ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 424

เขาว่าพ่อผมใหญ่

วันพฤหัส ที่ 2 พ.ค.2556 เวลาโดยประมาณ 10.30 น. พนักงานเจ้าหน้าที่ของมหาวิทยาลัยกำลังปฏิ?บัติหน้าที่รับรายงานตัวและขึ้นทะเบียนนัก?ศึกษาใหม่ พ่อกับลูกคู่นี้ มาด่าต่อว่าเจ้าหน้าที่ที่มารับรายงานตัวน?ักศึกษาใหม่ ในมหาวิทยาลัยช่างในขอนแก่น พ่อเป็นอาจารย์สอนและเป็นข้าราชการในมหาวิ?ทยาลัยแห่งนี้ด้วย เนื่องจากลูกแต่งกายไม่สุภาพคือสวมรองเท้า?แตะฟองน้ำ เจ้าหน้าที่จึงได้ตักเตือน และได้รับคำชี้แจงจากน้องนักเลงว่าเท้าเป็?นแผล เจ้าหน้าที่จึงได้อนุญาต และไม่ได้พูดอะไรต่ออีกเพราะไม่อยากตอแยต่?อความยาวสาวความยืด แต่กลับได้รับคำท้าทายจาก น้องนักเลงคนนี้ว่า มีปัญหา คุยกับพ่อผมได้ พ่อผมใหญ่ จากนั้นสักพักหนึ่งก็ไปพาพอมา เปิดฉากชี้หน้าด่าเจ้าหน้าที่ที่มาให้บริก?าร อย่างที่ปรากฏนี้ และเนื่องจากเป็นเจ้าหน้าที่ผู้หญิงทั้งหม?ด ผมในฐานะผู้ชายคนหนึ่ง เป็นผู้ดูแลและให้บริการศูนย์คอมพิวเตอร์น?ี้ ซึ่งนั่งอยู่ที่โต๊ะทำงานห่างไปอีก นั่งดูอยู่ กลัวเหตการณ์จะมากไปกว่านี้ กลัวน้องนักเลงวิ่งเข้ามาทำร้ายพี่สาวของผ?มอีก จึงได้เดินเข้าไปด้วยท่าทีปกติ เพื่อกันท่าไว้ก่อน เผื่อมันบ้าขึ้นมาจะได้ช่วยกันทัน แต่เมื่อพ่อครูใหญ่ ที่กำลังด่าผู้หญิงอย่างมันส์ปาก ทำอะไรไม่ได้ หันมาเจอผม จึงตะคอกใส่ผมว่า ***มายืนนักเลงอะไรอยู่ตรงนี้ (ผมมายืนข้างพี่ผมนะครับคนนี้พี่สาวผม) ผมจึงตอบไปว่า "ผมมายืนฟังอาจารย์พูดนี่แหละครับ" เท่านี้ ครูใหญ่มากจึงผลัก อกผม แล้วพูดว่า "***อย่ามาพูดนักเลงกับกู กูไม่ชอบ ไอ้เฮี้ย" (ถ้าสิ่งที่ผมทำเรียกว่านักเลงสิ่งที่ครูค?นนี้ทำเรียกว่าอะไรครับ ทำไมไม่ชอบนักเลงหละ ก็เห็นเป็นทั้งพ่อทั้งลูก) แล้วเหตุการณ์ก็ดำเนินไปตามภาพที่ปรากฏ ผมพร้อมจะป้องกันตัวตามสมควรแก่เหตุ และตอนที่สองพ่อลูกจะเดินออกไป ผมรู้สึกโล่งใจที่ไม่มีอะไรมาก จึงผ่อนคลายด้วยการซอยเท้าอยู่กับที่ ซึ่งไม่ได้เจตนากระทืบเท้าอะไรเลย แล้วน้องนักเลงที่กำลังมีอารมณ์อยู่หันมาพ?าลกับผมต่อ แล้วก็เป็นอย่างคลิปนี้ครับ ติดตามชมและใช้วิจารณญาณของท่านพิจารณา เอาเถิดครับ

เครดิต : Youlike (Facebook)

ความคิดเห็นส่วนตัวผมนะ : ใหญ่แค่ไหนตายไปก็ไม่พ้นโลง

ปล.คำหยาบเยอะมากขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    แจ้งความเบย

หมิ่นประมาท
    ทำร้ายร่างกาย

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    ไอ่นักเลงนั่น ที่มันใส่กางเกงสีน้ำตาลน่ะเหรอ

ดูตอน 3.26 ครับ ทำเป็นวิ่ง ก็แค่โชว์กร่าง ถ้าจะทำจริงเขาโดดใส่กันแล้ว
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HANG-ON อ่านกระทู้
    ไอ่นักเลงนั่น ที่มันใส่กางเกงสีน้ำตาลน่ะเหรอ

ดูตอน 3.26 ครับ ทำเป็นวิ่ง ก็แค่โชว์กร่าง ถ้าจะทำจริงเขาโดดใส่กันแล้ว
    เห็นด้วยครับทำเป็นเก่งถ้าไม่มีพ่อคงไม่โชว์อะ (เด็กเดี่ยวนี้เรื่องเล็กๆเอะอะอะไรก็ตีเห้อนี่แหละเด็กไทย)

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    เท่าที่ผมดู พ่อเขาก็ดุลูกเขาเหมือนกัน เหมือนช่องทั้งสองฝั่ง

แต่ถ้าเดินมาเปิดผมงี้นะ ต่อยต่อดิครับเอามันส์

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    เท้าเป็นแผล...วิ่งซะไวเลย วิ่งมาเหมือนจะเปิด แต่เบรคซะงั้น

พรุ่งนี้ออกสรยุทธิ์แน่ๆ
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14,834
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cpt.noppakit อ่านกระทู้
    เท้าเป็นแผล...วิ่งซะไวเลย วิ่งมาเหมือนจะเปิด แต่เบรคซะงั้น

พรุ่งนี้ออกสรยุทธิ์แน่ๆ
    ใช่เบย วิ่งแล้วหยุด ได้แค่ขู่ ที่โอหังกว่านั้น มันขู่รุ่นพี่นะนั่น

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,161
    วื่งมาอย่างกร่าง เบรคเอี๊ยดดดดด

โถ่วววว

กล่าวขอบคุณ
    1,287
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,383
    เก่งเเต่ปากครับ คนเเบบนี้ เฮ้ออ
    .....................................

คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    แหมวิ่งมาแบบนั้น ถ้าพ่อไม่อยู่คงหงายไปแล้วโถๆๆ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    1:40/2:50 ออกกำลัง คอ

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    อย่าเรียนเลย แม่วง !!

อยากให้ข่าวนี้ ถึง ลุงสรยุทธ !!

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [In]TerLight'z : 3rd May 2013 เมื่อ 18:41

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาโหลด
    กล่าวขอบคุณ
    1,669
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    เฮ้อ เด็กสมัยนี้ -*-

กล่าวขอบคุณ
    354
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    พ่อเขาพูดอะไรฟังไม่ชัดเลยคนไทยหรือป่าว

กล่าวขอบคุณ
    763
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    อยากให้ถึงสรยุทธจังครับเห็นแล้วหมั่นไส้แทนแชร์ครับๆ
    CPU : Intel Corei5 2400K /MainBoard : GIGABYTE H67M-D2-B3 /Ram : Kingston 6GB /VGA : GIGABYTE GTX550 Ti /PS : Cooler Master eXtreme Power Plus 650W

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    โอ้ว 2พ่อลูกดังข้ามวันแล้ว ยินดีด้วยครับ พวกคุณจะต้องตกเป็นขี้ปากชาวบ้านไปอีกนานเลย

ว่าแต่ ลูกมันใส่รองเท้ายี่ห้ออะไรนั้น เบรคชะงักนัก
    [IMG][/IMG]

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3
    ลุงสรยุทธื์รับเรื่องด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,838
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    ทำเป็นวิ่งใส่เบื่อจริงพวกนักเลงดีแต่ปาก

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kraivich อ่านกระทู้
    ทำเป็นวิ่งใส่เบื่อจริงพวกนักเลงดีแต่ปาก
    นักเลงจริง ไม่ทำงั้นหรอกครับ...

พี่เสื้อขาวตั้งการ์ดดีมากๆครับ(นักเลงเก่าแน่เลย) ถ้าไอ้นักเรียนเบรกไม่ทันยังไงก็ล้มครับ โดนหมัดเดียวที่ท่านตั้งการ์ดไว้นั่นละ

แต่พอเข้าใจอารมณ์ครับ เวลาพ่อใหญ่เรามักจะโดนด่าอยู่บ่อยๆว่า คิดว่าพ่อใหญ่ คิดว่าตัวเองมีอภิสิทธิ์หรอ เป็นเรื่องธรรมดาครับ...แต่แค่ทำเกินไป

ผมพอฟังจับใจความได้ว่า ลูกเขาโดนว่าว่าพ่อใหญ่เลยกล้าใส่รองเท้าแตะมา ผิดถูกยังไงขออภัย เพราะผมแค่เห็นคลิป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Spermz : 3rd May 2013 เมื่อ 19:12

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    ผมว่าตอนนี้มหาลัยอาจมีทางเลือก3ทางคือ 1.ไล่อาจารย์คนนั้นออก 2. ไม่รับนักเรียนคนนี้ 3.ไล่ทั้งอาจารย์และไม่รับนักเรียนคนนี้ ทั้งหมดเพื่อรักษาหน้าตาของมหาลัย
    ปล.ผมคิดเอาน่ะ
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

กล่าวขอบคุณ
    14,834
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ harnibal409 อ่านกระทู้
    ผมว่าตอนนี้มหาลัยอาจมีทางเลือก3ทางคือ 1.ไล่อาจารย์คนนั้นออก 2. ไม่รับนักเรียนคนนี้ 3.ไล่ทั้งอาจารย์และไม่รับนักเรียนคนนี้ ทั้งหมดเพื่อรักษาหน้าตาของมหาลัย
    ปล.ผมคิดเอาน่ะ
    ผมคิดว่ามหาลัย เลือกข้อ 2 ครับ เพราะมันยากมากที่จะไล่อาจารย์ออก ถ้าจะออกจริงๆ อาจารย์คนนั้น ต้องทำผิดมากมาก

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    มาตบมือให้ดาราหน้าใหม่

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ขอเอาคลิปไปส่งต่อได้มั้ยครับ โดนฟ้องผมก็ยอม ไม่อยากให้คนถ่อยๆ วางท่ากร่างใส่คนอื่นแบบนี้ลอยหน้าลอยตาอยู่ในสังคมจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,293
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    เก่งแต่ปาก ไม่มีพ่อ ก็ไม่กล้าทำอะไรหรอกครับ กากทั้งพ่อ ทั้งลูก ละงานนี้

กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    Blog Entries
    4
    ไอ้ 2 พ่อ ลูกนี่ใครว๊า....ตลกอ๊ะ เหมือน เล่นจำอวด !

ปล..ไอ้ตัวลูก..เด๋วซักวันคงได้รับบทเรียน แต่ ไอ้ตัวพ่อนี่....แก่ขนาดนั้นคงดัดนิสัยยาก .....