ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 136

Game Scribblenauts Unlimited 1.7GB ONE2UP

SYSTEM REQUIREMENTS

Minimum"
    Online ModesBroadband Internet Connection
    DirectX DirectX 9.0
    Hard Drive Space2 GB Available Hard Drive SpaceOperating
    SystemWindows XPProcessor2.0 GHz AMD Athlon 64 X2 Dual-Core 4000+ / Intel Core 2 Duo Processor or better
    RAM2 GB Available
    System MemoryVideo Card256 MB Video Card w/ Shader Model 3.0 or better (ATI X1800 or better / NVIDIA 7800 or better / Intel 4100 or better)

VIDEOS

SCREEN SHOTS

เกมส์นี้ ผู้เล่นต้องใช้ทักษะ ภาษาอังกฤษ อย่างมาก เนื้อหาของเกมคือ เราต้อง เก็บดวงดาว มาโดยการช่วยเหลือคนอื่น
    ซึ่งการช่วยเหลือคือ แต่ละ NPC จะมี ปัญหา ของตัวเอง เราต้อง เสก Objects / Adjective ให้เพื่อให้ปัญหานั้นหมดไป
    โดยการ พิมพ์ เช่น หากเราเลือก Add Objects แล้ว เราพิมพ์ลงไปใน สมุดว่า Pen ก็จะมี ปากกา ออกมา

DOWLOAD

1 PART 2 PART

folder SKIDROW มันคือ folder crack นะคับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gapza123 : 2nd June 2013 เมื่อ 08:15

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    กำลัง โหลดอยู่ครับ เล่นได้จะมายืนยัง เน้ออ
    mainfolum-เรื่อยๆ เปื่อยๆ ไปวันๆ-

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ยืนยันเล่นได้ 100% สนุกมากๆ นั่งค้นศัพท์กันนานเลย 555

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ผมเล่นเกมนี้แล้วแลคอ่ะ แต่มันดีนะครับ Thx ครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 636
    part 2 ลิ้งเสียอ่าครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: