ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 121

ใครมีวิธีเลิกหนัง18+มั้งครับ?

ตามหัวข้อเลยครับ พยายามหลายครั้งสุดท้ายก็มาดู
    สุดท้ายโดนแม่จับได้หลายครั้งแล้วครับ
    ขอคำตอบไม่เกรียนนะครับ จขกท. ไม่เกรียน บอกก่อน ^^

แก้ไข*: ลบคำ อ๊ายอายๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hetappi : 8th May 2013 เมื่อ 03:31

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    งั้นก็หาเมียมาซั่มเถอะครับจะได้ไม่เป็นภาระลูกหลาน 555

นี้ผมยังจะออกไปเย่ออยู่เนี่ย เข้ตี3ฝนตก อากาศโครตดี

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    กินมะนาวคับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    หาอย่างอื่นทำจะได้ไม่มีเวลาดู สำหรับผม ดู กรณีเดียวคือ ว่างมากๆๆๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ยกเลิกอินเตอร์เน็ต ไปเลยครับ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    บอกอีก คือว่างๆไม่มีไรทำผมก็ฟังเพลง ดูเว็บไปเรื่อยนะ แต่พอว่างแบบว่างมากๆ
    มันก็ดันมีอารมณ์ซะได้ (หลายจากนั้นคงไม่ต้องบอก ผช. หลายๆคนคงรู้กันดีอยู่แล้ว)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    งั้นก็หาเมียมาซั่มเถอะครับจะได้ไม่เป็นภาระลูกหลาน 555

นี้ผมยังจะออกไปเย่ออยู่เนี่ย เข้ตี3ฝนตก อากาศโครตดี
    555555 คงยากส์อ่ะครับ หาไม่ได้เลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xXxSaKuRaxXx อ่านกระทู้
    หาอย่างอื่นทำจะได้ไม่มีเวลาดู สำหรับผม ดู กรณีเดียวคือ ว่างมากๆๆๆ
    หาไรทำอยู่ๆมันก็แทรกมาได้ครับผมลองทำดูแล้ว นี่แหละเหตผลที่ผมต้องกลับมาดู

ป.ล. ตี 3 ไม่นึกว่าคนจะมาทู้ผมเร็วขนานนี้ 55555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eyazawa2456 อ่านกระทู้
    ยกเลิกอินเตอร์เน็ต ไปเลยครับ
    อย่าดีกว่าครับ วิธีนี้ขนาดเน็ตหลุดนี้แทบจะไม่มีไรทำเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hetappi : 8th May 2013 เมื่อ 03:42

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    นายทำแบบต่อเนื่องได้ไหมหละครับ ม้วนเดียวจบ

สมมุติแบบว่าอย่างเวลาผมมีอะไรกับเด็ก ผมเสร็จรวดเดียว5ทีเลย

เสร็จทีนึงผมต่อรอบ2 เสร็จ2สับ3 มันจะฝืนๆหน่อยตอนเริ่มใหม่แต่ละรอบ

แต่ก่อนผมทำได้ แล้วจะอิ่มประมาณ 2-3วัน ถ้าไม่มีสื่อก็อยู่ได้ 5-6วันครับ

ถ้าทำไม่ได้ลองฝึกดู มันเป็นสกิลครับ เดี๋ยวนี้ ผมแรงเริ่มหมดละ ล้ามาก ไม่ค่อยออกกำลังกาย

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ถือศีลอุโบสถ บวชมันไปเลย มันจะมีอาการอยากขึ้นแน่นอน แต่จะมีกอบมาบังคับ ปกติวัยรุ่นไทยชอบคำว่ากฏมีไว้แหก แต่ขอย้อนกระบวนการหน่อย เอากฏมาใช้กับตัวเอง ผมไปบวช 3 เดือน แม่เจ้าโว้ยศีกาไปกราบไกลๆเลยอยากมาใกล้ กราบทีก็เห็นนมที บางเจ้าก็หวอเปิด แต่มันพูดไม่ได้เดี๋ยวศรัทธาเสีย แล้วจะพาลไปถึงสถานที่เอา

ว่าไปนั่น ไม่ถึงกับบวชหรอก ถ้าเป็นบางวัดพระหนุ่มๆ หลวงพ่อจะใช้งานหนักๆ ให้แรงมันหมดๆไป ถึงเวลาพักเวลานอนจะได้ไม่ฟุ้งมาก สรุปจากเรื่องนี้ หาวิธีออกกำลังกายเป้นประจำหรือหางานอดิเรกทำซะ แรกๆ จะฝืดหน่อย แต่ทำบ่อยๆ เดี๋ยวก็ติดเป็นนิสัยเอง เช่นกัน ดูหนัง 18+ มันบ่อยๆ มันก็ติดได้เหมือนกันเพราะงั้น ก็ไม่ถึงกับต้องหักดิบแต่ค่อยๆ ลดเอาแล้วทำอย่างอื่นไปก็ได้

