ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    343
    ได้รับคำขอบคุณ: 504

มีการ์ตูนจิตตกมาฝากครับ (แก้ลิงค์แล้วนะครับ)

หลายคนคงจำการ์ตูนเรื่อง Schoolgirl In Concrete หรือ จุนโกะ ฟูรุตะ ซึ่งทำให้บางคนจิตตกไปตามๆกันรวมทั้งผมซึ่งกินไปเกือบอาทิตย์
    แต่วันนึงว่างมากเลยหาการ์ตูนแนวนี้มาอ่านเลยเจอเรื่องนี้ครับ Misumisou เรื่องนี้ผมว่าพอๆกับจุนโกะเลยครับ ทำเอาจิตตกไม่แพ้กันทีเดียว

เรื่องนี้มีเนื่อหาเกี่ยวกับเด็กผู้หญิงที่โดนเพื่อนแกล้งจนมันบานปลายไปถึงครอบครัวที่ไม่เกี่ยวด้วย ความแค้นจิงเกิดและการฆ่าฟันจึงเรื่มขึ้น
    เรื่องนี้ผมอ่านรวดเดียวจบเลยครับ ขอบอกเลยว่าไซโคมากถึงที่สุด โดยเฉพาะตอนสุดท้ายเล่นซะเงิบเลย
    ผมคงบอกได้เท่านี้ ไม่อยากSpoil ไปตามอ่านได้เลยครับ

>>>http://www.anity.net/read~Misumisou_...88%E0%B8%A11#1<<<

อยากแสดงความคิดเห็นก็ข้างล่างเลยครับ ถ้าคนที่ไม่อยากเจอSpoilก็อย่าเลื่อนลงนะครับ

ลองเข้าลิงค์ใหม่ดูครับ>>>>> http://www.anity.net/manga~Misumisou <<<<<

เลือกตรง Latest Chapters เลยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aventador : 8th May 2013 เมื่อ 12:01 เหตุผล: ผิด
    Lamborghini Aventador LP700-4

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เรื่องSchoolgirl In Concrete นี่เป็นเรื่องจริงใช่ปะครับ น่าสงสารเค้านะ เคยอ่านเกี่ยวกับเรื่องนี้มา แต่ไม่กล้าอ่านการ์ตูน
    แต่เรื่องMisumisouอ่านแล้วก็สะใจดีนะครับ555

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    คนเขียนคนเดวกับ เดโรเดโระนี่หว่า

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

★「 . Lolicon Master . 」★
    กล่าวขอบคุณ
    3,722
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,856
    ผมอุสาห์ลืมมันไปเเล้วนะเนี๊ยยยย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Everything is Connected
    กล่าวขอบคุณ
    1,255
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    เคยอ่านแล้ว ไม่อยากจะ said..........
    I'm watching on You

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    อ่านไปด้วยฟังเพลงนี้ไปด้วยๆ http://www.youtube.com/watch?v=yCMetqk30To
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย IDAA03 : 7th May 2013 เมื่อ 21:21

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    เรื่องจริงช่างน่าสงสารนะครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบส่องไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,919
    บอกตรงๆ นะ อ่านจบแล้วรู้สึกอยากจะอ้วกออกมาเลย จิตตกสุดๆ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    343
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BLACK ROCK อ่านกระทู้
    ผมอุสาห์ลืมมันไปเเล้วนะเนี๊ยยยย
    ถ้ามันกระทบกระเทือนจิตใจท่านก็ขอโทษด้วยนะครับ เข้าใจหัวอกเดียวกัน

กล่าวขอบคุณ
    343
    ผมขอถามต่อเลยนะครับว่า"ถ้าคุณเจอแบบนี้ คุณจะทำแบบที่นางเอกทำไหมครับ" พอดีอยากทราบนะครับ

ถ้าผมเจอแบบนี้ผมเอาหนักกว่านี้อีกครับ เอาให้*****นเลย แต่ที่พระเอกไปต่อยปู่เป็นผมจะไม่ฆ่านะ เพราะเขามีปัญหาทางจิตครับ

