ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    263
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    มัธยมโรงเรียนผม2ใน3 เป็นเด็กแว๊นครับแล้วมันก็เข้าแก๊งกันหมด(ทั้งชายทั้งหญิง) พวกนี้มันจะหน้าขาวปากแดง ถ้าผู้ชายก็จะแต่งตัวแบบใส่เสื้อAngry birdsไซส์ผ้าห่มกางเกงจะใส่อะไรก็ได้รองเท้าแตะTaywin
    ผู้หญิงก็แต่งตัวตามกระแส ส่วนเรื่องแก๊งครับพวกที่เข้าแก๊งนี่มันจะอวดดีเป็นพิเศษใส่เสื้อแก๊งนั้นแก๊งนี้เดินเที่ยว(โลโก้แก๊งเหมือนกันหมดแค่เปลี่ยนชื่อแก๊ง) เวลามีปัญหากับใครก็จะอ้างชื่อแก๊งหัวหน้าแก๊ง
    และอีกสิ่งที่ผมไม่ชอบเลยคือท่าเต้นของพวกมัน
    ใส่รูปยังไง?

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    817
    ได้รับคำขอบคุณ: 230
    ไม่รู้ว่าผมอคติกับเด็กแก๊งหรือไรนะ โครตเกียจเลย ผมไปเดินห้าง มันมีพวกเยอะ ทำมาเป็นเดินข้างๆผมแบบชิดโดนตัวผมเลยอะครับ

ทั้ง ๆ ที่ไม่รู้จักกันนะ กวนส้นตรีน ผมไม่สวนหรอก เดี๋ยวเละก่อน ฮ่า ๆ จากที่ดู ๆ เด็กแก๊งมันก็แค่พวกหมาหมู่แค่นั้นแหละครับ อยู่เดี่ยว ๆ ก็เดินกดโทรศัพท์เงียบ

พออยู่เป็นกลุ่มทำเป็นแผ่แม่เบี้ย

ส่วนที่ดีผมก็ไม่รู้นะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

$treetWear
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    เด็กเเก็งค์ที่ไหนเขาเต้นกันครับ เขาเต้นเอาฮาๆกันรึเปล่า -0- เเก็งค์นะไม่ใช่สเเกน
    เด็กเเกงค์เด็กเเว้นซ์ไม่ได้เลวไปซะทุกคนหรอกครับ ปล.ผมเเกงค์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Molotovskill : 1st May 2013 เมื่อ 14:12
    I don't give a fuck because i'm rudeboy B)

กล่าวขอบคุณ
    148
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    เด็กแก็งผมไม่เคยเจอนะครับ แต่เด็กแว๊นนิไม่ไหวชอบละลานชาวบ้านเดี็ยววันใดวันนึงมันมาชนผมทำไงเนี่ย

ท่อก็เสียงดังจะนอนต้องลงไปฟาดปากซักทีถึงเงียบ (สงสัยจะเก็บกดมาก)
    ไม่จำเป็น ต้อง เก่ง....

นังนีทหน้าคอมฯ
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,140
    ปล. ผมเด็กแท้งค์นะครับ บวกหมดทุกอย่างที่ขวางหน้า โดนเฉพาะประตูหลัง อิอิอิอิอิ
    ผมเด็กแอชครับ เอาอันติkillตลอดเสียงมันสะใจดี

Staring at me
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    เด็กแก้ง เด็กแว้น วิ่งมา ปักวาร์ด รอรุมเลยครับ 555555555

กล่าวขอบคุณ
    1,023
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    เด็กแก๊งแถวบ้านผมส่วนมากจะเป็นเด็กเมทั่ลอ่าครับ ชอบไปนั่งตามห้าง กินโปร บางคนนิสัยดีครับถ้าได้รู้จัก
    เด็กแว้นส่วนมากจะเจอกับมอไซ ชอบเบิ้นคันเร่งใส่แล้วตามด้วยมองท่อ อ่าห์ เท่จัง 5555
    " Death is a promise, and your life is a Fucking Lie.

