ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

-Beautiful-
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 749

SpeedConnect Internet Accelerator 8 0 Full+Crack ตัวเร่งเน็ตแบบพกพาเห็นผล 100%

SpeedConnect Internet Accelerator 8 0 Full+Crack ตัวเร่งเน็ตแบบพกพาเห็นผล 100%

SpeedConnect Internet Accelerator v8.0 FULL Portable ตัวเร่งเน็ตแบบพกพาเห็นผล 100%

SpeedConnect Internet Accelerator v.8.0: เป็น โปรแกรมที่ช่วยทำให้เราเชื่อมต่อระบบ Internet หรือ Network ได้เร็วขึ้นกว่าเดิมที่ผม อยากแนะนำอีกตัว(จำได้ว่าโปรแกรมนี้เคยแจกไปแล้วครั้งนึง แต่ตอนนั้น Crack ไม่เวิร์ค แล้วกระทู้ก็หายไปไหนไม่รู้หาไม่เจอ...แต่ต้อนนี้รับประกันว่า Work 100% ครับท่าน Wink) เพราะได้รับการการันตีจาก PC World และ PC Magazine อันโด่งดังอีกด้วยครับ (โปรแกรมนี้ใช้ดีมากครับ เพราะนอกจากโปรแกรม Cfosspeed แล้ว ก็มีโปรแกรมนี้ล่ะครับที่ผมใช้งานมายาวนานตั้งแต่เวอร์ชั่น 7.0 ) ซึ่งโปรแกรมนี้จะเป็นโปรแกรม Optimize และเป็นโปรแกรมทดสอบความเร็วในตัวเดียวกัน โดยโปรแกรมออกแบบมาเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการเชื่อมต่อเครือข่ายและอินเทอร์ เน็ตเพิ่มความเร็วการใช้งานเกี่ยวการเชื่อมต่อทั้งหมดของเรา เช่น ดาวน์โหลด/อัพโหลดได้เร็วขึ้น,เกมออนไลน์โดยไม่แล็ค, โหลดหน้าเว็บเพจได้เร็วขึ้น ฯลฯ ทั้งนี้โปรแกรมดังกล่าวจะเข้ามาปรับแต่งค่าคอนฟิกในการรับ-ส่ง ข้อมูลของระบบปฏิบัติการ Windows ให้ทำงานได้เหมาะสมกับความเร็วในการเชื่อมต่อที่ตัวโปรแกรม ได้เทสมานั่นเองครับ และ SpeedConnect ยังป้องกันการ fragmentation ในการถ่ายโอนข้อมูลโดยใช้ TCP / IP ที่ใช้บนอินเทอร์เน็ตได้ด้วย แถมใช้ร่วมกับโปรแกรมดาวน์โหลด IDM ได้ด้วย โดยจะทำให้ Speed Download (Transfer Rate) เร็วมากขึ้นกว่าเดิมอีกด้วยครับท่าน

** ในเครื่่องของท่านจะต้องลง .Net Framework 2.0 ด้วยนะครับ โปรแกรมถึงจะทำงานได้
    BENEFITS:
    *FASTER internet connection
    *Browse FASTER
    *Send and receive e-mail FASTER
    *Download and upload files FASTER
    *Play online games FASTER
    *Improve Skype connection
    *NO adware, NO hardware installation
    *NO service subscription, NO monthly fees
    *NO new hardware installation

Features:
    Optimizes all internet connection types
    User friendly
    Quick Optimizer option
    Advanced Customization
    Tool and Wizards
    Load/Save Settings
    Optimization Report
    Connection Analyzer

Language: English

PASS : @SMILE

จากเครื่องผมเองครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SMILE : 7th January 2012 เมื่อ 12:25

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    pass ไม่ผ่านอะครับ

-Beautiful-
    กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akkanat อ่านกระทู้
    pass ไม่ผ่านอะครับ
    ถ้าcopy ไป จะไม่ค่อยได้ครับ ต้อง พิม เอง ครับ

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    เทียบกับ Cfosspeed เป็นยังไงบ้างครับ

-Beautiful-
    กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rukawa อ่านกระทู้
    เทียบกับ Cfosspeed เป็นยังไงบ้างครับ
    ผมก็ใช้กับCfosspeed คู่กันไป ก็ OK นะครครับ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ขอบคุณมากครับสำหรับโปรแกรมที่อัพโหลดมา

จาก : ศุภรักษ์คอนโซนผู้สร้างเว็บไซต์ www.suparak.ws

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ

The pace of life
    At for some thing good
    กล่าวขอบคุณ
    1,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    ถ้าเห็นผลจริงก็น่าลองมากเลยครับ

-Beautiful-
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ไม่ลองไม่รู้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Blog Entries
    3
    ขอขอบคุณคับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    zผมกดtestตามรูปจ.ข.ก.ทต้องรอไ้ห้มันครบ100ป่ะครับแล้วมีภาพเทียบระหว่างก่อนใช้+หลังใช้ป่ะครับรบกวนที