อะไรที่ทำบ่อยๆ ใจเราจะบรรทึกมันไว้ พอถึงเวลาหรือมีอะไรมากระตุ้นมันก็สับสวิทซ์ความอยากมาอีกนั่นแหละ แต่ถ้าฝืนมันบ่อยๆ + กับมีบางอย่างมาดึงความสนใจ มันก็ลืมๆ ไปเองนั่นแหละ ฝืนบ้างปล่อยบ้าง เอาให้พอดี เดี๋ยวเครียดจัดไปข่มขืนสาววัย 80 แล้วจะเป็นเรื่อง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kurolykan : 8th May 2013 เมื่อ 04:06

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    นายทำแบบต่อเนื่องได้ไหมหละครับ ม้วนเดียวจบ

สมมุติแบบว่าอย่างเวลาผมมีอะไรกับเด็ก ผมเสร็จรวดเดียว5ทีเลย

เสร็จทีนึงผมต่อรอบ2 เสร็จ2สับ3 มันจะฝืนๆหน่อยตอนเริ่มใหม่แต่ละรอบ

แต่ก่อนผมทำได้ แล้วจะอิ่มประมาณ 2-3วัน ถ้าไม่มีสื่อก็อยู่ได้ 5-6วันครับ

ถ้าทำไม่ได้ลองฝึกดู มันเป็นสกิลครับ เดี๋ยวนี้ ผมแรงเริ่มหมดละ ล้ามาก ไม่ค่อยออกกำลังกาย

คือผมดู เรื่องต่อครั้งครั้ง ไงครับ (คือพยายามพิมพ์ไม่ให้ขึ้นลึกจนเกินไปนะ)

เฉลี่ยช่วง บ่าย 3-5 โมง และตอนดึกๆก็ประมาณ ตี 2 - ตี 3 (บางที่เลยไปตี 4 เฉพาะช่วงปิดเทอม)

พอฝืนไม่ดูมากๆ พอดูแค่ครั้งเดียวมันเลยเถิดไปดูหลายๆครั้งถี่ขึ้นเรื่อยๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    ถือศีลอุโบสถ บวชมันไปเลย มันจะมีอาการอยากขึ้นแน่นอน แต่จะมีกอบมาบังคับ ปกติวัยรุ่นไทยชอบคำว่ากฏมีไว้แหก แต่ขอย้อนกระบวนการหน่อย เอากฏมาใช้กับตัวเอง ผมไปบวช 3 เดือน แม่เจ้าโว้ยศีกาไปกราบไกลๆเลยอยากมาใกล้ กราบทีก็เห็นนมที บางเจ้าก็หวอเปิด แต่มันพูดไม่ได้เดี๋ยวศรัทธาเสีย แล้วจะพาลไปถึงสถานที่เอา

ว่าไปนั่น ไม่ถึงกับบวชหรอก ถ้าเป็นบางวัดพระหนุ่มๆ หลวงพ่อจะใช้งานหนักๆ ให้แรงมันหมดๆไป ถึงเวลาพักเวลานอนจะได้ไม่ฟุ้งมาก สรุปจากเรื่องนี้ หาวิธีออกกำลังกายเป้นประจำหรือหางานอดิเรกทำซะ แรกๆ จะฝืดหน่อย แต่ทำบ่อยๆ เดี๋ยวก็ติดเป็นนิสัยเอง เช่น ดูหนัง 18+ มันบ่อยๆ มันก็ติดได้เหมือนกันเพราะงั้น ก็ไม่ถึงกับต้องหักดิบแต่ค่อยๆ ลดเอาแล้วทำอย่างอื่นไปก็ได้
    ธรรมมะผมไม่ค่อยเข้าถึงเท่าไหร่น่ะครับ ผมไม่ค่อยเป็นคนชอบเข้าวัดเข้าวาเท่าไหร่

แต่ผมเคยบวชหน้าไฟน่ะครับ (บวชวันเดียวนั้นแหละ)

ถ้าทำงานหนังๆจนไม่ได้เข้าสื่อเลยมันก็ต้องมีกานจิ้นแล้วอย่างว่าไปน่ะครับ

เลยทำตัวออกห่างไม่ได้ซักที พอทำตัวออกห่างมันก็อยากไปเรื่อยๆ

พอไม่ดูไปเรื่อยๆพอเพื่อนชวน(เพื่อนสนิทที่คุยได้ทุกเรื่อง)ก็พาให้อยากดู

พอดูเท่านั้นแหละ เลิกเท่าไหร่จำต้องดูเลยล่ะคร้าบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hetappi : 8th May 2013 เมื่อ 04:06

