ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    หน้าเซ้นทรัล เวิร์ล ถถถ
    กล่าวขอบคุณ
    6,401
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,965
    แมนดารินแม่มเสื่อม

นี่มันแอคชั่นคอเมดี้ชัดๆ ถถถ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ผมเงิบมากครับเจอแมนดาริน กำมะลอ555 เทรลเลอร์เปิดตัวอย่างโหด

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    ผมไม่เงิบแมนดารินนะ แต่เสียดายหุ่น

ชอบส่องไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,919
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILoVePaNgYa อ่านกระทู้
    ผมไม่เงิบแมนดารินนะ แต่เสียดายหุ่น
    เสียดายเหมือนกัน เอาหุ่น Mark เกือบ 40-50 ตัวมาระเบิดกลางอากาศยังกะพลุเลย

ปล. รอฉากโทนี่กับดร.เดอะฮักค์คุยกันนานมากกกกก

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    เอ่อ คือแมนดารินมันเป็นไรหรอ ถึงเงิบกัน มาสปอยในโปรไฟล์ผมหน่อยสิ ผมชอบสปอย

กล่าวขอบคุณ
    559
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    ดู ในเทลเลอร์นะ **** เมพขิงๆ แบบว่า มีไม้เด็ด แต่ ที่ไหนได้ - -*

แมนดารินจ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆ

พวกเรา ทั้งหลาย โดน มาคเวล หลอกเอาซะ แล้วว 55555555555555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Peaza007 : 1st May 2013 เมื่อ 22:25

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    ตอนหลังมันที่คุยกับฮัคเสร็จจะมีข้อความมาว่า >>แล้วผมจะกลับมา<< ซับมันขึ้นยังงี้นิ

สำหรับผม บู้แหลก ซึ้งหน่อยๆๆ หักมุมโครตเยอะ55+ขำ มันโครตๆๆ เท่าที่ชีวิตดูมาเรื่องนี้มันสุดๆๆละตอนนี้ แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    Blog Entries
    1
    ชอบ Rebecca Hall ครับ ^^

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    http://cartoon.mthai.com/character/26440.html

แนะนำให้อ่านบทความนี้ก่อนไปดูครับ
    (เหมือนผมจะโชคดี? ที่ไม่ได้อ่านมันก่อนไม่งั้นอาจมีเงิบ)

JokergameTH
    กล่าวขอบคุณ
    1,316
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153
    เท่าที่จับใจความได้คือ ภาคนี้ไม่มีแมนดาริน มีแต่ลูกน้องแมนดาริน

ซึ่งอาจจะได้เห็นแมนดารินในภาคหลังก็เป็นไปได้ ถ้ายังสร้างอยู่นะ

ดูเหมือนโทนี่จะดราม่ากับตัวเอง หลังจากที่เข้าศึกดิแอดเวนเจอร์

ภาคนี้ชอบอย่างนึงคือ โทนี่พริ้วขึ้นเยอะ ประกอบร่างเร็วขึ้น เหมือนดูทรานฟอร์เมอร์เลย
    . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    วันนี้ผมไปดูแบบ 3D มา หนุกมากกก แต่ไม่ได้ดูตอนหลังเครดิต ใครก็ได้ช่วยเล่าให้ผมฟังที ว่าเป็นยังไง TT"

กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    เห็นเขาว่าจะสร้างแค่ 3 ภาคนะต่อ hero 1 คน
    อดีต คนได้แต่มอง นก บิน
    ปัจจุบัน คน บินไปเร็วและสูงกว่านก เสียอีก

