ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

ผมใจอ่อนทุกทีเลย

คือตอนตี3มันมีเหตุ รถบรรทุกชนรถบัส เสียชีวิต1ราย ผมก็วิ่งเหตุปกติ ไปถึงก็ไทยมุงครับ คนเยอะมาก

ผมก็ไม่ค่อยทำอะไร เพราะอาสาอยู่เยอะแล้ว ผมเลยไปยืนเก็กเล่นแถวที่เกิดเหตุ

ทีนี้มันมีรถเก๋งคันนึงจากฝั่งตรงข้ามจอด ข้ามมาดูเหตุ เป็นผู้หญิงขับรถเก๋งมา2คน

ใส่ชุดนอนครับ มายืนดูเล่นนานละ มีคนนึงน่ารักมาก ผมก็มองหาเขา เขาก็มองผม สักพักเขาโบกมือแล้วยิ้มให้

ผมก็มองไปข้างหลัง ไม่มีใคร พอหันกลับไปอีก เธอก็กักมือเรียกผมอีก แล้วเอามือไปกุมตรงนั้น

ทำท่าสยิวมาก ชุดนอนด้วย บ๊ะ ใจผมสั่นเลย มันใช่อย่างที่ผมคิดไหมเนี่ย

ผมก็เฉยๆไว้ แต่พอตอนขากลับ รถผมจอดฝั่งตรงข้ามพอดีกับรถเธอ ก็เดินไปที่รถ

เธอก็เดินไปขึ้นรถ สักพักเธอแกล้งล้มครับ ผมก็เข้าใจช่วย เธอก็พูดว่า ใจดีจัง แถมหล่อด้วย ขอเบอร์หน่อยดิ

ผมสตั้นไปสักพัก

ทีนี้พวกพี่ผมได้ยิน. เลยพูดอย่างดัง ไอภูมิเอาเลย เอาเลย!! ไม่ได้ไม่กลับ! จัดเลยเด้.!

เดี๋ยวให้ตังเปิดห้อง!! เห้ยเดี๋ยวเลี้ยงเหล้า!! ประมาณ5-6คนยุยงผม= =

ผมก็เออก็ได้ สุดท้ายผมก็ให้เบอร์ไป

แล้วเขาก็ส่งจุฟ แล้วบอกว่า เจอกันน่ะ แล้วทำท่าสยืวอีกละ ผมก็ของขึ้นเลย

หน้าตาเธอดูเป็นคนดีนะครับ ขาวๆผอมๆ แต่สะบึ้มหน่อย ก็ไม่คิดว่าเขาจะเป็นแบบนี้

แล้วรถออกไปสักพัก เธอโทรมาเลยยุม.5อัสสัม ชื่อโบ ชวนผมไปบ้านเฉยเลย

ผมก็บอกอ้อจ้าๆ นี่เบอร์เพื่อนนะ เบอร์ภูมิตังหมดเดี๋ยวภูมิโทรไป ไม่ต้องโทรมาเบอร์นี้นะ

แต่ผมก็กลัวเธอโทรมาอีก ตอนผมอยู่กับเมียไรงี้ ซวยเช็ดเลยนะครับ

เพราะความละโมฟของผมเอง = =

หวังว่าคงไม่มีอะไรเกิดขึ้น เพราะเช้านี้พาเมียไปทำบุญครับ แล้วก็ไปเที่ยว

ปกติเมียผมจะคุมโทรศัพและรับเองตลอด ผมจะรอดแจ็คพ๊อตไหมเนี่ย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    +
    ห่่่างๆไว้ก็ดีครับ
    ประสบการณ์สอนให้รู้มากกว่าจำ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    ยังไงก็อย่าลืมถ่ายคลิปมาแบ่งปันนะครับ ผมจะรอ -,.-

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    300
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    แหมแอบอิจฉาน่ะเนี่ย ไม่หล่อจิงหญิงไม่เข้า

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    โดนแน่ครับ กระทู้ก่อนพี่ยังบอกอยู่เลย ว่าเลิกเจ้าชู้แล้ว 55555555555555555

หรือไม่แน่ อาจมีพลังงานบางอย่างอยู่ ก็เป็นได้ . . .

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    เฮ้ยพี่ ไหนบอกเมียพี่เล่น joker แล้วไง

ม.5 อัสสัม เลยนะพี่ ไม่ลองนี้เสียดายนะ 5555

ลล.ครับ อย่าไปทำจริงก็แล้วกัน มีเมียอยู่แล้ว เห็นใจเมียบ้าง
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    จัดไปเลยครับ

ล้อเล่นนะ ซื่อสัตย์ไว้เป็นดีที่สุดครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

We Are The Soshi
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 504
    Blog Entries
    2
    อิจฉาพี่จังพี่คงหล่อเวอร์อ่ะ เป็นผมคงไม่สนเมียแล้วไป...กับ สาว ม.5 ดีกว่าเยอะ

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

☆ユークリウッド・ヘルサイズ☆
    Some where in galaxy
    กล่าวขอบคุณ
    2,582
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    สเน่ห์แรงจริงคุณ อิจฉา
    น้องสาวบันไซ~!!

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    อ่าวคุน ballba เองหรอ วันนั้นผมดันใส่วิกไปเล่นๆ นึกว่าคุนไม่คิดไรมาก
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    เสียวแทนพี่เบยครับเอิ๊กๆ ราาาวังงงงไว้นาาาครับบบบ~~~~ฮิฮิฮิ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Defense Of The Ancients
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ฮ่าๆอิจฉาวุ้ยมีสาวๆ มาขอเบอร์

นี้ขนาดไปขอเองยังไม่ให้ สงสารเกิดมา

ไม่หล่อซินะเรา เฮ้อ -. .-

สบโอกาสก็ จัดเลย อิอิ . . .
    ย๊าก ก ก ก ! ! ?