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ไห้เลิก ดู เอามีดมาแทงเลยดีกว่า

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fournarak อ่านกระทู้
    ไห้เลิก ดู เอามีดมาแทงเลยดีกว่า
    ท่านโครตหักดิบเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    ว่างมากแล้วมีอารมณ์ ก็ไป fap fap ดิ fap fap จนกว่าจะหาย 3 วันติดต่อกัน จนฟ้าเหลือง

การดูหนัง 20+ หรือไม่นั้นไม่สำคัญเท่าอารมณ์ คุณ หรอก ดูไม่ดู คุณก็ยังมีอารมณ์ อยู่ดี

ถ้ารู้ว่ามีอารมณ์ ก็เข้าห้องน้ำซะ ทำร้ายตัวเองให้พอใจ

แม่คงไม่เข้ามาในห้องน้ำหรอกนะ

หรือว่า คุณมีอารมณ์ ตอนดูหนัง ? หรือ คุณมีอารมณ์แล้วดูหนัง ?

กล่าวขอบคุณ
    56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newvisions อ่านกระทู้
    ว่างมากแล้วมีอารมณ์ ก็ไป fap fap ดิ fap fap จนกว่าจะหาย 3 วันติดต่อกัน จนฟ้าเหลือง

การดูหนัง 20+ หรือไม่นั้นไม่สำคัญเท่าอารมณ์ คุณ หรอก ดูไม่ดู คุณก็ยังมีอารมณ์ อยู่ดี

ถ้ารู้ว่ามีอารมณ์ ก็เข้าห้องน้ำซะ ทำร้ายตัวเองให้พอใจ

แม่คงไม่เข้ามาในห้องน้ำหรอกนะ

หรือว่า คุณมีอารมณ์ ตอนดูหนัง ? หรือ คุณมีอารมณ์แล้วดูหนัง ?
    ผมมีอารมณ์แล้วดูหนังครับ

แต่บางเวลาดูหนังอยู่แล้วมี ผญ. ที่น่าสใจในเรื่องมันก็พลอยมีอารมณ์ไปด้วยน่ะครับ

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hetappi อ่านกระทู้
    ธรรมมะผมไม่ค่อยเข้าถึงเท่าไหร่น่ะครับ ผมไม่ค่อยเป็นคนชอบเข้าวัดเข้าวาเท่าไหร่

แต่ผมเคยบวชหน้าไฟน่ะครับ (บวชวันเดียวนั้นแหละ)

ถ้าทำงานหนังๆจนไม่ได้เข้าสื่อเลยมันก็ต้องมีกานจิ้นแล้วอย่างว่าไปน่ะครับ

เลยทำตัวออกห่างไม่ได้ซักที พอทำตัวออกห่างมันก็อยากไปเรื่อยๆ

พอไม่ดูไปเรื่อยๆพอเพื่อนชวน(เพื่อนสนิทที่คุยได้ทุกเรื่อง)ก็พาให้อยากดู

พอดูเท่านั้นแหละ เลิกเท่าไหร่จำต้องดูเลยล่ะคร้าบบ
    มันไม่เกี่ยวกับว่าเป็นธรรมะหรือป่าวหรอก แต่ธรรมชาติของใจคนมันเป็นหยั่งงั้น อะไรที่ทำบ่อยๆ จะชินกับมัน เหมือนกับการกินอาหารก็เหมือนกัน ถ้ากินมื้อเดียวเวลาเดียวมาตลอด หรือทำต่อเนื่อง ร่างกายก็จะปรับให้น้ำย่อยทำงานให้เข้ากับเวลา เรื่องความต้องการทางเพศก็คล้ายกัน แต่มันมีจิตใจเข้ามาเกี่ยว สรุป ถ้าคุณค่อยๆ ห่างมันก็จะค่อยๆ เบาลงไป แต่ถ้าห่างแค่กาย แต่ใจคุณยังหมกหมุ่นอยุ่เดี๋ยวมันก็ระเบิดอยู่อยู่ดี มีวิธีเยอะแยะมากมาย แต่จะได้ผลหรือไม่สุดท้ายมันอยู่ที่ใจ คำเดียว

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    Folder Lock ช่วยคุณได้ อยู่ยงคงกระพันมาก ลง Window ใหม่ เป็นสิบๆ ครั้ง ข้อมูลยังอยู่ครบ
    ตอนนั้นซ่อนพวกโดจินไว้พอผ่านมา 1 ปี ลืมไปเลยว่าเก็บไว้ที่ไหน แถมหนักกว่าเก่า ลืมรหัสผ่าน
    ดีนะที่มั่วไปถูก หลังจากนั้น เปลี่ยนรหัสนานๆ ใช้เก็บที เป็น GB สงสัยเก็บไปได้ไง ดูก็ดูไม่ครบ จะลบก็เสียดาย

