ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786

ผมควรจะมีแฟนดีไหมเนี่ย......

ก็คือตอนนี้อ๊ะ ก็ยังไม่มีหรอกนะ แต่รู้สึกว่าอยากมีแฟนมาก (มันอยากเสียซิงมากกว่า) ผมก็คิดว่า อือ ถ้ามีแฟนคงจะดีไม่ใช่น้อย มีคนเป็นห่วงเราอย่างนู้น อย่างนี้

แต่มองกลับกัน ชีวิตที่ผมอยู่ตอนนี้ ผมก็มีความสุขนะ เล่นเกมส์ ดูการ์ตูน ช่วยพ่อแม่ ทำนู้นนี่ ทำอะไรไม่ต้องแกลงใจใคร (หมายถึง จะโพสในเฟสจะลงอะไรเนี่ย ลงไม่ต้องใส่ใจใคร ลงที่เราชอบก็พอ)

ผมก็ไม่ใช่ว่า เออ ยังไงดีว่ะ ตอนนี้ก็ไม่มีใครมาจีบหรอก(มันไม่มีอยู่แล้ว) ตกลงชีวิตผมมันยังไงเนี่ย
    BEGONE THOTTTTTTTT

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เหงา******
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    โสดครับ เป็นเพื่อนผม

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    ถ้ามีแฟนนะครับ ตูจะเล่นเกม ก็บ่น ไปกดไลค์รูปเขา ก็บ่น มีผญ มาคุยด้วย ก็บ่น ไปเที่ยว ก็บ่น ทำโน่นทำนี่ ก็บ่น จุกจิกจู้จี้ทุกเรื่อง หาเรื่องทะเลาะได้ตลอด -*-
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I am Gundam!
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 412
    ผมก็เหมือนคุณอ่ะครับ ถึงจะอยากมีแฟนแค่ไหนพอคิดไปคิดมาเป็นโสดมันก็มีความสุขดีอยู่แล้ว

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คนเรื่อยเปื่อยชอบดูAT
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    Blog Entries
    1
    โอ้โพสเรื่องอย่างนี้ก็มีนะท่าน

ป.ล มีแฟนเมื่อพร้อมนะคับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NATSONWAT1 อ่านกระทู้
    โอ้โพสเรื่องอย่างนี้ก็มีนะท่าน

ป.ล มีแฟนเมื่อพร้อมนะคับ
    พร้อมมาหลายปีแล้ว.....

กล่าวขอบคุณ
    300
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    โสดเถอะ น่ะผมว่าการมีแฟนมันล้ำลึกมากเราไม่รู้จะแฟนแบบประเพศไหนถ้าเป็นประเภท ดีๆ ก็แล้วไปแต่ถ้าเป็น ประเภท ดูดเงินหรือมันคบแล้วทิ้งอย่างี่ก็ซวยไป

แต่ถ้าท่านจะมีก็มีไปเถอะการมีแฟนเหมือนการเสี่ยงโชค แล้วอีกอย่าง แฟนคือพระเจ้าไม่สามารถทำไรได้นอกจากเชื่อฟัง T_T โลกนี่ช้างโหดร้าย

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOLOGRAM อ่านกระทู้
    พร้อมมาหลายปีแล้ว.....
    พร้อมแล้วก็ไปหาใครจีบซักคนเลยท่าน ถ้าไม่กล้าจีบเองให้เพื่อนช่วยก็ได้ครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    โสดเถอะครับ เชื่อผม รอไปมีตอน 20+ ก้อยังไม่สาย คุณบอกอยากได้ใครสักคนมาคอยเป็นห่วงคุณ ไม่ใช่หรอกคุณจะได้คนคอยบงการชีวิตคุณแทน

คุยกับคนอื่นนิดหน่อย มันก้อหาว่านอกใจ ชิบหๅย กระดิกนิดหน่อยไม่ได้เลย ผมจะบ้าตายอยู่แล้วเนี่ย เป็นไมเกรนเอาง่ายๆเลย