{{Sorry Bro. Ma Bad}}
    กล่าวขอบคุณ
    761
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    อ่านจบล่ะ คนที่โดนฆ่าอ่ะ มันสมควรทุกคนเลย

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    333
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    Schoolgirl In Concrete มันคือเรื่องเกี่ยวกบอะไรหลอ สปอยมาหน่อยไม่อยากอ่าน

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    ใครมีไฟล์การ์ตูนเรื่องนี้ PM ให้ผมทีสิ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    ของผมมันขึ้นอย่างงี้อ่ะ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    ชื่อไทย ลำนำดอกโศก

ผมอ่านแล้วงงๆนะเรื่องนี้

ใครอยากใด้PMมา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chanwitpop : 7th May 2013 เมื่อ 22:44

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

{One step is ever Change}
    สงขลา , หาดใหญ่
    กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    โดนลบไปแล้วครับ = =' อดอ่านเบย 55555
    {My neme : Pao JaGauR}

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ่านจบมาตะกี๊คับ ผมว่าเรื่องนี้มันมีหลายๆแนวในเรื่องนะ ส่วนตัวแล้วผมชอบนะครับ มันดราม่าดี เศร้ามากๆ สงสารมากๆ T T แต่ school in concrete นี่ไม่กล้าแตะจิงๆ T T จขกท สปอยเนื้อเรื่องตั้วแต่ต้นจนจบให้หน่อย ถึงจะรู้เนื้อเรื่องจากประวัติจริงๆของหล่อนแล้วก้เถอะ แต่อยากรุเนื้อเรื่องในการ์ตูน+อารม

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,093
    เพิ่งอ่านจบตะกี้ T^T

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    Blog Entries
    5
    ผมว่า ไอโล้นมันก็เกินไปนะครับ ที่ทำแบบนี้ ถ้ามันยังมีหัวใจเป็นคนอยู่ก็น่าจะรู็ว่า เจ็บเป้นไง ตายเป็นไง อดข้าวเป็นไง อดน้ำเป็นไง
    ถ้ามันไม่มีพวกนี้ ง่ายๆเลยนะครับ "มันไม่ใช่คนตามที่จุนโกะบอก "
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rockpooh : 19th September 2013 เมื่อ 18:48

35. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    343
    สำหรับ Schoolgirl In Concrete ที่อยากรู้เนื้อหามันผมจะอธธิบายให้ครับ

เรื่องนี้จะเน้นความซาดิสแบบสุดขั้วดราม่าจะน้อยกว่าเรื่องที่ผมให้มา แต่จะเน้นไปที่ฉากข่มขืนทำร้ายร่างกายและทารุณกรรมทางเพศอย่างร้ายแรงงงงงงงงง

เนื้อเรื่องก็
    มีเด็กผู้หญิงเรียนชั้นม.เหมือนเด็กทั่วจริงๆไปปั่นจักรยานไปเรียน แต่จุๆก็มีเด็กวัยรุ่นผู้ชายขับมอร์ไซตชนจุนโกะ แต่ได้รับบาดเจ็บเล็กน้อย
    ชายวัยุ่นจึงพาไปทำแผลที่บ้านโดยมีเพื่อนรออยู่4คน หลังจากทำแผลเสร็จ ก็บังคับให้จุนโกะถอดเสื้อผ้าออกให้มหด และก็จับจุนโกะเปิดซิงและรุมโทรมจนหมดสภาพ(เรื่องนี้ไม่รู้จักคำว่า"เซ็นเซอร์"ครับ เห็นทุกศรีระร่างกายเลยครับ)
    แม่ก็ของวัยรุ่นก็เข้ามาดูว่าเกิดอะไรขึ้น(แม่จะกลัวลูกชายมากเนื่องจากเป็นเด็กมีปัญหา) พวกวัยรุ่น3คนจึงทำเป็นเนี่ยนเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
    มีวันหนึ่งจุนโกะแอบลงไปโทรหาตำรวจแต่โดน จับได้!!! เท่านั้นแหละ วันนรก เกิดขึ้น จุนโกะโดนซ้อมโดนทรมาณทุกอย่าง
    เท่าทีจำได้มี น้ำตาเทียนราก น้ำมันราดแขนขาแล้วเผา บังคับให้FAPให้ เอาบล้องไม่ไผ่ยัดเข้าไปใน.....และก็ประทัดจำนวนมาก และมีเตะ ต่อย รุมกระทืบตลอดเรื่อง ไม่ได้มีแค่ที่ผมพูดนะมีอีกเยอะ
    สิ่งหนึ่งที่โหดมากคือ จุนโกะไม่ได้ใส่เสื้อผ้าเลยตั้งแต่โดนข่มขืน(มีใส่แต่ก็ไม่ได้มากอะไร) จะเห็นแผลเลือดทั่วร่างกาย
    ยิ่งนานไปเท่าไหร่สภาะจุนโกะจะเริ่มเละขึ้นๆ โดยที่แม่ของเด็กวัยรุ่นอยู่ด้วยตลอดแต่ไม่กล้าแจ้งตำรวจเพราะกลัวลูกชาบสุดโหดของตัวเอง
    ถ้าใครอ่านแล้วสังเกตุจะรู้ จนวันนึงจุนโกะหน้มโดนรุมซ้อม จุนโกะทนไม่ไหวจึงจึงตะโดนใส่พวกวัยรุ่น4คนว่า"ฆ่าGuเลยGuไม่ไหวแล้ววววววววว!!!"
    วัยรุ่น4คนสนองให้!!! มือ เท้า นัมเบลเหล็ก กระหน่ำใส่จนจุนโกะตายอย่างอนาถจมกองเลือด สภาพศพคือหน้าบวมไม่เหลือรูปเก่าเลยเละมาก.
    จากเดิมจุนโกะมีหน้าตาหน้ารักมาก เสียดายหน้าตามากที่ต้องมาเละกับไอ4ตัวนี่

จบแล้วครับพิมม์เองกับมือเลย

37. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    343
    นี่ลิงค์ใหม่นะครับ http://www.anity.net/manga~Misumisou ดูได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    misumisou ผมรับได้นะ ชอบมากๆอ่านจบละ แต่ไอ school in concrete จะโหดโรคจิตวิตถารไปไหน เคยอ่านไปตอนนึงนี่พอเลยไม่ไหวอะผมนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dalvision : 8th May 2013 เมื่อ 22:04

กล่าวขอบคุณ
    333
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aventador อ่านกระทู้
    สำหรับ Schoolgirl In Concrete ที่อยากรู้เนื้อหามันผมจะอธธิบายให้ครับ

เรื่องนี้จะเน้นความซาดิสแบบสุดขั้วดราม่าจะน้อยกว่าเรื่องที่ผมให้มา แต่จะเน้นไปที่ฉากข่มขืนทำร้ายร่างกายและทารุณกรรมทางเพศอย่างร้ายแรงงงงงงงงง

