ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Geralt of Rivia
    กล่าวขอบคุณ
    782
    ได้รับคำขอบคุณ: 136

มีใครเล่น Dragon Dogma มั่งไหมครับ

พอดีผมเพิ่งจะได้เล่น แต่เล่นแผ่นใหม่เลยอ่ะ Dark Arisen
    เลยอยากสอบถามหน่อยนะครับว่ามีใครเล่นอยู่แล้ว หรือกำลังเล่นใหม่เหมือนผม
    ขมยืมพอนเก่งๆหน่อยครับ ตั้งแต่ซื้อเครื่องมา ยังไม่มีเพื่อนเลยใน psn อ่ะ
    จะไปถามใน Play3thai ก็ไม่ได้ เขาปิดรับสมัครอยู่ มีใครสนใจไหม

PSN ID : Vicheys แอดผมหน่อยนะครับ ไม่ก็ลงชื่อใว้เดี๋ยวผมแอดไป

มีใครพอทราบไหมว่า Play3thai เปิดรับสมาชิกเมื่อไหร่

ขอบคุณครับ

Default is Everything
    ในใจของใครบางคน
    กล่าวขอบคุณ
    550
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    -*- ไม่รู้สิครับ เลิกเล่นไปละ 55 เล่น uncharted 3 ออนไลน์อยู่ครับ

ส่วน play3thai ผมก็รออยู่ 55
    SUPERMAN

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NARUTO
    กล่าวขอบคุณ
    1,238
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    ไปที่นี่เลยครับบ
    http://www.gconsole.com/forum/show.p...d=118179&cat=1

เล่นกันเยอะอยู่เหมือนกัน ไปพูดคุยกันได้เลยย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Geralt of Rivia
    กล่าวขอบคุณ
    782
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Netball07 อ่านกระทู้
    ไปที่นี่เลยครับบ
    http://www.gconsole.com/forum/show.p...d=118179&cat=1

เล่นกันเยอะอยู่เหมือนกัน ไปพูดคุยกันได้เลยย
    ผมก็ดูข้อมูลจากเว็บนี้นะครับ แจ่มเลยเดี๋ยวสมัครก่อน