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Killer_K
    ชัยนาท - ลพบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 513
    ผมว่าโสดต่อไเหอะ มีแล้วเดี๋ยวรู้เลย ตอนนี้คบแฟนมา 2 ปีกว่า จะ 3 ปีแหละ อิสระ เริ่มน้อย ลง เรื่อยๆๆ พูดอะไรหรือทำอะไรกับเพื่อนสนิทที่เป็นผู้หญิง (สนิทมาก เรียกที่รักกันเลยทีเดียว) เซ็งมาก รู้สึกเริ่มห่างๆๆ กับเพื่อนด้วย ตั้งแต่มีแฟน
    เล่นเกมส์กันโน๊ตบุ๊คกากๆ เกมส์เล่นได้แค่ไหนก็เล่นถ้าเล่นแล้วมีความสุข

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

PONY is magic
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 758
    It's about time มันขึ้นกับเวลาครับ พอถึงเวลาเขาก็จะมาหาคุณเองครับ

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ qqweew อ่านกระทู้
    It's about time มันขึ้นกับเวลาครับ พอถึงเวลาเขาก็จะมาหาคุณเองครับ
    ชาติหน้าเถอะ 55555

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    ผมคบกับเเฟนมาปีกว่าเเล้ว ไม่เคยพูดกันเลยT_T

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BTS ศรีราชา
    กล่าวขอบคุณ
    2,152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,415
    1
    หากคุณคิดว่าพร้อมแล้วคุณก้อจีบเลยสิ แฟนน่ะมันไม่ได้เดินมาหาเราหรอกเราต่างหากต้องเดินไปหา

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

∴|OBACON-MASTER™|∴
    .:二階のアパートは狭い。:.
    กล่าวขอบคุณ
    2,740
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,503
    1
    ผมขอบอก3คำ

โสด คือ อิสระ

IT 's FREEDOM ฟิ๊วๆ

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ลองมีไปเลยครับ คนหาซักคน รีบเรียนรู้ รีบๆโดนทิ้ง จะได้เปลี่ยนทัศนคติความรักบ้าง

ที่คุณเขียนมา คุณแทบจะพอใจในชีวิตคุณอยู่แล้ว และคุณมีแฟนเพื่อ "ให้มีคนมาห่วงใย" แต่ก็ "ไม่อยากแคร์ใคร"
    ผมไม่ได้บอกว่าคุณจะเป็นแฟนที่ดีไม่ได้นะ แต่อ่านแล้วมีแววขี้อ้อน กับอีกด้านคือเห็นแก่ตัวหรือคิดว่ามีแฟนเป็นการทำหน้าที่เอามากๆ

รีบๆมี ทำร้ายผู้หญิงซักคน จะได้เป็นผู้ชายที่ดีขึ้น
    แต่ถ้าคุณปรับตัวเก่ง ปรับทัศนคติตั้งแต่ผู้หญิงคนแรกได้ ก็ยินดีด้วย

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    ระวังแฟนเป็นเหมือนรุป จขกท นะครับ 555

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คนเรื่อยเปื่อยชอบดูAT
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOLOGRAM อ่านกระทู้
    ชาติหน้าเถอะ 55555
    พร้อมแล้วเอาตามนี้เลย ดูนิสัยด้วยนะ

พูด = ถ้าไม่รังเกียจผมพาไปกินข้าวไหมครับ (พูดให้สุภาพ)

ป.ล แล้วแต่นิสัยของผู้หญิง จะด่ากลับมาหรือตกลง
    คนในบอร์ด

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    อ่อที่แท้อยากมีแฟนก็เพราะอยากแบบนั้นนี้เอง .....

hentai `!! จังเลยอีตาบ้าาา ><`

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    Play Boy โลด จีบๆจิ้มๆ พอสนุกสนาน อย่าลงลึก คุยๆพอเป็นกระสัย ถ้ารู้สึกว่าโดนคุกคามทางความรู้สึก ก็ถอย ถ้าเขาถอยก็ปล่อยเขาไป

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    มันมีทั้งข้อดีและ ข้อเสียครับ 5555
    แล้วแต่คนด้วยนะครับ
    ไม่ใช่เหมือนกันหมด
    เรื่องข้อดีข้อเสีย ก็อยู่ ที่ เม้น บนซะส่วนใหญ่แล้ว
    ไม่พูดดีกว่า -w-
    Do it now.Sometimes later become never.

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parisj007 อ่านกระทู้
    ระวังแฟนเป็นเหมือนรุป จขกท นะครับ 555
    ได้ก็ดีนะ ^^ รักผมตายเลย.....

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    มีแบบพี่ดิ น้ำแตกแล้วแยกทาง หิวน้ำก็กลับมากินใหม่

ถ้ามีเด็กมันไม่จู้จี้โทรตาม เราจะทำอะไรก็ได้ มันไม่ยุ่งเราไม่เหมือนเมียครับ

แล้วรักสนุกแต่ไม่ผูกพันธ์ ผู้หญิงแบบนี้ยังมีอีกเยอะ ดูดีๆ

พี่ได้ฟรีมามากแล้วน้อง น่าจะรู้ 5555

แต่ถ้าเขาจิงใจและรักเราก็อย่าทำแบบที่ว่านะ เฉพาะคนที่เข้ามาชั่วคราวเท่านั้น

อย่างพี่กับเพื่อนผู้หญิงอ่ะ

ตอนนั้นโสด ไม่เป็นแฟนกัน แต่ก็มีอะไรกันเพราะอยาก ก็เต็มใจทั้งคู่ 55

ไม่ได้ทำบาป ไม่ได้ทำให้ใครเสียใจ ตรูไม่ผิด !!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 4th May 2013 เมื่อ 13:12

44. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    มีแบบพี่ดิ น้ำแตกแล้วแยกทาง หิวน้ำก็กลับมากินใหม่

ถ้ามีเด็กมันไม่จู้จี้โทรตาม เราจะทำอะไรก็ได้ มันไม่ยุ่งเราไม่เหมือนเมียครับ

แล้วรักสนุกแต่ไม่ผูกพันธ์ ผู้หญิงแบบนี้ยังมีอีกเยอะ ดูดีๆ

พี่ได้ฟรีมามากแล้วน้อง น่าจะรู้ 5555

แต่ถ้าเขาจิงใจและรักเราก็อย่าทำแบบที่ว่านะ เฉพาะคนที่เข้ามาชั่วคราวเท่านั้น

อย่างพี่กับเพื่อนผู้หญิงอ่ะ

ตอนนั้นโสด ไม่เป็นแฟนกัน แต่ก็มีอะไรกันเพราะอยาก ก็เต็มใจทั้งคู่ 55

ไม่ได้ทำบาป ไม่ได้ทำให้ใครเสียใจ ตรูไม่ผิด !!
    เห้อ โพสแต่ล่ะที เหนื่อยใจจรี๊ง 55555 ขอบใจมากพี่

46. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    ตอนที่มีแล้ว ก็เจอบ่นแล้วรู้สึกเซงๆ
    แต่ถ้าเลิก กันไป จะรู้สึกว่าอยากมีคนคอยบ่นเราทุกวันจัง

ผมนะ
    บอกเขาว่าจะเก็บตังทำรถสนามสักคัน
    เขาก็บอกอย่าไปทำเลย ขี่แล้วตายไว
    ผมก็ไม่ฟังเท่าไหร่หรอกครับ
    จนตอนนี้ไม่มีเขา ก็รู้สึกว่า ถ้าตูโดนบ่นเหมือนเดิมก็คงจะดีไม่ใช่หน่อย
    เพราะยังมีคนที่ห่วงใยเรา