ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Threaded View

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276

ขอปรึกษาเรื่องความรักหน่อยครับ

คือเรื่องมีอยู่ว่าแฟนผมเค้าเป็นคนที่ชอบตามเทคแคร์ตามเช็คผมทุกฝีก้าว คือแบบผมก็ไม่ได้หล่ออะไรเลยนะครับ แต่แฟนผมนี่แบบน่ารักมากครับสำหรับผมคือคนนี้เค้าเป็นคนที่สวยและน่ารักที่สุดที่ผมเคยคบมาและแน่นอนผมรักเขามาก แต่ทางเขามักจะคิดว่าผมแอบมีคนอื่น หรือ แอบคุยกับคนอื่นบ้าง ก็เลยมักจะบ่นจะงอลให้ผมบ่อย (ค่อนข้างมาก) ผมก็อธิบายไปเค้าก็ยอมฟังบ้างไม่ยอมบ้าง ทั้งเฟส ทั้ง Skype ผมก็ให้เค้าไปหมดเลยให้เช็คตามสบายแต่เค้ายังยังคิดเหมือนเดิมว่าแอบคุยกับสาวคนอื่นบ้าง คิดว่าผมมีกิ๊กบ้างซึ่งถ้าถามความรู้สึกผม ผมก็เฉยๆนะที่เค้าบ่นเค้างอลบ้างผมเข้าใจว่าเขาหวง ผมก็ไม่ได้อึดอัดหรือหัวเสียอะไรเลย แต่ผมก็ต้องง้อเค้าตลอด ไม่อยากให้เขาคิดมาก ที่เป้นแบบนี้คงเพราะเราอยู่ไกลกันมั้งเขาถึงได้เป็นแบบนี้ เลยอยากจะถามว่าผมควรทำยังไงให้เขาเชื่อใจผมบ้าง นิดเดียวก็ยังดี
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: