ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    273
    ได้รับคำขอบคุณ: 249

DEADLIGHT เอาชีวิตรอดจากซอมบี้ แนว Freerunning [PC][FULL]

SS

Video Youtube

ระบบขั้นต่ำ
    Deadlight System Requirements

Processor:2GHz+ or better
    Memory:2 GB RAM
    Graphics:Shader model 3.0 support
    DirectX:9.0c
    Hard Drive:5 GB HD space
    SoundirectX 9 compatible sound card
    Additional:Supports Microsoft Xbox 360 controller

DEADLIGHT Part 1
    DEADLIGHT Part 2
    DEADLIGHT Part 3

Password : SYLAR012

กด +1 ให้ด้วยครับ ไฟเสียซ่อมได้ 5%

กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เหมือน limbo เลย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    น่าเล่นมากๆ ครับ ^0^ ขอบคุณครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    Blog Entries
    1
    ไม่แน่ใจว่าผมคลิกที่ Icon ถูกรึป่าว มันเข้าไม่ได้เลยฮะต้องมีแคร๊กหรืออะไรรึป่าว

ยามเธอยิ้ม ปานอีแร้งแย่งหมาเน่า ยามเธอเศร้า ช่างละม้ายคล้ายกับผี
    ยามเธอยิ้ม ช่างยั่วยวนกวนตีนดี ยิ้มอีกทีเตะคอพับหลับคาตีน

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,069
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cool-ly อ่านกระทู้
    ไม่แน่ใจว่าผมคลิกที่ Icon ถูกรึป่าว มันเข้าไม่ได้เลยฮะต้องมีแคร๊กหรืออะไรรึป่าว

เกมส์นี้มันให้เปลี่ยนภาษาในเครื่องให้เป็นอังกฤษถ้าผมจำไม่ผิดนะ เคยเล่นอยู่

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

My name is 'Condit'
    กล่าวขอบคุณ
    1,358
    ได้รับคำขอบคุณ: 563
    เล่นจบแล้วครับ สนุกมาก ตอนจบซึ้งมาก + ไปอ่านไดอารี่หลังเล่นเคลียร์แล้ว ได้อารมณ์มากเลยครับ เสียดายเนื้อเรื่องสั้นไปหน่อย
    อ่านเรื่อง Last Friday : ศุกร์สุดท้าย คลิกที่นี่ >>> Last Friday

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    ดันๆๆ ขอบคุณสำหรับเกมส์ดีๆ
    THE IMP'

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    273
    ครับ โหลดกันเยอะนะครับ ไว้หาเกมดีๆจะมาลงใหม่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    dead [N] คนตาย (พหูพจน์), See also: ผู้ตาย, Syn. dead people
    dead [ADJ] เฉื่อยชา, See also: เงื่องหงอย, อยู่นิ่งๆ, เกียจคร้าน, Syn. inert, stagnant, stagnating, sluggish, static, inactive, dull
    dead [ADJ] ซึ่งไม่เคลื่อนไหว, See also: แน่นิ่ง, ซึ่งหยุดนิ่ง, ซึ่งไม่ไหวติง, ซบเซา, เฉื่อยชา, นิ่ง, Syn. ended, extinguished, no longer felt
    dead [ADJ] ซึ่งไม่ใช้แล้ว (ภาษา), See also: ซึ่งสูญสิ้น, ซึ่งตายไปแล้ว, ซึ่งเลิกใช้แล้ว, Syn. defunct, extinct, no longer in use, obsolete, Ant. living, existing
    dead [ADJ] ซึ่งไม่มีผิดพลาด, See also: ซึ่งไม่พลาด, ซึ่งแม่นยำ, Syn. accurate, sure
    dead [ADJ] ซึ่งไม่มีเสียงสะท้อน (ห้อง), See also: ซึ่งไม่มีเสียงก้อง
    dead [ADJ] ซึ่งไร้ความรู้สึก, See also: ซึ่งไม่ตอบสนอง, Syn. deadened, unresponsive, insensitive, unsensible, unfeeling, numb
    dead [ADJ] ดับ (ไฟ), See also: ซึ่งไม่ทำงาน, เสีย, หมด (เช่น แบตเตอรี่, ไฟ เป็นต้น), Syn. drained, inactive, inoperative, not working, no longer functioning, no longer operating, no longer productive, out of operation, Ant. active, functioning, operative, working
    dead [ADJ] ตรง, Syn. exact, precise
    dead [ADJ] ตายแล้ว, See also: ซึ่งไม่มีชีวิต, ถึงแก่กรรม, ดับ, Syn. deceased, departed, deprived of life, devoid of life, gone, lifeless, no longer living, Ant. alive, living, animated, living, vital, being, existing, active

island [N] เกาะ, See also: isle, Syn. isle, islet
    island [N] เกาะกลางถนน, Syn. traffic island
    islander [N] ชาวเกาะ

ประเทศไอร์แลนด์ (Ireland) หรือ สาธารณรัฐไอร์แลนด์ (Republic of Ireland)

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Yeah Toast! xD
    Inside The Waffle
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    ขอบคุณมากค่ะ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    แนว Freerunning 555555555+

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    เล่นได้ครับผม มายืนยันแล้วคราบ แต่กว่าจะลงได้ นี่ผ่านการมั่วมา หลายรอบ ฮ๋าฮ๋า คือผมข่อนข้าง งงกับการลงเกมแบบนี้ ฮ่าฮ๋า แต่รับรองว่าเล่นได้คราบผม ^^ ขอบคุณมากๆ หามานานแบ้ว ^^

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    thank you ja

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    273
    ติดปัญการเล่นหรือไรก็ถามได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,928
    ได้รับคำขอบคุณ: 146

แก้ยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    เหมือนด้านบนเลย ครับ แก้ไขยังไง ขอขั้นตอนด้วยครับ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread