ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,710

สิ้นสุดการรอคอย ตัวอย่างทั้ง 3 ตัวละครของ Grand Theft Auto V

สิ้นสุดการรอคอย ตัวอย่างทั้ง 3 ตัวละครของ Grand Theft Auto V (ซัพไทย)

Grand Theft Auto V แบบ Single Player ก็จะให้คุณสามารถควบคุมตัวละครได้ถึง 3 ตัวละคร ซึ่งคือ ไมเคิล, เทรเวอร์, และแฟร้งค์คลิน เหล่าอาชญากรที่ได้รวมตัวเพื่อทำภารกิจร่วมกัน ในระหว่างทำภารกิจ คุณก็สามารถสลับตัวละคร 3 ตัวนี้ได้เพื่อทำภารกิจให้สำเร็จ เพราะในแต่ละภารกิจก็จะมีอุปสรรคแตกต่างกันไป ซึ่งแต่ละคนจะมีความสามารถแตกต่างกัน เช่น แฟร้งค์คลินจะเก่งด้านรถ เขาก็จะรับหน้าที่เป็นคนขับรถให้ซะส่วนใหญ่ เป็นต้น

ตอนไม่ได้ทำภารกิจ คุณก็สามารถสลับเปลี่ยนตัวละครได้เช่นกัน ถึงแม้ว่าคุณจะสลับ แต่ตัวละครนั้นก็ไม่ได้หายไป พวกเขาก็จะดำรงชีวิตของพวกเขาไปเองโดยอัติโนมัติใน Los Santos แห่งนี้ ซึ่งเป็นเมืองหลักอยู่ในภาค San Andreas แต่มาภาคนี้ ได้มีการปรับโครงสร้างใหม่ให้มีขนาดใหญ่ขึ้น ยิ่งกว่าเอาแผนที่ของ Red Dead Redeption หรือ GTA ภาคเก่าๆมารวมกันเสียอีก! โดยเมือง Los Santos จะล้อมรอบไปด้วยป่าไม้ ซึ่งมีสัตว์ป่า เช่น หมาไคโยตี้ อาศัยอยู่ด้วย โดยจะเป็นแบบระบบวัฏจักรสมบูรณ์แบบเลยทีเดียว คุณสามารถซูมแผนที่แบบระบบ Google Earth ได้อีกด้วย ทำให้มองเห็นเมืองและสภาพว้ดล้อมได้อย่างละเอียดเลย และยังสามารถจิ้มที่ตัวละครและสลับได้ในทันที

ระบบการเล่นก็พัฒนาพอสมควร อาทิเช่น การสู้แบบระยะประชิด ซึ่งจะมีท่ามากขึ้นกว่าภาคอื่นๆแน่นอน โทรศัพท์ก็ได้กลับมาอีกครั้ง โดยจะมาในรูปของ Smartphone ทำให้คุณสามารถทำอะไรได้มากมาย แต่น่าเสียดายที่ภาคนี้ไม่สามารถซื้อที่อยู่ได้เหมือนภาค Vice City และ San Andreas แต่ก็ยังสามารถซื้อเสื้อได้เหมือนเดิม

ยานพาหนะในภาคนี้ นับว่าจัดเต็ม ทั้งบนบก บนน้ำ และอากาศ เหมือนนำยานพาหนะในภาค San Andreas มาชุบชีวิตใหม่ ซึ่งคุณก็น่าจะทราบว่ามันเยอะขนาดไหน

ระบบ Multiplayer ก็สามารถนำ Crew ใน Max Payne 3 มาร่วมทำภารกิจได้ด้วย ได้ข่าวมาว่าห้องนึงสามารถเล่นได้ถึง 32 คน!

ตอนนี้เกมเปิดให้สั่งจองล่วงหน้าแล้ว คาดว่าจะวางขายในต้นปี 2013

ข้อมูลโดย Jerry
    Credit http://www.fapgamer.com/post/view/gta-v-trailer

(ซัพไทย)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย khate007 : 8th May 2013 เมื่อ 00:42

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    น่าจะวงเล็บด้วยนะว่าซับไทย -.-

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    นึกว่าจะมีเเต่Fap-Unseenนะเนี่ย นึกว่าจะไม่ได้ดูเเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    2,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    ไม่อยากรับรู้อะไรทั้งนั้นถ้าไม่ลง pc

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,710
    แก้ละครับ 555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tff007 อ่านกระทู้
    น่าจะวงเล็บด้วยนะว่าซับไทย -.-

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    ตัวอย่างของแฟรงคลินมีบิ๊กสโม็คด้วย แต่ไมมันผอมจัง

หssม
    Pichit , Phitsanulok
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 638
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    ตัวอย่างของแฟรงคลินมีบิ๊กสโม็คด้วย แต่ไมมันผอมจัง
    ไหนหว่า Big Smoke มีด้วยเหรอ

กล่าวขอบคุณ
    454
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ micro อ่านกระทู้
    ไม่อยากรับรู้อะไรทั้งนั้นถ้าไม่ลง pc
    พูดถูกใจครับ

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    อากเล่นนน น นน อ๊ากกก ก ก ก กก ก ก ก !!!!!
    THE IMP'

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ป๊าด ด ด ด ด ด ด ด ด ด ด ด
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    "คาดว่าจะวางขายในต้นปี 2013" ... เอ๊ะหรือว่าผมพลาดอะไรไป

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    งืมๆๆๆๆๆๆๆๆ

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    พอได้มาเป็นซับไทย ก็ ทำให้ดูเพลินขึ้นอิอิ ยิ่งคิดก็ยิ่งอยากเล่นแล้วสิ ตอนนี้กังวลว่า จะได้ลง PC ไหม T-T (และถ้าลงก็ขอให้มีในโซน ไทยด้วยเถิด ^ ^ ผมไม่อยากไปซื้อโซนนอก)

(( เฮ้ย ช่วงที่ 2 ของ คลิบ เจ๋งอ่ะ มี CJ โผล่มาด้วย ^ ^))
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย godog585858 : 8th May 2013 เมื่อ 09:39

กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    " แต่น่าเสียดายที่ภาคนี้ไม่สามารถซื้อที่อยู่ได้เหมือนภาค Vice City และ San Andreas "
    งง อ่ะครับ ตกลงได้หรือไม่ได้ เห็นหลายกระทู้วบอก่า"ได้"

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 713
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PINK อ่านกระทู้
    " แต่น่าเสียดายที่ภาคนี้ไม่สามารถซื้อที่อยู่ได้เหมือนภาค Vice City และ San Andreas "
    งง อ่ะครับ ตกลงได้หรือไม่ได้ เห็นหลายกระทู้วบอก่า"ได้"
    เราว่าถ้าดูจากเนื้อหาข่าวแล้วน่าจะเป็นเนื้อหาเก่าอ่ะ "คาดว่าจะวางขายในต้นปี 2013" ถ้าอ่านของกระทู้อื่นหลังๆเขาบอกว่าซื้อได้แล้ว อาจเป็นส่วนหนึ่งที่ทำให้เลื่อนวันวางขาย เพื่อไปพัฒนาละ(มั้ง)
    B R A V E

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    หน้าเว็บ บัค ครับผม
    ช่วยแก้ เลื่อนวีดีโอ ลงมาหน่อยนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    หน้าเว็ปบัคแล้วครับบ

One Kill One Shot
    กล่าวขอบคุณ
    978
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Blog Entries
    1
    บัคนะครับ เเก้ไขทีครับ ^ ^
    i7-3770K:ASRock Z77 pro4:HD 7770 VAPOR-X:Corsair 16 GB1600:XFX 750W