ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923

-:[ Monster Hunter Online โชว์ภาพมอนสเตอร์ตัวแรก Caeserber และอาวุธดาบโล่ห์สุดแกร่ง ]:-

-:[ Monster Hunter Online โชว์ภาพมอนสเตอร์ตัวแรก ]:-
    -:[ Caeserber และอาวุธดาบโล่ห์สุดแกร่ง ]:-

จากคราวที่แล้วที่เรานำภาพของหมู่บ้านนักล่า Milad ของเกมล่าแย้ภาคล่าสุดอย่าง Monster Hunter Online มาให้ได้ชมกันไปแล้ว วันนี้ก็ถึงคิวของเหล่ามอนสเตอร์และอาวุธชุดแรกที่เผยออกมาให้ได้ชมกันบ้างดีกว่าครับ สำหรับตัวมอนสเตอร์นั้น ตัวแรกที่เผยออกมาก็มีชื่อว่า Caeserber นั่นเองครับ

Caeserber ก็จะมีลักษณะเหมือนตัวบีเวอร์ มีฟันหน้าที่ใหญ่และแหลมคมอยู่ไม่น้อย มีท่าที่ทำการทิ้งตัวลงมาทับเหล่านักล่าให้เกิดความเสียหายอย่างหนัก บางทีก็มีคาบต้นไม้รอบๆมาฟาดนักล่า สามารถม้วนตัวกลิ้งชนเพื่อจู่โจมได้ และก็ยังสามารถโจมตีได้ด้วยการขุดพื้นดินจู่โจมด้านหน้าเช่นกัน แหม่ ดูแล้วก็โหดไม่ใช่น้อยเลยนะนี่

สำหรับอาวุธประเภทแรกที่เผยก็คือ Sword + Shield หรือดาบโล่ห์นั่นเองครับ ก็เป็นอาวุธประเภทที่มีความสมดุลในการรุกรับ ทั้งการโจมตีที่ต่อเนื่อง และสามารถป้องกันได้ด้วย แต่ก็อยู่ในระดับกลางๆทั้งนั้น แต่ก็เป็นอาวุธที่เหล่านักล่ามือใหม่สามารถใช้งานได้ง่าย และนักล่ามือเก๋าเกมก็สามารถใช้งานได้หลายสถานะการณ์เช่นกันครับ

Credit : Online Station

แถม

-:[ IRON MAN เวอร์ชั่นไทยทำเอง ตกเป็นข่าวที่อังกฤษ ]:-

IRON MAN เวอร์ชั่นไทยทำเอง ฉบับของทีม FEDFE นั้นทำเอาฮาแบบจริงจังมากจนไปเป็นข่าวในหนังสือพิมพ์อังกฤษอย่าง The SUN รายละเอียดตามลิงค์เลยครับ http://www.thesun.co.uk/sol/homepage...i-trailer.html ส่วนใครยังไม่ได้ดูก็คลิกดูได้จากลิงค์ข้างล่างเลยครับ

Credit : i3

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    เข้ามา ฮา ไอร่อนเเมน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    ขำ ไอรอนเเมนมาก

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    Blog Entries
    1
    ดูมันแล้วคุยเยอะมากเกือบหลับพึ่งสนุกตอนท้าย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ผมชอบใช้ Katana

Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    อยากเล่นสุดๆเลยยยยย
    OriginMr_OngShy steamKNM^r5

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    บอกตรงๆว่าไม่เห็นข่าวนี้จะมีข้อมูลไรเลยครับ - -*

ดาบโล่มันมีมาตั้งแต่ใหนแต่ไรแล้วด้วย...ไม่มีข้อมูลพวกท่า การใช้งานไรเลย มอนตัวนี้ในคลิปโปรโมทก็โผล่มาแล้ว แถมมีท่าให้เห็นด้วย...แต่นี่มาแค่ภาพซ้ำ

ไม่ได้จะหาเรื่องนะ แต่จะตั้งข่าวขอมากกว่านี้หน่อย

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ลืมไปเลย...ว่านี้กระทู้ มอนฮัน!!!

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ไอร่อนแมนน่าดูทันตาเห็น 555+

กล่าวขอบคุณ
    3,847
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อยากเล่นมาก v.online อยากรู้ว่าระบบจะเป็นแบบไหน

กล่าวขอบคุณ
    314
    ได้รับคำขอบคุณ: 528
    น่ารักอะ!!