เนื้อเรื่องก็
    มีเด็กผู้หญิงเรียนชั้นม.เหมือนเด็กทั่วจริงๆไปปั่นจักรยานไปเรียน แต่จุๆก็มีเด็กวัยรุ่นผู้ชายขับมอร์ไซตชนจุนโกะ แต่ได้รับบาดเจ็บเล็กน้อย
    ชายวัยุ่นจึงพาไปทำแผลที่บ้านโดยมีเพื่อนรออยู่4คน หลังจากทำแผลเสร็จ ก็บังคับให้จุนโกะถอดเสื้อผ้าออกให้มหด และก็จับจุนโกะเปิดซิงและรุมโทรมจนหมดสภาพ(เรื่องนี้ไม่รู้จักคำว่า"เซ็นเซอร์"ครับ เห็นทุกศรีระร่างกายเลยครับ)
    แม่ก็ของวัยรุ่นก็เข้ามาดูว่าเกิดอะไรขึ้น(แม่จะกลัวลูกชายมากเนื่องจากเป็นเด็กมีปัญหา) พวกวัยรุ่น3คนจึงทำเป็นเนี่ยนเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
    มีวันหนึ่งจุนโกะแอบลงไปโทรหาตำรวจแต่โดน จับได้!!! เท่านั้นแหละ วันนรก เกิดขึ้น จุนโกะโดนซ้อมโดนทรมาณทุกอย่าง
    เท่าทีจำได้มี น้ำตาเทียนราก น้ำมันราดแขนขาแล้วเผา บังคับให้FAPให้ เอาบล้องไม่ไผ่ยัดเข้าไปใน.....และก็ประทัดจำนวนมาก และมีเตะ ต่อย รุมกระทืบตลอดเรื่อง ไม่ได้มีแค่ที่ผมพูดนะมีอีกเยอะ
    สิ่งหนึ่งที่โหดมากคือ จุนโกะไม่ได้ใส่เสื้อผ้าเลยตั้งแต่โดนข่มขืน(มีใส่แต่ก็ไม่ได้มากอะไร) จะเห็นแผลเลือดทั่วร่างกาย
    ยิ่งนานไปเท่าไหร่สภาะจุนโกะจะเริ่มเละขึ้นๆ โดยที่แม่ของเด็กวัยรุ่นอยู่ด้วยตลอดแต่ไม่กล้าแจ้งตำรวจเพราะกลัวลูกชาบสุดโหดของตัวเอง
    ถ้าใครอ่านแล้วสังเกตุจะรู้ จนวันนึงจุนโกะหน้มโดนรุมซ้อม จุนโกะทนไม่ไหวจึงจึงตะโดนใส่พวกวัยรุ่น4คนว่า"ฆ่าGuเลยGuไม่ไหวแล้ววววววววว!!!"
    วัยรุ่น4คนสนองให้!!! มือ เท้า นัมเบลเหล็ก กระหน่ำใส่จนจุนโกะตายอย่างอนาถจมกองเลือด สภาพศพคือหน้าบวมไม่เหลือรูปเก่าเลยเละมาก.
    จากเดิมจุนโกะมีหน้าตาหน้ารักมาก เสียดายหน้าตามากที่ต้องมาเละกับไอ4ตัวนี่

จบแล้วครับพิมม์เองกับมือเลย
    โอ้ขอบคุณที่สปอยให้นะครับ โดยส่วนตัวไม่ถูกกับแนวนี้อยากรู้แค่นี้แหละขอบคุณครับ

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    ผมชอบนะ และรู้สึกสะใจนิดหน่อย บวกกับสมัยก่อนผมก็โดนแกล้งเหมือนกัน (แต่ไม่แรงเท่านี้) ก็รู้สึกอยากจะตามไปล้างแค้นเหมือนกัน แต่ก็ไม่สามารถทำได้ เลยได้แต่พยายามลืมมันไป แต่ก็มีบางครั้งที่จู่ๆนึกขึ้นได้แล้วคันไม้คันมืออยากจะตามไปอัดไอ้พวกที่เคยแกล้งซักหมัดสองหมัด

กล่าวขอบคุณ
    343
    "ใช่ว่าคนที่ชอบเแกล้งเราอยู่เราไม่กล้าทำอะไรมันหรือกลัวมัน แต่เราไม่อยากทำมันเพราะถ้าเราพลั้งมือทำอะไรลงไปมันอาจ.....ได้"
    "คนที่ถูกแกล้งบ่อยๆก็มีความอดทนเหมือนกัน เมื่อใดที่มันเกินจะกลั้นไว้มันก็จะเกิดเหมือนข้อข้างบน คือ.......คามือเรา"
    "อย่าไปซ้ำเติมคนที่ไม่มีอะไรจะเสียอีก มิฉะนั้นเราอาจจะไม่ได้พบหน้าพอหน้าแม่เหมือนในเรื่อง"

ปล.พิมม์กับมือเลยนะเนี่ย

ข้อคิดสำหรับเรื่องนี้และคนที่ชอบแกล้งคนอื่นระวังให้ดีนะครับ บางทีเขาอาจจะคิดแบบนี้อยู่ก็ได้ครับ

43. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ: