ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Kamen Rider
    ห้วยขวาง,กรุงเทพฯ
    กล่าวขอบคุณ
    1,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    ดีใจจริงที่นายมี ในเว็ปบิทก็มีนะแต่โหลดช้ามากๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    Blog Entries
    1
    เล่นได้ครับ 100 เปอร์เซ็น สนุกดีครับ แต่ทำไมบอทมันโหดจังเลย ผมปรับอีซี่ยังจะแพ้เลย ใครมีวิธีเล่นดีๆมั้งไม๊ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย beever9 : 11th August 2013 เมื่อ 17:53

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ system_pc อ่านกระทู้
    จขกท ไม่มาตรวจเลยเหอะๆ PART 6 มันโดนลบแล้ว
    ไม่ใช่ไม่ตรวจครับ เค้าก็ต้องมีเวลาของเค้าบ้าง จะมาบอกว่าไม่ตรวจเลยไม่ได้ครับ เห็นใจ คนอัพหน่อยสิครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เล่นได้ 100% ครับ มายืนยัน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มันบอกว่าพาสผิดอ่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cpt.noppakit อ่านกระทู้
    ตัวเกม v2.7 สามารถลง mod company of heroes eastern front ได้ใช่ไหมครับ
    ได้ครับถ้าอัพเดทeastern frontเป็นเวอร์ชั่นล่าสุดหรือโหลดVer2.1.0.1 มา

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    แล้วเตรียมตัวนะครับ กำลังขอห้องCompany of heroes[TH] ในTunngle นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    1
    ขอบคุณมากครับ ยื่นยันเล่นได้ ครับ
    INTEL CORE I5 4460 ASUS H97M-E HYPER-X 4 GB * 2 ASUS GTX750 TI

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    มันส์มากกกก แว้ๆ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    1
    ขอบคุณครับ

-League of Legend-
    Khonkean,ขอนแก่น
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    Part3 ของ One2up มันโหลดนานมากอ่ะครับท่านขึ้นทีละ 30-50kbps

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    thank you na ja

กล่าวขอบคุณ
    15
    4-5-6 โหลดไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beever9 อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ 100 เปอร์เซ็น สนุกดีครับ แต่ทำไมบอทมันโหดจังเลย ผมปรับอีซี่ยังจะแพ้เลย ใครมีวิธีเล่นดีๆมั้งไม๊ครับ
    เล่นฝ่ายไหนครับ ผมเล่นอยู่ใน steam ก็ปรับ expert กับเพื่อนเลย ชนะบ้างแพ้บ้าง ส่วนมากจะชนะ ถ้ารู้จุดยุทธศาสตร์ในแผนที่ ถ้ายึดจุดนั้นได้ก่อน A.I เราก็มีโอกาสชนะสูงครับ โดยเฉพาะด่านสะพาน หรือ เกาะ ทางเข้าออกทางเดียว หรือ 2 ทาง อันนี้จะชนะคอมฯระดับ expert ง่ายกว่าแผนที่แบบเปิด เข้าได้ทุกเส้นทาง ส่วนมากผมชอบเล่น อังกฤษ เพราะป้องกันเเข็งดี ส่วน เมกา ก็ RUSH โจมตีก่อนได้เปรียบสุดๆ ออก ranger ไว ก็มีสิทธิ์ชนะได้

สำคัญมากๆ จำไว้อย่างเดียว ถ้าเราเป็นฝ่ายพันธมิตร ให้รีบยึดจุดน้ำมันทุกจุดในแผนที่ให้ได้ครับ ยึดได้แล้ว สร้างป้อม แล้วปิดทางเข้าออก สร้างที่กั้นคน กั้นรถถัง ให้มันเข้าออกทางเดียว คอมฯระดับ easy ไม่ค่อยบุกหนัก แถมเลือดน้อยกว่าระดับที่ผมเล่นประจำ เเนะนำเล่น เมกา ทีม เรนเจอร์ Ranger บุกไว ถ้าบุกไม่เก่ง เล่นอังกฤษ ทีมรถถังเชอชิลล์ แป๊ปเดียวออกรถถังไปถล่มฐานข้าศึกแระ ^^ มีไร หลังไมค์มาคุยกัน หรือ เมล์หาผมได้
    boycoh@gmail.com
    pattarapol_yindee@hotmail.com <---> Facebook อันเดียวกันครับ ถ้าซื้อเกมในสตีม ก็แอดชื่อผมไว้ boycoh02 หรือ boycoh
    PachkitHouse สนใจห้องติดต่อ 053-814759 ต่อ 0 ติดต่อที่พักกับผมได้ราคาพิเศษครับ
    ปล.ที่ทำงานผมเองครับ ถ้ามาพักเชียงใหม่ฝากด้วยน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    เล่น mod modern combat ได้ไหมครับ?
    คือผมลงmodนี้แล้วมีปัญหาครับ มีคนเล่นได้บ้างไหม?