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    เป็นคนหล่อนี่มันลำบากจริงๆให้ตายสิ

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ผู้บันทึกประวัติศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    แหม พ่อคุณเสนห์แรงจริง - -" (แอบอิจฉา)

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    นี้เด็กอัสสัมชัญเหรอนี่ ไม่น่าเชื่อ....

ระวังเมียด้วยล่ะ เล่นเเเจกเบอร์อย่างนี้ โฮ๊ะๆ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ไม่ทันแล้วครับ เธอนอนกับผมแล้วตอนนี้

ผมมันไม่ดีเองจริงๆ สุดท้าย memorie of love ผมมันก็มีเพิ่มมาอีกคนแล้ว ถ้ารวมจริงๆ ติดคิติคอลแทบขึ้น 50คนละครับ

แต่ขอบอกว่าแหล่มมากครับ แถมเธอยังมีน้องสาวด้วย

น้องสาวเธอก็ชอบผม เปะเหมือนกัน แต่นมใหญ่กว่า ผมกำลังคุยๆอยู่

สุดท้ายผมก็แพ้ให้กับความละโมฟ ตัวผมเองครับ ขอโทษ 555

แต่โอเค เสี่ยภูมิยังคงต้องดำเนินชีวิตต่อไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 6th May 2013 เมื่อ 02:10

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    คลาสโนวาแท้ๆ พ่อคุณ

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ยาวไปครับคืนนี้ รอเพียงแสงสว่างที่จะสยบให้เลือนลางหายไป พรุ่งนี้อาจจะมีเรื่องดีๆต่อ เผื่อมีสวิงก้ง สวิงกิ้ง ว่ากันไป ทั้งพี่ทั้งน้องทั้งผม

ขอให้ทุกคนมีความสุข หลับฝันดีครับ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bararasza อ่านกระทู้
    เนื้อตัวเธอซีดเซียวเหลือเกิน เห็นแล้วเสียวแทนนะเนี่ย=_=

โครตโหดเลยพ่อนักรัก นักรบ ฟันกันขาดกระจุยกระจายเลย

เธอเป็นคนโซน เหนือปะครับ สุโขทัย ลำปาง อะไรประมาณแถวๆนี้ เพราะหน้าตา คล้ายๆ แฟนเก่าผม แต่ไม่ใช่แค่คล้ายๆ
    ขาวเนียน เนื้อแน่น เอวพริ้ว อั้ยย๋าาาา ฮ่าๆๆ

ผมไม่ได้ถามหนะครับ แต่เธอก็อยู่โคราชไม่ไกลจากบ้านผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Top_s_Black อ่านกระทู้
    //แอบอิจฉา
    ผมไม่รู้จะตอบไงจริงๆ สำหรับคนที่อิจฉา

ถ้าเราต้องการแบบนั้นจริงๆ

ผมว่าทุกคนก็ทำในสิ่งที่ตนต้องการได้ ถ้าเราตั้งใจและไคว้ขว้านะครับ

อย่างผมบางที เนี่ยไม่ได้ไคว่ขว้าหรือไปหามา พอถึงเวลามันก็มาเองเรื่อยๆครับ

หน้าตาอาจไม่ใช่คำตอบหรอก บางทีมันอยู่ที่เวลาและ ดวงของเราด้วย -*-

ยังไงก็ขอบคุณทุกคนที่ติดตามนะครับ

มีเรื่องอะไรจะรายงานเพิ่มเติม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 6th May 2013 เมื่อ 03:04

36. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    เนื้อตัวเธอซีดเซียวเหลือเกิน เห็นแล้วเสียวแทนนะเนี่ย=_=

โครตโหดเลยพ่อนักรัก นักรบ ฟันกันขาดกระจุยกระจายเลย

เธอเป็นคนโซน เหนือปะครับ สุโขทัย ลำปาง อะไรประมาณแถวๆนี้ เพราะหน้าตา คล้ายๆ แฟนเก่าผม แต่ไม่ใช่แค่คล้ายๆ

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    //แอบอิจฉา

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    ใส่ถุงบ้างป้ะเนี้ย 5555
    ถ้าไม่ .. ว่าง ๆ ก็ลองไปตรวจเลือดหน่อย -..-

42. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SuperAArm อ่านกระทู้
    ใส่ถุงบ้างป้ะเนี้ย 5555
    ถ้าไม่ .. ว่าง ๆ ก็ลองไปตรวจเลือดหน่อย -..-
    +1 กับความเห็นนี้ครับ 555

ระวัง!! มันจะมาโดยไม่รู้ตัววว!!

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ My_name_is อ่านกระทู้
    +
    ห่่่างๆไว้ก็ดีครับ
    เห็นแล้วเสียว - -

46. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Apk mod for you.
    กล่าวขอบคุณ
    832
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    โอ้โห น่าอจฉาจังพี่ !!! ขอคาถาแบบนี้หน่อยเถอะ !! อยากมีมั่ง

48. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3
    มีโอกาสก็จัดไปครับ ผมก็คนนึงครับ ถ้ามีโอกาส ฮ่า ๆ

และใส่ถุงด้วยนะครับ ฮ่า ๆ

50. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: