ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1

Cool [GAME PC] FROZEN : HEARTH [FULL GAME] [ONE2UP] [FILECONDO]

[GAME PC] FROZEN : HEARTH [FULL GAME] [ONE2UP] [FILECONDO]

Frozen Hearth เกมที่ใช้กลยุทธ์แบบ Real-Time Strategy ผสมกับคุณสมบัติที่น่าตื่นเต้นของ RPG เพื่อสร้างประสบการณ์ใหม่สำหรับคนรักเกม RTS โดยเกมจะมีส่วนผสมที่ลงตัวระหว่างเกมReal-Time Strategy กับเกม Rpg
    Features
    Traditionalตามหลัก RTS, ผสมผสานกับคุณสมบัติของเกม RPG
    แคมเปญ Co-Operative; สองผู้เล่นสามารถเล่นผ่านแคมเปญกว่า 20 แผนที่
    เล่นเป็นอย่างใดอย่างหนึ่งทำสงคราม Danaan หรือกระหายเลือดในการต่อสู้ Shangurin multiplayer skirmishes and PvP
    ตัวละครเอกตัวละครกับความก้าวหน้าทักษะพื้นฐาน, spells มีประสิทธิภาพและ ฮีโร่อีกมากมาย
    เลือกจากการสู้รบและมี 11 ประเภทหน่วยฐานที่แตกต่างกันสำหรับทั้ง Danaan และ Shangur; ทหารราบทหารม้า, ยิงธนู,
    คาถาและอื่น ๆจำนวนมากที่มีความสามารถพิเศษและคาถาของตนเอง
    ความคล่องตัวในการสร้างฐานอาคาร ให้เลือกมากมายและเปลี่ยนตามความจำเป็น

• Windows® XP / Vista / 7
    • Core 2 Duo or equivalent Processor
    • ATI Radeon HD 5000 Series (equivalent or better), DirectX® 9.0c-compatible Video Card
    • DirectX® 9.0c
    • 3 GB Available System Memory
    • DirectX® 9.0c-compatible Sound Card

ควรใช้โปรแกรม 7-zip ในการแตกไฟล์
    ก่อนโหลดควรทำการเปลี่ยนชื่อไฟล์ ให้เรียงกันเช่น
    game.7z.001
    game.7z.002

ONE2UP PART1 PART2
    FILECONDO PART1 PART2

Password:www.webforfun.net

joker123
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    เจิมให้จ้าเล่นได้เดี๋ยวกลับมาบอก

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    เกมเหมือนฮอนหรือเปล่าครับ
    Hard Core Sex

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ทำไมผมแตกไฟล์ไม่ได้ครับ ต้องตั้งชื่อไฟล์ว่ายังไง

กล่าวขอบคุณ
    1,079
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ psychosisz7- อ่านกระทู้
    ทำไมผมแตกไฟล์ไม่ได้ครับ ต้องตั้งชื่อไฟล์ว่ายังไง
    game.7z.001
    game.7z.002

ครับผม ควรใช้โปรแกรม 7-zip ในการแตกไฟล์น่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 449
    ขอบคุณครับ ขอเอาลองก่อนนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 4
    ลงแล้ว crack ไม่ได้อะครับพี่ รบกวนหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,079
    1

Cool

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sodapink13 อ่านกระทู้
    ลงแล้ว crack ไม่ได้อะครับพี่ รบกวนหน่อยครับ
    นำไฟล์ CRACK ไปทับในโฟลเดอร์ที่ติดตั้งครับ

ถ้ามีปัญหายังไง ขอดูรูปด้วยครับ

เบื้องต้น ลองโหลดตัว CRACK นี้ดูครับ

FROZEN.HEARTH.V1.0.ALL.RELOADED.NODVD.ZIP
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ninwatza : 7th May 2013 เมื่อ 11:08