ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    627
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,219

Smile :: คลิปเมย์ลงซ้อมกับทีมเชลซีวันแรก!!! ::

"คลิปเมย์ลงซ้อมกับทีมเชลซีวันแรก!!!"

เชลซีเปิดตัว Raul Meireles หมายเลข 16 คนใหม่ของทีมกันแล้ว
    โดยอาการบาดเจ็บที่กระดูกไหปลาร้าของเมย์ดีขึ้นมาก จนลงซ้อม
    กับทีมใหม่ได้แล้ว

เชลซีคว้าตัวเมย์เป็นคนสุดท้ายของตลาดซื้อขายรอบล่าสุด ซึ่งการ
    สัมภาษณ์แรกและการชูเสื้อน่าจะมาถึงเร็วๆ นี้

ขอบคุณที่ติดตามครับและขอให้โชคดีครับ

สนับสนุนโดย CHLSEA และ เว็บ http://www.chelsea.in.th
    ..::[CHELSEA & Stamford Bridge 2011-2012]::..

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BLUE LION
    กล่าวขอบคุณ
    4,630
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,455
    อยากเห็นฟอร์มเขากับเชลซีเร็วๆจัง

ปล.เป็นแฟนเชลซีเหมือนกันครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    627
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ best19939 อ่านกระทู้
    อยากเห็นฟอร์มเขากับเชลซีเร็วๆจัง

ปล.เป็นแฟนเชลซีเหมือนกันครับ
    เยี่ยมครับ (ผมก็แฟนเชลซีรักมากครับทีมนี้)
    ..::[CHELSEA & Stamford Bridge 2011-2012]::..

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    Blog Entries
    1
    ถ้าไปอยู่แล้วดีกว่าเดิม ก็ โชคดี ไม่เหมือนใครบางคน อยากจะไปอยู่ที่ดีๆ แต่กลับโชว์ฟอร์มดีตามทีมไม่ได้ อิอิ

` Man UTD & JackFrost•
    ‘ Lov€ ’ HoKaGo TeaTime •` ☠ OnePiec€ `
    กล่าวขอบคุณ
    752
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,064
    1
    ไม่ว่าเมื่อไหร่

ทีมนี้ก็ยัง น่ากลัวเสมอครับ ! T T'

ปล . ท่าน แร๊ปบน หมายถึง บักตอ อ่ะเปล่า ผมว่าต่อให้ไม่มี ตอ เชลซี ก็ยังน่ากลัวนะ ! T^T'

โลกสวยด้วยมือเราต้องที่ : Jokergame ! lol lol lol lol lol.

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    627
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mid-NighAngel อ่านกระทู้

ทีมนี้ก็ยัง น่ากลัวเสมอครับ ! T T'

ปล . ท่าน แร๊ปบน หมายถึง บักตอ อ่ะเปล่า ผมว่าต่อให้ไม่มี ตอ เชลซี ก็ยังน่ากลัวนะ ! T^T'
    ในฐาณะที่ผมเป็นแฟนเชลซีอย่างที่คุณบอกถ้าเชลซีไม่มี ตอเรส ยังไงก็ยังหน้ากลัวอยู่ดีครับ เพราะว่ายังมีกองหน้าฝีเท้าชัดดีอยู่ในทีมอีกหลายคน ผมไม่อยากจะนับมีทั้งหมดประมาณ 5-6 คนประมาณนี้หละครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kwan123 : 7th September 2011 เมื่อ 01:06

กล่าวขอบคุณ
    692
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mid-NighAngel อ่านกระทู้

ก็ผมถึงบอกไง ว่า "อยากจะไปอยู่ที่ดีๆ แต่กลับโชว์ฟอร์มดีตามทีมไม่ได้" ที่ผมมาพิมเนี่ยไม่ได้รังเกียจ อะไรตอร์เรสเลย แค่มาแซวเฉยๆ ก็เห็นตอร์เรสบอกอยากประสบความสำเร็จ คงเสียดายแยุ่ถ้าตอร์เรสเป็นเหมือน เชสเชนโก้ ก็เท่าันั้นเอง ถึงยังไงไม่มีตอร์เรส เชลซีก็น่ากลัวอยู่แล้ว แต่ก่อนก็เชียร์นะเชลซี ชอบ ร็อบเบน แต่ๆไปๆมาๆ ไปดูคลิปนึงเลยทำให้เปลี่ยนใจ

แต่ก็ ไม่ได้อยากจะแซวไรรุนแรงหรอกแต่ มันก็มีให้เห็น เบนนายูนก็ไม่รู้จะมาโชว์ฟอร์มดีต่อเนื่องเหมือนตอนอยู่หงส์อีกเมื่อไหร่ ไปอยู่ปืนต้องรอดู ตอร์เรส ย้ายไปอยู่ก็หลายเดือน แต่ก็ยังยิงได้แค่ 1 ลูก / แซวตอร์เรสเหมือนแซวทีมตัวเองด้วย ไม่ต่างอะไรจากแคร์โรล ฮ่าๆๆๆๆ อีกคน 50 กว่าล้าน อีกคน 35 ล้าน แต่ยังโชว์ฟอร์มไม่คุ้มค่าตัวกันทั้งคู่ / ก็ขอให้เมเลเรสไปได้ดีกับเชลซีละกัน ก็เข้าใจว่าอยู่ต่อก็ไม่ได้การันตีตัวจริง เพื่อไปแล้ว อาจจะไปเิปิดเกมส์ ให้ตอร์สบายกว่าเดิมจะได้มีโอกาสทำประตูได้มากกว่าเดิม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย allzeninezsa : 7th September 2011 เมื่อ 04:34

