ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 374

หาเพื่อนเล่นเกม League of Legends (LOL) จ้า

ตามหัวข้อกระทู้เลย หาเพื่อนเล่นเกม League of Legends (LOL) ผ่าน Garena จ้า
    ชื่อ ID : Fernlover
    อยากเล่นกับ Bots ฝึกๆไปก่อนอ่า ยังไม่อยาก PvP อ่า
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    บ้ะนึกว่าเวล30แล้วสะอีก กำเลย

สุราษฎร์ธานี อ.เกาะสมุย ครับ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ถ้าเล่นกันดึกๆ ก็แอดมาครับ bot กับ pvp เล่นได้หมด

GpZz เนอะ
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า :จากผู้ดูแลระบบ

ทุกสิ่งทุกอย่างขึ้นอยุ้กับ"ตัวเรา"ว่าจะกำหนดยังไง ~.~"

BLINK ONCE MIDZY UAENA ♥
    กล่าวขอบคุณ
    958
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    LookPhet

Bot / PVP ได้หมดครับ =w=

เล่นค่ำๆ ดึกๆ เน้อ

กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 581
    Devilharlem LV24
    ว่างๆมาเล่นกันส่วนมากเล่นแครี่
    นานแสนนานก็จะรักเพียงคุณ ก็จะรักแค่คุณ และจะมีแค่คุณคนเดียว

กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    http://clan.intl.garena.com/clan/profile/Amistad/
    ใครว่าหรือหาเพื่อนเล่นเข้าแคลนนี้เลยก็ได้นะครับเล่นๆสนุกๆครับคุยกันฮาๆ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ผมชื่อ The_Darks ชอบเล่นแต่ PVP หาเพื่อนเล่นเหมือนกันคับ แล้วก็เล่นแต่ Nidalee ตัวเดียว คัยสนใจอยากได้คนปาหอกแม่นๆ แอดมานะคับ รับรองไม่ผิดหวัง เพราะผมเล่นตัวเดียวจิงๆ ^^*