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    ฮ่าๆๆ เสี่ยวมากเด็กพวกนี้ ขี้เก็ก

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ assist05 อ่านกระทู้
    ในดิส จขกท รถคุณรึเปล่าครับ มสวยดีผมก้ชอบเชพ ความคิดเห็นส่วนตัวผมว่าล้อน่าจะสีเข้มหน่อยแบบเหลืองเข้มเกือบๆดำอะสวยดี. อันนี้ความคิดผมนะ.

แต่ชอชเชพครับ
    ไม่ใช่หรอกครับ 555
    มีแต่วีโก้ป้า ผมว่าจะไปทำงานปิดเทอม เอาตังมาจัด ล้อเหมือนแท้มาใส่อยู่
    เหลืองเข้มเกือบดำนี้ใช่สีคล้ายๆไทเทเนียมเปล่าครับ

เล็งTE37เหมือนแท้ไว้ครับ ว่าจะเอาเพื่อนไปทำงานด้วย ช่วยๆกันทำ ช่วยๆกันแต่ง
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tinepop อ่านกระทู้
    มัธยมโรงเรียนผม2ใน3 เป็นเด็กแว๊นครับแล้วมันก็เข้าแก๊งกันหมด(ทั้งชายทั้งหญิง) พวกนี้มันจะหน้าขาวปากแดง ถ้าผู้ชายก็จะแต่งตัวแบบใส่เสื้อAngry birdsไซส์ผ้าห่มกางเกงจะใส่อะไรก็ได้รองเท้าแตะTaywin
    ผู้หญิงก็แต่งตัวตามกระแส ส่วนเรื่องแก๊งครับพวกที่เข้าแก๊งนี่มันจะอวดดีเป็นพิเศษใส่เสื้อแก๊งนั้นแก๊งนี้เดินเที่ยว(โลโก้แก๊งเหมือนกันหมดแค่เปลี่ยนชื่อแก๊ง) เวลามีปัญหากับใครก็จะอ้างชื่อแก๊งหัวหน้าแก๊ง
    และอีกสิ่งที่ผมไม่ชอบเลยคือท่าเต้นของพวกมัน
    พูดได้ถูกใจมากครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ samekubpom อ่านกระทู้
    ไม่รู้ว่าผมอคติกับเด็กแก๊งหรือไรนะ โครตเกียจเลย ผมไปเดินห้าง มันมีพวกเยอะ ทำมาเป็นเดินข้างๆผมแบบชิดโดนตัวผมเลยอะครับ

ทั้ง ๆ ที่ไม่รู้จักกันนะ กวนส้นตรีน ผมไม่สวนหรอก เดี๋ยวเละก่อน ฮ่า ๆ จากที่ดู ๆ เด็กแก๊งมันก็แค่พวกหมาหมู่แค่นั้นแหละครับ อยู่เดี่ยว ๆ ก็เดินกดโทรศัพท์เงียบ

พออยู่เป็นกลุ่มทำเป็นแผ่แม่เบี้ย

ส่วนที่ดีผมก็ไม่รู้นะ
    กระทู้นี้สำหรับคนมีอคติกับเด็กแก๊งครับ 555
    ส่วนเด็กแว้นผมเอาเทียบกับเด็กแก๊งเฉยๆ
    นิสัยก็คล้ายๆกันแหละ
    บางคนก็พกมีดพกปืนคิดว่าเท่เหมือนพวกช่าง กับ ขาสั้น สมัยก่อน
    ไม่ได้ดูตัวเองเลย ยิ่งเวลาเห็นมันใส่ขาสั้นนะ เห็นแล้วเหนื่อยใจแทน
    ตัดผมทรงอย่างกะเกาหลีบอยแบนด์ แต่แต่งตัวคล้ายขาสั้นที่ตัดแสกกลาง
    ทำของเขาเสียหมด
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Molotovskill อ่านกระทู้
    เด็กเเก็งค์ที่ไหนเขาเต้นกันครับ เขาเต้นเอาฮาๆกันรึเปล่า -0- เเก็งค์นะไม่ใช่สเเกน
    เด็กเเกงค์เด็กเเว้นซ์ไม่ได้เลวไปซะทุกคนหรอกครับ ปล.ผมเเกงค์
    เข้าใจครับว่าเอาฮา แต่ว่า มันถ้าเต้นพวกเด็กเที่ยวทั้งนั้น 55 หมดกันเลย
    แต่งตัวดูดี หล่อเท่ แต่เสียที่ท่าเต้น
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eswc2012nerverdie อ่านกระทู้
    ผมไม่ชอบเด็กแกงค์ เพราะผม แว้นซ์ เคนะ ของแบบนี้มันต่างกันที่ใจ ผมไม่ชอบพวกแก้งเท่าไหร่บางคนบ้านจนจะตายยังทำตัวต่างระดับ อะไหล่แต่งของผม(บางคน)มากพอจะซื้อรถดี ๆไำด้อีกคัน แต่ค่อย ๆทำเลยดูเหมือนมันน้อยๆ อย่าพวก อาโรเวร่าอ่ะ อะไหล่ซิ่งครึ่งล้าน -//- งึดเลย

ปล .ผมไม่ชอบคนหลอกตัวเองว่าต่างระดับกัน 555
    เสี่ยนุ(หรือเปล่า) เหมือนเขาจะไปเล่นZX10แล้วนะ ช่วงนี้NGOดังสุดต้องอ๋อมแอ๋มอุบล
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armakusarecord อ่านกระทู้
    ฮ่าๆๆ เสี่ยวมากเด็กพวกนี้ ขี้เก็ก
    ใช่เลยครับ
    บางคนรวยโอเคนะ
    แต่พวกจนๆดิ โตไปจะเอาไรกิน มีเมียจะเอาไรเลี้ยง
    วันๆทำแต่ไรก็ไม่รู้ มีทุกอย่างยกเว้นอนาคตอะ
    สุดท้ายก็คงไม่พ้นเป็นA

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ใช่คับ จิงๆ มันก้มีทั้งข้อดีข้อเสีย เหมือนกัน ผมก็เคยเป็นเด็กแก๊งมาก่อน
    เด็กแก๊งมีทั้งดีไม่ดีปนกัน แว๊นก็เหมือนกันคับ ต่างกกันตรงที่เด็กแก๊งจะ
    เสียเงินกับการแต่งตัวมาก เหมือนเด็กแว๊นเสียเงินแต่งรถแหละคับ

โยนเหรียญ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 784
    ไม่เคยเป็นทั้ง แว้น ทั้งแก๊ง เมื่อก่อนเป็นเด็กติดเกมส์อยู่ร้านเกมส์(Ps1-Ps2-Xbox-Xbox360 ฯลฯ) แต่เดี่ยวนี้โหลดเกมส์เล่นที่บ้าน (ปัจจุบันไม่ค่อยได้เล่นทำงานแล้ว)

อย่าเห็นแก่ตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2,895
    ได้รับคำขอบคุณ: 312
    เด็กแว้นลงทุนแต่งรถ เด็กแก๊งลงทุนซื้อเสื้อผ้าปลอม เสก็ตมาไสเล่น ผมไม่ชอบทั้งคู่ แต่ผมว่าเด็กแว้นเพียวกว่าสดกว่าเยอะครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ถ้ายังเรียนหนังสืออยู่ สักพักน้อง ๆ ก็มักเลิกเป็น ...เพราะคิดได้เอง อันเนื่องมาจากมีการศึกษาสูงขึ้นเรื่อย ๆ
    ส่วนที่ไม่เรียนหนังสือ นี่น่าห่วง
    ขนาดปริญญาตรีกระจอก ๆ อย่างเรา ๆ นี่ยังวิ่งหางานกันตับแล่บ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    ผมว่าก็ไม่ต่างนะ ขยะสังคม เหมือนกันไม่น่าต่างหรอกครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

PONY is magic
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 758
    สำหรับผมนะ

ไม่ต่างกันเลยครับหนักแผ่นดินพอๆกัน

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

$treetWear
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    เอาเถอะครับต่างมุมมองต่างความคิด เเล้วคุณจะเข้าใจถ้าได้มาสัมผัสว่าการมีเพื่อนตายเพื่อนเเท้มันเป็นยังไง
    ดีกว่านั่งเล่นคอมอยู่ในบ้านทั้งวัน ออกไปหาประสปการณ์ชีวิต วัยรุ่นสนุกสนานเฮฮาไปวันๆ เเต่ไม่ทิ้งการเรียนเเบบผม ตอนนี้ผม ม6 ละ
    ปล.พวกผมนะเป็นกลุ่มเพื่อน ไม่ใช่เด็กหน้าห้าง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Molotovskill : 2nd May 2013 เมื่อ 22:59
    I don't give a fuck because i'm rudeboy B)

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

夢人
    jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 247
    มันก็สวะทั้งสองอย่างน่ะแหละ ความมีคุณค่าในตัว เป็นศูนย์เท่ากันทั้งสอง

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    เด็กเเก๊งกับเด็กเเว้นต้องหมอบเมื่อเจอเด็กช่าง 555

กล่าวขอบคุณ
    2,047
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    Blog Entries
    1
    เป็นเด็กแว๊นหรือแกงค์ผมไม่รังเกียจครับ แต่ถ้าไปทำให้คนอื่นเดือดร้อนแม้ว่าจะใช่หรือไม่ใช่เด็กแกงค์นี้สิที่น่ารังเกียจ

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    "สำหรับเด็กแกงค์" จริงๆนะ คำว่าเพื่อนน่ะมันไม่ขนาดนั้นหรอกครับ พอห่างกันมันก็หาย

เดี๋ยวโตๆขึ้นเอ้ย!! อายุมากๆขึ้นเดี๋ยวก็รู้เองแหละครับ กลุ่มเพื่อนผมก็มีครับ แต่ก็ไม่ได้ติดกันเป็นฝูง มีช่วยเหลือกัน ไปเที่ยวออกทริปกันมันก็มีครับ

แต่ก็ไม่เยอะจนรกรุงรัง

"สำหรับเด็กแว๊นซ์" ย้ำว่าสำหรับเด็ก ผู้ใหญ่ที่ชอบมอไซค์ผมไม่ได้ว่า

เลิกเถอะครับ ออกรถยกหน้า ไปไหนมาไหนเป็นฝูงทำเสียงดังรำคาญชาวบ้าน มีเมียตั้งแต่เด็กๆ ยกพวกยิงกัน

บางทีเห็นหนีกันหยังกับหมา พอได้พวกก็วิ่งกลับมาหยังกับวีรบุรุษ

เลิกเถอะครับ จะได้ไม่เป็นภาระของแผ่นดิน -___-

โอ๊ะ!! เส้นที่ต้มไว้อืดได้ที่พอดี

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 731
    แหม่ ๆ ผมเห็นแต่ละความคิดเห็นแล้ว ขึ้น เล๊ยยย !! !
    FC'โหดสสัด V2

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Molotovskill อ่านกระทู้
    เอาเถอะครับต่างมุมมองต่างความคิด เเล้วคุณจะเข้าใจถ้าได้มาสัมผัสว่าการมีเพื่อนตายเพื่อนเเท้มันเป็นยังไง
    ดีกว่านั่งเล่นคอมอยู่ในบ้านทั้งวัน ออกไปหาประสปการณ์ชีวิต วัยรุ่นสนุกสนานเฮฮาไปวันๆ เเต่ไม่ทิ้งการเรียนเเบบผม ตอนนี้ผม ม6 ละ
    ปล.พวกผมนะเป็นกลุ่มเพื่อน ไม่ใช่เด็กหน้าห้าง
    ในมุมมองพวกคุณ ในความคิดในกลุ่มในแก๊งก็ว่าดี
    แต่ลองมองจากใจคนภายนอกดูครับ

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    ผมอ่ะเด็กอะไรไม่รู้ ขี่ฟีโน่ท่อดังๆ แต่งตัวไส่เสื้อ HipHop กางเกงขาเดฟ รองเท้าปั๊ปป้า 555555 เวลาเต้นท่าเหมือน ไส้เดือนโดนเผา
    เหล้าทำร้ายแค่ตับ แต่ไม่เคยทำร้ายหัวใจ

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125

ลองมองจาก มุมมอง คนภายนอก คนปกติ ทั่วไปดูครับ คำว่าเพื่อน คงไม่ขนาดนั้นหรอก เพื่อนตาย หรอ

ไม่มีใคร ตาย แทนใครได้หรอก ถ้าไม่ใช้ พ่อแม่ หรือ บาง กรณี

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    แว๊นสุภาพกูมีครับ !