ผมรุ้และครับใช้ยังไงหลังจากลงโปรแกรมลงcrackเสร็จไห้กดเข้าโปรแกรมแล้วเลือกที่Optimizeไห้กดตรงนี้ใช้ป่ะครับแล้วกดapplyแล้วรีสตาสเครื่องถ้าจะไห้เป็นเหมือนเดิมกดอันแรกanalyzerใช้มั้ยครับวิธีใช้แบบนี้ป่ะพอดีหาดูคลิปจากyoutubeอ่าครับช่วยตอบทีน่ะครับว่ามันใช้แแบนี้หรือป่าวแบบในคลิปอ่าครับผมงงมากไห้กดoptimizeแล้วรีสตาสเครือ่งเลยหรือว่าไห้กดอันแรกanalyzerแล้วรีสตาสเครื่องอ่าครับม่ะเข้าใจจิงๆใครดูคลิปแล้วเข้าใจบอกวิธีใช้หน่อยน่ะครับผมงงมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gun-gun : 10th September 2011 เมื่อ 22:27

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    840
    ได้รับคำขอบคุณ: 344
    ผมใช้ก็ปกติดาวน์โหลดเร็วประมาณ 700 kb/s ก็ปรกตินะคับไม่มีไรเปลี่ยนแปลง

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ใช้แล้วเล่น Dota ไม่ได้เลย
    มันทำให้อัพโหลดช้ามากๆ เวลาเล่น dota เป็นคนครีห้องนะ ทำให้คนอื่นกระตุกหมดเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณคราบที่มาแบ่งปันกัน

-Beautiful-
    กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gun-gun อ่านกระทู้
    zผมกดtestตามรูปจ.ข.ก.ทต้องรอไ้ห้มันครบ100ป่ะครับแล้วมีภาพเทียบระหว่างก่อนใช้+หลังใช้ป่ะครับรบกวนที

ผมรุ้และครับใช้ยังไงหลังจากลงโปรแกรมลงcrackเสร็จไห้กดเข้าโปรแกรมแล้วเลือกที่Optimizeไห้กดตรงนี้ใช้ป่ะครับแล้วกดapplyแล้วรีสตาสเครื่องถ้าจะไห้เป็นเหมือนเดิมกดอันแรกanalyzerใช้มั้ยครับวิธีใช้แบบนี้ป่ะพอดีหาดูคลิปจากyoutubeอ่าครับช่วยตอบทีน่ะครับว่ามันใช้แแบนี้หรือป่าวแบบในคลิปอ่าครับผมงงมากไห้กดoptimizeแล้วรีสตาสเครือ่งเลยหรือว่าไห้กดอันแรกanalyzerแล้วรีสตาสเครื่องอ่าครับม่ะเข้าใจจิงๆใครดูคลิปแล้วเข้าใจบอกวิธีใช้หน่อยน่ะครับผมงงมาก
    ครับตามนั้นเลยครับแต่ไม่ต้องรีครับ ใช้เน๊ตตามปกติ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YOYO อ่านกระทู้
    ผมใช้ก็ปกติดาวน์โหลดเร็วประมาณ 700 kb/s ก็ปรกตินะคับไม่มีไรเปลี่ยนแปลง
    เซ๊ต ค่า ก่อนนะครับ ถ้าทำถูกวิธ๊ก็จะเห็นการเปลี่ยนแปลงครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ masterktman อ่านกระทู้
    ใช้แล้วเล่น Dota ไม่ได้เลย
    มันทำให้อัพโหลดช้ามากๆ เวลาเล่น dota เป็นคนครีห้องนะ ทำให้คนอื่นกระตุกหมดเลย
    ผมลองครีห้องtcg แล้ว ก็ไม่เห็นเป็นไรนะครับ

ถ้าเป็นก็ปิดก่อนครับ

โหลดซาเป็นเพราะเว็บ โหลด มากกว่าครับ ผม โหลด 700k+ ไม่มีตกเลยครับ ตามที่รูป ครับ บางเวลา เว็บโหลดไม่ดีมันก็มีลดบาง ครับ แต่ ผผมไม่ ลด ถึง 50k เลย ของผม 150+ ตลอด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SMILE : 12th September 2011 เมื่อ 00:02

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณมากครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    สุดยอดครับ

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    น่าลองครับ ขอบคุณมาก

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    มันเซ็ตค่าอย่างไงหรอครับของผมเน็ต 3BB 6M อะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    pass ไม่ผ่าน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณมากไวขึ้นเยอะเลยอะคับ

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    1
    ขอลองหน่อยครับ
    CPU:i5 2500k / MB:Asus P8Z68-V PRO GEN3 / Ram:G SKILL SNIPER 8 GB/ VGA:Asus GTX 570 DirectCu II / Air Cooler:Mega halem Black Series

-Beautiful-
    กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeabmin อ่านกระทู้
    pass ไม่ผ่าน
    พิมเองนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aum6267 อ่านกระทู้
    มันเซ็ตค่าอย่างไงหรอครับของผมเน็ต 3BB 6M อะครับ
    ตามดลิปเลยครับ ใช้เหมือนกันหมด

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    1
    เดี๋ยวของลองหน่อยนะคับ

The pace of life
    At for some thing good
    กล่าวขอบคุณ
    1,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    ใช้ไปนานๆ แล้วมีผลเสียไหมอ่าครับ