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485
    โรเบิร์ต ดาวนี่ย์ จูเนียร์ จะไม่ฟันธงว่า เขาจะกลับมารับบทซูเปอร์ฮีโร่ โทนี่ สตาร์ก เป็นรอบที่ 4 หรือไม่ แต่ผู้กำกับ เชน แบล็ค กลับให้สัมภาษณ์กับรายการ Bang Showbiz อย่างมั่นอกมั่นใจในงานเปิดหนัง Iron Man 3 ที่อังกฤษว่า ถ้ามีการสร้างหนังภาค 4 ดาวนี่ย์ จูเนียร์ ต้องไม่พลาดมาสวมชุดเกราะเหล็กปราบเหล่าร้ายแน่
    ขณะที่ เบน คิงส์ลี่ย์ ที่ร่วมแสดงด้วย ก็บอกว่า เหตุผลนึงที่หนังประสบความสำเร็จ ต้องยกให้เป็นความดีความชอบของ โรเบิร์ต ดาวนี่ย์ จูเนียร์ ที่ถ่ายทอดคาแรคเตอร์ตัวละครตัวนี้ออกมาได้ทรงพลังมากๆ ส่วนโปรเจ็คท์หนัง Iron man 4 จะได้รับไฟเขียวให้สร้างหรือไม่ ก็ขึ้นอยู่กับรายได้ของหนังภาค 3ที่เตรียมถล่มบ็อกซ์ออฟฟิศโลกซัมเมอร์นี้
    ลุ้นๆๆๆกันต่อไป
    Tonyhero Store Steam Seller

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 596
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Prometheus อ่านกระทู้
    เท่าที่จับใจความได้คือ ภาคนี้ไม่มีแมนดาริน มีแต่ลูกน้องแมนดาริน

ซึ่งอาจจะได้เห็นแมนดารินในภาคหลังก็เป็นไปได้ ถ้ายังสร้างอยู่นะ

ดูเหมือนโทนี่จะดราม่ากับตัวเอง หลังจากที่เข้าศึกดิแอดเวนเจอร์

ภาคนี้ชอบอย่างนึงคือ โทนี่พริ้วขึ้นเยอะ ประกอบร่างเร็วขึ้น เหมือนดูทรานฟอร์เมอร์เลย
    เค้าบอกแล้วครับว่า สายเวท กับ วิทยาศาส มันไปทางเดียวกันไม่ได้ จึงเป็นไปไม่ได้ที่ แมนดาริน(ที่มีพลัง) จะอยู่ใน Iron man

ส่วนเรื่องสร้างภาค 4 นี่มีแน่ๆ เพราะรายได้เปิดตัววันแรกเป็นอันดับ 2 ของ marvel studio รองจาก spider-man 3 (อาจเป็นอันดับ 1 ถ้าเปิดตัวพร้อมกันทั่วโลก)

ส่วนจะเป็น นักแสดงเดิมหรือเปล่าต้องรอดู

ปล. คหสต.

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    ถ้า ป๋า โรเบิรต์ ต่อสัญญา ภาค 4 มีแน่นอนครับ แต่ส่วนตัวถ้าภาคนี้รายได้ดี ผมว่า ภาค 4 มาแน่นอนครับ อย่าง the fast ใครจะไปคิดว่าจะมีถึงภาค 6
    เพราะฉนั้นอยากให้มี งานดีดี ก็ อุดหนุนของแท้กันนะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    Shane Black ผมจะจำชื่อผู้กำกับคนนี้ไปอีกนาน แถมร่วมเขียนบทด้วย

ทำแมนดารินเสียของสุดๆ ทั้งๆที่ใน Comic ถือเป็นศัตรูคู่ปรับกันเลย แล้วก็เบน คิงส์ลีย์ ให้อารมณ์เป็น Mandarin ได้ดีสุดๆกลับทำเสียของแบบนี้

ถ้ามีภาค 4 ออกมาจริงๆแล้วทำตัวโกงเสียของอีกนะ ผมจะไม่ไปดูหนังฮีโร่ของคนนี้อีกเลย

ทำร้ายจิตใจมาก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    มีใครได้ดูหลังเครดิตหรือเปล่าครับ พอดีไม่ดูเล่าหน่อย
    Life games is the Best Game on the earth

I am Gundam!
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 412
    ผมชอบเปปเปอร์อ่ะ ภาคนี้เธอโคตรเท่ห์เลย

