ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,838
    ได้รับคำขอบคุณ: 180

Psp ชาร์ตไฟไม่เข้า

คือ psp เวลาเราเสียบกับที่ชาร์ตแล้วไฟมันไม่เข้าเลยอ่ะพอถอดที่ชาร์ตออกก็จะเปิดเครื่องไม่ได้ต้องเสียบไปเล่นไปเราจะทำไงดี

.::. [X]enon คิดถึงจัง ?
    [ณ: JokerGameTH ]
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 805
    เปลี่ยนที่ชาร์ตไปเลยครับ ผมก็เคยเป็น

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,838
    ผมก็พึ่งซื้อที่ชาร์ตแบตใหม่มาเปลี่ยนเพราะที่ชาร์ตอันก่อนมันพังคืออาการตอนนี้เวลาชาร์ตไฟส้มไม่ขึ้นแต่เปิดเครื่องได้เลยเข้าไปที่Battery Informationมันโชอย่างงี้อ่ะ
    Charge Level -
    Hours Left -
    Power Source External
    Battery Status -
    ตกลงเกี่ยวกับแบ็ตหรือที่ชาร์ตหรือเครื่อง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kraivich : 29th June 2013 เมื่อ 22:51

กล่าวขอบคุณ
    1,325
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    ของผมแบ็ตก็เต็มแต่เปิดเครื่องไม่ติด ต้องเสียบสายชาตถึงเปิดได้เปลี่ยนแบ็ตก็ไม่หาย สรุปเครื่องผมรวนแล้วใช่มั้ย

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    Blog Entries
    2
    ถ้า ชาร์ต ไม่เข้า ๆ เเล้วช่องที่เสียบชาร์ต อาจจะเสียเป็นอีกส่วน เเต่ดู ๆเเล้ว ที่เเน่นอน คือ ช่องที่เสียบชาร์ตเเหละครับ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,838
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanchanakat อ่านกระทู้
    ถ้า ชาร์ต ไม่เข้า ๆ เเล้วช่องที่เสียบชาร์ต อาจจะเสียเป็นอีกส่วน เเต่ดู ๆเเล้ว ที่เเน่นอน คือ ช่องที่เสียบชาร์ตเเหละครับ ๆ
    เราว่าไม่น่าจะใช้นะเพราะที่ชาร์จอันก่อนเวลาชาร์จไฟส้มก็ไม่ติดเปิดเครื่องก็ไม่ได้เราเลยซื้อที่ชาร์จอันใหม่มาแต่มันก็เหมือนเดิมคือเวลาชาร์จไฟส้มไม่ติดแต่ที่นี้เปิดเครื่องได้แต่ถ้าถอดสายชาร์จออกก็ดับเราเลยตัดที่ชาร์จออกไปว่าไม่น่าจะเกี่ยวละที่นี้มาดูที่แบตเวลาเราเสียบสายชาร์จแล้วเปิดเครื่องตรงมุนบนขวามันไม่มีบอกสัญลักษณ์แบตเลยมีแต่ ว/ด/ป กับเวลา เราเคยคิดว่าน่าจะเกี่ยวกับแบตเพราะตั้งแต่ที่ชาร์จอันก่อนพังเราก็ไม่ได้ชาร์จแบตเลยเป็นปีกว่าๆเลยซื้อที่ชาร์จมาเปลี่ยนใหม่เมื่ออาทิตย์ก่อนแล้วก็เป็นตามอาการที่บอก