ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    627
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,219

Smile :: กัปตันย้ำชัด!!! ยังไง No.9 ก็ 'world class'!!! ::

"กัปตันย้ำชัด!!! ยังไง No.9 ก็ 'world class'!!!"

กระแสวิพาษ์วิจารณ์เรื่องฟอร์มการทำสกอร์ยังคงมีตามติด No.9 อยู่
    เงียบๆ ถึงแม้ว่าในศึกปรี-ซีซั่น No.9 ทำได้ 2 ลูก (เกม Wycombe กับ
    ทีม Aston Villa) แต่เปิดฤดูกาลมา No.9 ก็ยังไม่ได้เริ่มทำอย่างเป็น
    ทางการ ทำให้สื่อหลายฝ่ายนำ No.9 เปรียบกับ Juan Mata ที่เพิ่งมา
    และทำสกอร์แรกในเกมเดบิวต์เข้าจนได้

แต่ทว่า กัปตันก็ยังคงอยู่เคียงข้างลูกทีมสัญชาติสเปนอยู่เช่นเดิม โดย
    ได้กล่าวว่า ไม่ว่าอย่างไร No.9 ก็ยังคงเป็นหนึ่งใน best strikers in
    the World
    อยู่ดี

"ผมไม่ได้พูดแบบนี้เพียงเพราะตอนนี้เขาอยู่กับทีมเชลซีนะแต่ตอร์เรส
    น่ะ น่าจะอยู่ในกลุ่มนี้มากๆ

ในนามทีมชาติ ผมเคยเล่นปะทะกับเขา 2 ครั้ง และอยู่กับเชลซีหรือทีม
    แอตฯ มาดริด เขาเร็วมากๆ เกิดมาเพื่อจบสกอร์โดยที่ไม่ได้รับผลใดๆ
    จากการที่เพื่อนร่วมทีมเหนื่อยอ่อนด้วย

ตอร์เรสเป็นนักเตะระดับ world class และมีดีพอที่จะพิสูจน์ให้เห็นถึง
    ความสุดยอดด้วย เขาเป็นนักเตะคนหนึ่งของทีมเชลซี เป็นส่วนหนึ่ง
    ของพวกเราแล้ว"

ขอขอบคุณข่าวจาก http://www.fernando9torres.com

ขอบคุณที่ติดตามครับและขอให้โชคดีครับ

สนับสนุนโดย CHLSEA และ เว็บ http://www.chelsea.in.th
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kwan123 : 6th September 2011 เมื่อ 23:58
    ..::[CHELSEA & Stamford Bridge 2011-2012]::..

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    ก็ขอให้เขาทำดีที่สุดล่ะกัน สู้ต่อไปพวก
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    รอเชียร์ให้นายระเบิดฟอร์มอยู่...ถึงจะไปเชลซีแล้วก็เถอะ

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    Blog Entries
    1
    เบอร์เสื้อหรือจำเป็นไม่เชื่อถามตอร์้เรสดู(จำคนเขาพิมมาอีกที) อิอิ (รักหรอกจึงหยอกเล่น จุ๊บุ๊ๆ)

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,838
    อย่าว่าแต่เบอร์ 9 เชลซี เบอร์ 9 L'Pool ก็พอๆกัน สงสัยคงกดดันกับค่าตัวอัน น่ากลัวมั้ง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    เรารอนายระเบิดฟอร์มอยู่นะ

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    เราแฟนเชลซีครับ

BLUE LION
    กล่าวขอบคุณ
    4,630
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,455
    toress สู้ๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    Show me just 10 goals , I'd believe it. lol