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ okorakot อ่านกระทู้
    ผมดูนะ แฟนยื้อให้ดูจนจบ เป็นฉากโทนี่กำลังนั่งระบายอยู่กับบรูซ แบนเนอร์ หรือ เดอะฮัก นั่นเอง แต่บรูซดันนั่งหลับไม่ได้ฟังที่โทนี่พูดเลย
    ผมว่าจะดูแหละครับแต่เพื่อนมันอยากไปเข้าห้องน้ำเลยอดเลย -.-
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonnowww อ่านกระทู้
    โทนี่ทิ้งไฟตรงหน้าอกไม่ได้นะครับ เพราะเขาจะตาย โรคของเขารักษาไม่หายนะครับ
    อาจจะเปลี่ยนเป็นอันใหม่ หรืออะไรมาแทนก็ได้นะ แต่ตอนที่ผมดูมันก็ไม่มีไฟแล้วจริงๆนั่นแหละ
    ไม่ใช่โรคครับเป็นสเก็ดระเบิดที่อยู่ใกล้หัวใจ แต่ถ้าดูในหนังตอนใกล้จบจะเห็นว่าโทนี่ผ่าตัดออกมาได้แล้วครับ(ที่ใช้แม่เหล็กดูดออกน่ะครับ)
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joeysarut อ่านกระทู้
    Shane Black ผมจะจำชื่อผู้กำกับคนนี้ไปอีกนาน แถมร่วมเขียนบทด้วย

ทำแมนดารินเสียของสุดๆ ทั้งๆที่ใน Comic ถือเป็นศัตรูคู่ปรับกันเลย แล้วก็เบน คิงส์ลีย์ ให้อารมณ์เป็น Mandarin ได้ดีสุดๆกลับทำเสียของแบบนี้

ถ้ามีภาค 4 ออกมาจริงๆแล้วทำตัวโกงเสียของอีกนะ ผมจะไม่ไปดูหนังฮีโร่ของคนนี้อีกเลย

ทำร้ายจิตใจมาก
    อันนี้มันไม่ใช่ตัวจริงครับแค่ศัลยกรรมให้หน้าเหมือนเฉยๆแมนดารินตัวจริงมันยังไม่ออกโรง
    ปล.ภาคนี้โคตรฮา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย liberate01 : 4th May 2013 เมื่อ 21:41

อ.หางดง จ.เชียงใหม่ ประเทศไทย
    กล่าวขอบคุณ
    1,018
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    โทนี่ทิ้งไฟตรงหน้าอกไม่ได้นะครับ เพราะเขาจะตาย โรคของเขารักษาไม่หายนะครับ
    อาจจะเปลี่ยนเป็นอันใหม่ หรืออะไรมาแทนก็ได้นะ แต่ตอนที่ผมดูมันก็ไม่มีไฟแล้วจริงๆนั่นแหละ

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zettron อ่านกระทู้
    ผมชอบเปปเปอร์อ่ะ ภาคนี้เธอโคตรเท่ห์เลย
    เช่นกัน อยู่ๆนางกระโดดเหนียบตัวโทนี่ ไปต่อยมารค์7หมัดเดียวจอด

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    ส่วนตัวแล้ว Iron Man 3 นั้นเนื้อเรือง 10 ผมให้ 8.5 บางคนอาจจะถามเอ๊ะอีก 1.5 หายไปไหน ผมหักเพราะ แมนดารินครับ อย่างอื่นลงตัวหมดแล้ว เป็นอะไรที่ดักควายคนอ่านการ์ตูนอย่างผมมาก ก่อนจะเข้าไปดูประมาณจะได้เห็น มินิธานอสซะแล้ว 555+ เงิบทั้งโรงเลยทีเดียว

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    แมนดารินมันเทพมากค่ะ โทนี่คนเดียวสู้ไม่ไหวหรอกขนาดตัวโกงภาคนี้ยังเสียชุดไปทั้งหลายชุดตอนสู้กัน เราว่า Marvel คงเก็บไว้ใช้เป็นตัวโกงของ The Avengers 2 แน่ๆค่ะ และเราว่าหนังเรื่อง ทอ เทพเจ้าสายฟ้า หรือ กัปตัน อเมริกา ที่จะเข้าฉายในปีนี้ ต้องพูดถึงแมนดาริน แน่ๆ เพื่อเป็นบทนำสู่ The Avengers 2 ค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    มี ภาค 4 ครับ แน่นอน ' 55
    ตอนจบของหนัง มันบอกว่า " โทนี่จะกลับมา "

ปล. ถ้าใครยังไม่รุกออกไปก่อนอ้ะ หลังบอก ชื่อนักแสดง เพลง ไรงี้จบ อ้ะ : P

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    ภาคนี้ดีมาๆครับ เอาไป 9/10 เลย ส่วนเรื่องเป็นไงผมว่าอย่าพึ่งเดากันเลย รอดูใน อเวนเจอร์2 ดีกว่า