รับคำขอบคุณ: 530

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    S1 จะบอกว่าใครเป็นใคร ทำอะไร พ่อใครลูกใคร ตระกูลอะไร <<<< ดูแล้ว เรื่องค่อนข้างกว้าง น่าเบื่อเล็กน้อย เพราะตัวละครเยอะ ตัวเดินเรื่องหลักๆ มี King กับ Strak
    S2 เริ่มลึกตัวละครแต่ละตัว การเมืองเริ่มเดือด สงครามกะลังเกิด <<<< อะไรอยู่นอกกำแพง ????
    S3 มันส์

สปอยเล็กน้อย
    THX ALL "UPLOADER"