ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    Blog Entries
    1

ขอถามเกี่ยวกับราคาซ่อม PSP2000 หน่อยครับ

คือผมมี PSP2000 ไม่ได้เล่นนานมากแล้วครับ มันมีปัญหาคือ เปิดเครื่องไม่ค่อยจะติด แค่นั้นเองครับ ราคาซ่อมมันอยู่ที่เท่าไหร่หรอครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    แล้วแต่ว่ามันเสียตรงไหน แต่ส่วนมากร้านมนจะให้ทิ้งเครื่อง1วันแล้วฟันค่าซ่อม +อไหล่แพงๆ บางร้าน มันอาจจะเปลี่ยนชี่ดีๆของเราเอาห่วยๆใส่มาแทน หรือบอกเราว่าเปลี่ยนนั่นนะ นี่นะทั้งที่จริงๆไม่ได้เปลี่ยน แลวเอาเงินจากเรา
    หาร้านที่มันซ่อมได้เลยครับ ไม่ต้องรอแล้วดูเลย
    ค่าซ่อมมันก็ ราวๆ300 ถ้าไม่ยาก ไม่ต้องเปลี่ยนชิ้นส่วนอะไร เปิดไม่ค่อยจะติดอาจจะสวิทเสีย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gikkik อ่านกระทู้
    แล้วแต่ว่ามันเสียตรงไหน แต่ส่วนมากร้านมนจะให้ทิ้งเครื่อง1วันแล้วฟันค่าซ่อม +อไหล่แพงๆ บางร้าน มันอาจจะเปลี่ยนชี่ดีๆของเราเอาห่วยๆใส่มาแทน หรือบอกเราว่าเปลี่ยนนั่นนะ นี่นะทั้งที่จริงๆไม่ได้เปลี่ยน แลวเอาเงินจากเรา
    หาร้านที่มันซ่อมได้เลยครับ ไม่ต้องรอแล้วดูเลย
    ค่าซ่อมมันก็ ราวๆ300 ถ้าไม่ยาก ไม่ต้องเปลี่ยนชิ้นส่วนอะไร เปิดไม่ค่อยจะติดอาจจะสวิทเสีย
    ผมก็ไม่กล้าเอาไปซ่อมก็เพราะัแบบนี้ละครับ แต่มันไม่มีปัญหาอะไรเลยนะ แค่เปิดปิดเครื่องยากเท่านั้นเองครับ ชาตแบตเข้า อะไรยังปกติเหมือนเดิม