ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

กันอินชาวปทุมธานี ?
    กล่าวขอบคุณ
    437
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,192
    Blog Entries
    5

ไปเจอมา เจ๋งดี!

พอดีไปเจอใน Pantip เผื่อใครไม่เคยฟัง Copy ข้างล่างนี้ไปใส่ใน translate (google)
    แล้วกดฟัง (ในรูป)

pv zk bschk pv zk pv bschk zk pv zk bschk pv zk pv bschk zk bschk pv bschk bschk pv kkkkkkkkkk bschk bschk bschk pv zk bschk pv zk pv bschk zk pv zk bschk pv zk pv bschk zk bschk pv bschk bschk pv kkkkkkkkkk bschk bschk bschk pv zk bschk pv zk pv bschk zk pv zk bschk pv zk pv bschk zk bschk pv bschk bschk pv kkkkkkkkkk bschk bschk bschk pv zk bschk pv zk pv bschk zk pv zk bschk pv zk pv bschk zk bschk pv bschk bschk pv kkkkkkkkkk bschk bschk bschk pv zk bschk pv zk pv bschk zk pv zk bschk pv zk pv bschk zk bschk pv bschk bschk pv kkkkkkkkkk bschk bschk bschk

คลิกที่นี้ก็ได้ ลองฟังดู

Credit : Pantip

It's only after we've lost everything that we're free to do anything.

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    พี่กูเกิ้ล แรพโย่วว น้ำลายกระเซ็น มีจังหวะรัว(น้ำลาย)ด้วย 5555 เหม็นดีครับ เอ้ย เจ๋งดีครับ

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ฮามาก โชคดีฟังคนเดี๋ยว

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    พลาดเม้นแรกหรอเนี่ย
    พ่อผมขอโทษที่ทำ ให้พ่อเสียใจ
    ผมคงทำให้แม่ผิด หวังอีกแล้วสินะ
    ผมขอโทษ ผมไม่ได้ตั้งใจ
    เห้อ กูขอโทษนะกูพยายามที่สุดแล้ว
    พูดไปมันก็เหมือนแก้ตัว กูรู้ว่าพวก***หวัง
    กับกูมาก
    พวก***อะเพื่อนกูเสมอ
    ถึงแม้กูจะไม่ได้เม้นแรก กูก็รู้
    ว่าพวก***อยู่ข้างๆกูเสมอ กูรักพวก***นะ
    อยากบอกให้พวก***รู้ว่าพวก***เปนเพื่อนแท้จริง ๆ
    ครู ผมคงไม่มีหน้ากลับไปพบครูอีกแล้ว
    ผมขอฝากความคิดถึงไปยังรุ่นน้อง ที่เรียนอยู่
    กับครูด้วยนะ ผมละอายใจจริงๆ
    เห้อผมก็ไม่รู้จากนี้ผมจะมีชีวิตอยู่ต่อไปเพื่อ
    อะไร ทำไมผมเป็นคนไม่ได้เรื่องอย่างนี้
    ผมอายหมาเหลือเก ิน เวลามันเดินผ่าน
    แล้วมองหน้าผม ผมอยากจะตายๆไป เพื่อชดใช้
    ความอับอายนี้
    ผมขอโทษ ที่ทำให้ทุกคนผิดหวัง
    ผมขอโทษจริงๆ... ..
    หากชาติหน้ามีจริงขอให้ได้พบกับ ทุกคนอีก กู
    ไม่รู้กูไปทำกรรมอะไรกับพวกนั้นไว้
    กูอุตส่านั่งรอ
    ให้เค้าโพสมา กูจะได้รีบเม้น แต่แม้งเชื่อไหม
    กูพยายามพิมให้เร็วที่สุดแล้ว
    ละอายใจจริงๆ กูไม่น่าเลย แต่อย่างน้อยกูก้ไม่
    ได้ไปเอากัน ในโรงหนังหวังว่าพวก***คงให้อภัยกูนะ
    ถ้าเจอแม่กูฝากบอกท่านด้วยว่ากู
    อยากกินไข่พะโล้
    ......อย่าเศร้า ไปเลย เจอกันชาติหน้านะเพื่อน

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    บีทบ๊อก โย่วๆๆ

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kodeem อ่านกระทู้
    พลาดเม้นแรกหรอเนี่ย
    พ่อผมขอโทษที่ทำ ให้พ่อเสียใจ
    ผมคงทำให้แม่ผิด หวังอีกแล้วสินะ
    ผมขอโทษ ผมไม่ได้ตั้งใจ
    เห้อ กูขอโทษนะกูพยายามที่สุดแล้ว
    พูดไปมันก็เหมือนแก้ตัว กูรู้ว่าพวก***หวัง
    กับกูมาก
    พวก***อะเพื่อนกูเสมอ
    ถึงแม้กูจะไม่ได้เม้นแรก กูก็รู้
    ว่าพวก***อยู่ข้างๆกูเสมอ กูรักพวก***นะ
    อยากบอกให้พวก***รู้ว่าพวก***เปนเพื่อนแท้จริง ๆ
    ครู ผมคงไม่มีหน้ากลับไปพบครูอีกแล้ว
    ผมขอฝากความคิดถึงไปยังรุ่นน้อง ที่เรียนอยู่
    กับครูด้วยนะ ผมละอายใจจริงๆ
    เห้อผมก็ไม่รู้จากนี้ผมจะมีชีวิตอยู่ต่อไปเพื่อ
    อะไร ทำไมผมเป็นคนไม่ได้เรื่องอย่างนี้
    ผมอายหมาเหลือเก ิน เวลามันเดินผ่าน
    แล้วมองหน้าผม ผมอยากจะตายๆไป เพื่อชดใช้
    ความอับอายนี้
    ผมขอโทษ ที่ทำให้ทุกคนผิดหวัง
    ผมขอโทษจริงๆ... ..
    หากชาติหน้ามีจริงขอให้ได้พบกับ ทุกคนอีก กู
    ไม่รู้กูไปทำกรรมอะไรกับพวกนั้นไว้
    กูอุตส่านั่งรอ
    ให้เค้าโพสมา กูจะได้รีบเม้น แต่แม้งเชื่อไหม
    กูพยายามพิมให้เร็วที่สุดแล้ว
    ละอายใจจริงๆ กูไม่น่าเลย แต่อย่างน้อยกูก้ไม่
    ได้ไปเอากัน ในโรงหนังหวังว่าพวก***คงให้อภัยกูนะ
    ถ้าเจอแม่กูฝากบอกท่านด้วยว่ากู
    อยากกินไข่พะโล้
    ......อย่าเศร้า ไปเลย เจอกันชาติหน้านะเพื่อน
    เอ๊ะคุ้นๆ เหมือนเคยเล่นเมื่อวาน 55555

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,689
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,198
    โคตรเจ๋งงงงงงงงง !!!

กล่าวขอบคุณ
    1,293
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    อยากจะให้ลองเลือกแปลเป็นไทย (Eng > Thai) แล้วฟังตรงฝั่งที่แปลเป็นไทยด้วย นะครับ 55555