จริงไหม ( เอาหน่าหนูก็รู้พวกคุณก็ดู ในบอร์ดนี้ 70% ต้องมี ของอย่างว่าอยู่ในเครื่องเต็มเบย )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย clean1447 : 8th May 2013 เมื่อ 04:33

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836

ใช่ๆๆ มันอยู่ที่ใจนะ จขกท

แต่ลอล่าเธอน่ารักดีนะลองชมความน่ารักของเธอสักนิดหนึงหน่อยจะเป็นไรไป 5555

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tff007 อ่านกระทู้

ใช่ๆๆ มันอยู่ที่ใจนะ จขกท

แต่ลอล่าเธอน่ารักดีนะลองชมความน่ารักของเธอสักนิดหนึงหน่อยจะเป็นไรไป 5555
    เผลอๆคืนนี้ผมอาจฝันเห็นลอล่าก็เป็นได้ 5555

ป.ล. ขอบคุณสำหรับลายแทง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้
    Folder Lock ช่วยคุณได้ อยู่ยงคงกระพันมาก ลง Window ใหม่ เป็นสิบๆ ครั้ง ข้อมูลยังอยู่ครบ
    ตอนนั้นซ่อนพวกโดจินไว้พอผ่านมา 1 ปี ลืมไปเลยว่าเก็บไว้ที่ไหน แถมหนักกว่าเก่า ลืมรหัสผ่าน
    ดีนะที่มั่วไปถูก หลังจากนั้น เปลี่ยนรหัสนานๆ ใช้เก็บที เป็น GB สงสัยเก็บไปได้ไง ดูก็ดูไม่ครบ จะลบก็เสียดาย

จริงไหม ( เอาหน่าหนูก็รู้พวกคุณก็ดู ในบอร์ดนี้ 70% ต้องมี ของอย่างว่าอยู่ในเครื่องเต็มเบย )
    ผมชอบดูออนไลน์น่ะ ดูดมาดูไม่ค่อยทำเท่าไหร่

70% ของผมเป็นเกมในเครื่องส่วนของอย่างว่าดูในเว็บเอา >)<
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hetappi : 8th May 2013 เมื่อ 04:40

กล่าวขอบคุณ
    3,007
    ได้รับคำขอบคุณ: 543
    อาการเดียวกับ จขกท. นะ แต่พี่สาวบอกให้ต่อจิ๊กซอว์ด้วยกัน ไม่ก็ เล่นลูกบิท หรือ หาอะไรทำไม่ให้ว่างงานหรือกินแล้วนอนอ่ะ

ไม่ก็ออกกำลังกาย ฟังเพลงแล้วเต้นก็ได้ครับทริคพี่เขา มันจะลืมๆเรื่องไป สนุกไปกับเสียงเพลง

แหะๆ พอดีผมเป็นคนตรง มีปัญหาชอบถาม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เลิก 18+ แล้วไปดู 20+ แทนไหมล่ะ

ดูไม่ดูไม่แปลกหรอกครับ มนุษย์ ก็ไม่ได้ดีเด่อะไรกว่าสัตว์นักหรอก

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    Blog Entries
    1
    ออกไปหาไรทำนอกบ้านสิครับ จะได้ไม่ต้องอยู่บ้านแล้วจะได้ไม่ว่าง
    Toradora!

อย่าเห็นแก่ตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2,895
    ได้รับคำขอบคุณ: 312
    วิธีเลิกดูหนัง18+คือหันไปดูหนัง20+ครับ

Release My Soul
    กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 542
    ก็อย่าดูสิครับ จิ้นเอาเลย 5555

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ลองกลั้นหายใจ แล้วดื่มน้ำดูครับ... อ้าวไม่ใช่สะอึกหรอ? ว้ายยยย =[]= (ล้อเล่น)

ลองหาอย่างอื่นทำดูครับ อย่าไปนึกถึง อย่าไปใส่ใจมัน (ส่วนตัวผมเลิกมานานจนจะกลับไปหาดูใหม่ละ) 555+
    http://bf3stats.com/stats_pc/auzaa123 มันเอาลงไงแว้ = =

I'm just BCC man
    Bangkok Christian College
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    เป็นเกย์ครับ
    BIOSHOCK INFINITE | BOOKER ARE U AFRAID OF GOD

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882
    ถ้าจะเลิกมันต้องตั้งใจจริงๆนะ ถ้าติดก็คือติดไปเลยอะ - -