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` Man UTD & JackFrost•
    ‘ Lov€ ’ HoKaGo TeaTime •` ☠ OnePiec€ `
    กล่าวขอบคุณ
    752
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,064
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kwan123 อ่านกระทู้
    ในฐาณะที่ผมเป็นแฟนเชลซีอย่างที่คุณบอกถ้าเชลซีไม่มี ตอเรส ยังไงก็ยังหน้ากลัวอยู่ดีครับ เพราะว่ายังมีกองหน้าฝีเท้าชัดดีอยู่ในทีมอีกหลายคน ผมไม่อยากจะนับมีทั้งหมดประมาณ 5-6 คนประมาณนี้หละครับ
    ทุกวันนี้ ผมกลัว แมงสาบ มากกว่า ตอเรสนะ ! 5555 ถ้าได้จับบอลแล้ว มีโอกาศ หล่ะก็น๊าาาาาาาา ฮื่มมมมมมมมมม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ allzeninezsa อ่านกระทู้
    ก็ผมถึงบอกไง ว่า "อยากจะไปอยู่ที่ดีๆ แต่กลับโชว์ฟอร์มดีตามทีมไม่ได้" ที่ผมมาพิมเนี่ยไม่ได้รังเกียจ อะไรตอร์เรสเลย แค่มาแซวเฉยๆ ก็เห็นตอร์เรสบอกอยากประสบความสำเร็จ คงเสียดายแยุ่ถ้าตอร์เรสเป็นเหมือน เชสเชนโก้ ก็เท่าันั้นเอง ถึงยังไงไม่มีตอร์เรส เชลซีก็น่ากลัวอยู่แล้ว แต่ก่อนก็เชียร์นะเชลซี ชอบ ร็อบเบน แต่ๆไปๆมาๆ ไปดูคลิปนึงเลยทำให้เปลี่ยนใจ

แต่ก็ ไม่ได้อยากจะแซวไรรุนแรงหรอกแต่ มันก็มีให้เห็น เบนนายูนก็ไม่รู้จะมาโชว์ฟอร์มดีต่อเนื่องเหมือนตอนอยู่หงส์อีกเมื่อไหร่ ไปอยู่ปืนต้องรอดู ตอร์เรส ย้ายไปอยู่ก็หลายเดือน แต่ก็ยังยิงได้แค่ 1 ลูก / แซวตอร์เรสเหมือนแซวทีมตัวเองด้วย ไม่ต่างอะไรจากแคร์โรล ฮ่าๆๆๆๆ อีกคน 50 กว่าล้าน อีกคน 35 ล้าน แต่ยังโชว์ฟอร์มไม่คุ้มค่าตัวกันทั้งคู่ / ก็ขอให้เมเลเรสไปได้ดีกับเชลซีละกัน ก็เข้าใจว่าอยู่ต่อก็ไม่ได้การันตีตัวจริง เพื่อไปแล้ว อาจจะไปเิปิดเกมส์ ให้ตอร์สบายกว่าเดิมจะได้มีโอกาสทำประตูได้มากกว่าเดิม
    เอ่อ ผมก็คิดแบบท่านเหมือนกัน !! อยากเห็น ตอเรสยิงแล้วเช่นกัน

มันมาตั้ง 50m แต่ไหงมันทำไม่ได้ ตามราคา ท่านคิดงั้นปะ

มองไปอีกมุม มันเหมือน เชสเชนโก้ เป๊ะเลย

ฮ่าาาาาาาา อันที่จริง ผมไม่ได้จะไปว่าอะไรท่านเลยนะ -0-*

คือจากใจ ผมแฟนแมนยู เลย กลัว เชลซี เป็นธรรมดา ! 55555 xDD

โลกสวยด้วยมือเราต้องที่ : Jokergame ! lol lol lol lol lol.

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    692
    1
    ทุกวันนี้ ผมกลัว แมงสาบ มากกว่า ตอเรสนะ ! 5555 ถ้าได้จับบอลแล้ว มีโอกาศ หล่ะก็น๊าาาาาาาา ฮื่มมมมมมมมมม

เอ่อ ผมก็คิดแบบท่านเหมือนกัน !! อยากเห็น ตอเรสยิงแล้วเช่นกัน

มันมาตั้ง 50m แต่ไหงมันทำไม่ได้ ตามราคา ท่านคิดงั้นปะ

มองไปอีกมุม มันเหมือน เชสเชนโก้ เป๊ะเลย

ฮ่าาาาาาาา อันที่จริง ผมไม่ได้จะไปว่าอะไรท่านเลยนะ -0-*

คือจากใจ ผมแฟนแมนยู เลย กลัว เชลซี เป็นธรรมดา ! 55555 xDD
    5 5 5+ ปีหน้า หงส์ กับ ผี มันส์แน่ ปีที่แล้ว ต่างคนต่างชนะ ต่างทีมต่างทำ แฮตทริก 5 5 5+ (ตอนเด็กๆผมก็ชอบแมนยู เพราะ พ่อ/น้า เชียร์ แมนยู ตอนเด็กๆผมยังใส่เสื้อแมนยูวิ่งเล่นอยู่เลย อิอิ สำหรับผม ผมคิดว่า เชลซีมีดีมาตั้งนานแล้วละ ผมก็ชอบ เพราะผมหัดดูบอลแรกๆ ผมก็เชียร์เชลซีมาก่อน แต่ที่มาเชียร์หงส์ เพราะ 3 - 3 ACMILAN ดูแมตนี้ปรับ โอ๊วทีมไรแว๊ โคตรสปีริทเลย ก็เลยย้ายมาชอบตั้งแน่นั้น 5 5 5+ )

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,838
    เสียใจ แต่ไม่เสียดาย ผมไม่เสียใจจริงๆนะ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: