ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3

[GAMEPC] OVERLORD II [2.6 GB][ONE2UP]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JoIozaa1@hotmail.com อ่านกระทู้
    แวะมาเจิม ครับ ^^
    เอารูปมายืนยัน ครับ

Overlord II เกมที่มองผิวเผินแล้วดูจะไม่ค่อยมีอะไรแต่ขึ้นชื่อว่า Codemasters แล้วเกมที่พัฒนาออกมา
    ไม่ทำให้ทุกคนผิดหวังแน่นอน การกลับมาอีกครั้งของเกมแห่งปิศาจจอมวายร้ายที่ยังคงรูปแบบการเล่นแบบ Action RPG
    ผสมกับการทำเควสท์และแก้ปริศนาที่ซับซ้อน โดยการเล่นเป็นลูกพี่ใหญ่คอยบงการสั่งสมุนปิศาจ minions ออกไป
    อาละวาดนั้นยังคงเป็นรูปแบบที่เป็นเอกลักษณ์ของเกมนี้ แต่ในภาคที่สองนี้จะมีการเปลี่ยนแปลงไปบ้างโดยที่ความโหดร้าย
    ป่าเถื่อนจากใน ภาคที่แล้วจะถูกลดลงมาเล็กน้อยแต่จะมีในส่วนของความตลกเฮฮาเข้ามาแทน มุขตลกของสมุน minions จะถูก
    แทรกเข้ามาให้เราได้เห็นกันอย่างต่อเนื่อง ที่สำคัญกราฟิกในภาคนี้ถือว่าทำออกมาได้ดีทีเดียว รายละเอียดของฉาก เสื้อผ้า
    และเมืองต่างๆ ทำออกมาได้ดีกว่าภาคที่แล้ว เนื้อเรื่องในภาคนี้เราจะได้เล่นเป็นลูกชายของ Overlord ในภาคแรกซึ่งถูกทิ้งไว้
    ในดินแดนอันหนาวเหน็บ และเป็นที่รังเกียจของชาวบ้านจึงโดนแกล้งอยู่ตลอดเวลา จนวันหนึ่งเจ้าพวกลูกสมุน minions
    มาพบจึงนำกลับไปฝึกเพื่อให้เติบโตกลายมาเป็นลูกพี่ใหญ่ Overlord และคอยเวลาที่จะกลับไปเอาคืน !!รูปแบบการเล่น
    ในภาคนี้ยังเป็นเหมือนเดิมคือเราจะได้เล่นเป็น Overlord นำสมุน minions ออกไปผจญภัยในโลกแฟนตาซี พวก minions
    จะคอยเป็นเบ๊ที่ดีเชื่อฟังเราทุกอย่าง เราจะได้สั่งมันออกไปโจมตี สั่งไปเก็บของมาให้ สั่งไปแก้ปริศนาต่างๆ ซึ่งในภาคนี้เราจะมี
    minions อยู่ 4 สีด้วยกันแต่ละสีนั้นจะเก่งแตกต่างกันไปในแต่ละด้าน สีแดงทนไฟและใช้ไฟเป็นอาวุธ สีฟ้าเป็นพวกที่ว่ายน้ำได้
    สีเขียวทนต่อพิษ สีน้ำตาลถนัดในเรื่องโจมตี การทำเควสท์และการตัดสินใจบางอย่างในเกมนั้นจะส่งผลกับฉากจบที่เราจะได้เห็น
    จะเลือกแบบชั่วสุดขั้วทำร้ายคนทำลายหมู่บ้านให้สิ้นซากหรือจะเล่นเป็นคนดี คอยช่วยชาวเมืองดูแลเมืองและจัดการกับทหารที่
    เข้ามากดขี่ก็อยู่ที่เราแล้ว ล่ะครับว่าจะเลือกเป็นแบบไหน แน่นอนว่าถ้าเผลอฆ่าคนไปแม้แต่คนเดียวก็อย่าหวังว่าเรื่องทั้งหมดจะ
    จบลงได้ ดี ใครอยากรู้ก็ต้องพิสูจน์กันเอาเองใน Overlord II

สำหรับที่งงงงเอานี่ไปครับ

ติดตั้งตามปกติเล่นได้ 100%

2.6 GB PART 950MB LASTPART 700MB
    เปลี่ยนชื่อไฟล์ด้วยนะครับ

Overlord II.part1""Overlord II.part2""Overlord II.part3

jamebanjen@jkg

PASSWORD

สำหรับใครที่อยากจะเล่นภาคแรกเรามีให้ครับ นี่ครับตามไป
    Overlord - Raising Hell

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamebanjen : 13th July 2013 เมื่อ 10:20

SONE AND PANDA
    กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,822

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JoIozaa1@hotmail.com : 8th May 2013 เมื่อ 17:02

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(づ。◕‿‿◕。)づ
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JoIozaa1@hotmail.com อ่านกระทู้
    ขอบคุณคร๊าบ ^ ^

(づ。◕‿‿◕。)づ
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    3

ขอบคุณอีกครั้งครับที่เอาภาพมายืนยันครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamebanjen : 8th May 2013 เมื่อ 18:19

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ่าห์ ตามหามานาน ขอบคุณมากครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    ok แหล่มคับ เจ๋งกว่าภาค 1 เยอะเลยภาพสวยมากๆ แต่ขอเล่นภาค 1 ให้จบก่อนนะ อิอิ ขอบคุณคับ เล่นได้ 100% ฟันธง

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    โอ้ววว

ภาคแรกยังไม่ได้เล่นเลยครับ

ภาคสอง มาซะแล้ว

ขอบคุณมาก ๆ ครับผม

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    เปิดตัวได้สุดยอดมาก สนุกกว่าภาคแรกเยอะเลย ฮาพวกสมุน ร้องเพลง55

ขอบคุณครับ

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

(づ。◕‿‿◕。)づ
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ No.2 อ่านกระทู้
    เปิดตัวได้สุดยอดมาก สนุกกว่าภาคแรกเยอะเลย ฮาพวกสมุน ร้องเพลง55

ขอบคุณครับ
    เยอะเลย ^^ ขอบคุณมากครับที่เอาภาพมายืนยัน

ปล.รอเล่นภาคแรกเสร็จก่อนค่อยเจอกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamebanjen : 9th May 2013 เมื่อ 12:13

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    533
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ไม่พลาดภาคสองแน่นอนครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ภาค 2 มี มินิแมพแล้วแฮะ -0-

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamebanjen อ่านกระทู้
    เยอะเลย ^^ ขอบคุณมากครับที่เอาภาพมายืนยัน

ปล.รอเล่นภาคแรกเสร็จก่อนค่อยเจอกัน
    ที่ผมสงสัยคือ ทำไมเจ้าตัวเล็กกลายมาเป็นพระเอกภาคแรกอีกแล้วว -0-

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(づ。◕‿‿◕。)づ
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ No.2 อ่านกระทู้
    ที่ผมสงสัยคือ ทำไมเจ้าตัวเล็กกลายมาเป็นพระเอกภาคแรกอีกแล้วว -0-
    มันโตขึ้นครับผม = =" และที่ว่าพระเอกภาคแรกคือพ่อมันครับ แม่มันเป็นคน แบบว่าพระเอกภาคนี้คือลูกครึ่งนั้นเอง

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamebanjen อ่านกระทู้
    มันโตขึ้นครับผม = =" และที่ว่าพระเอกภาคแรกคือพ่อมันครับ แม่มันเป็นคน แบบว่าพระเอกภาคนี้คือลูกครึ่งนั้นเอง
    อ่อเข้าใจละครับ ใส่ชุดเหมือนพ่อแป๊ะเลยย ตอนเป็นเด็กยังดูหล่อกว่าเยอะะ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ทุกไฟล์โหลดและแตกไฟล์ได้ปกติ ยืนยันว่าเล่นได้ครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    อ่ะ ภาคนี้มัน สร้างฮาเร็มได้นี้ฟร่า เล่นกัน 4P เลยแหละ อุฮิอุฮิๆๆ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(づ。◕‿‿◕。)づ
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Warsong อ่านกระทู้
    ทุกไฟล์โหลดและแตกไฟล์ได้ปกติ ยืนยันว่าเล่นได้ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    อ่ะ ภาคนี้มัน สร้างฮาเร็มได้นี้ฟร่า เล่นกัน 4P เลยแหละ อุฮิอุฮิๆๆ
    ขอบคุณครับที่กลับมายืนกับการันตีความมัน

กล่าวขอบคุณ
    1
    ภาคนี้หนุกขึ้นเยอะครับ มีมินิแมพแล้ว ไชโยยยยยยยยยยยยยยยย

เด๋วเล่นจบแล้วมาเขียนเนื้อเรื่องสรุปให้นะครับ ชอบเกมนี้มากๆเลย

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 703
    มาขอรับไปละนะครับ

อิอิ

ขอบคุณมากครับ

เกือบหาไม่ได้แล้วเกมนี้

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ลงแล้วมันขึ้น

Microsoft Visual C++ Runtime Libary

Assertion failed!

Program: D:\Games\Overlord II\Overlord2.exe
    File: ..\FxSDK\Src|FxName.cpp
    Line: 461

Expression: FxFalse != removeResult

For information on how your program can cause an assertion
    faliure, see the Visual C++ documenttation on asserts

(Prass Retry to debug the application - JIT must be enabled)

ครับ เข้าเกมไม่ได้เลย ช่วยบอกวิธีแก้ทีนะครับอยากเล่นมากๆ

ของผมเป็น windows 7 64bit

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ watervalley อ่านกระทู้
    ลงแล้วมันขึ้น

Microsoft Visual C++ Runtime Libary

Assertion failed!

Program: D:\Games\Overlord II\Overlord2.exe
    File: ..\FxSDK\Src|FxName.cpp
    Line: 461

Expression: FxFalse != removeResult

For information on how your program can cause an assertion
    faliure, see the Visual C++ documenttation on asserts

(Prass Retry to debug the application - JIT must be enabled)

ครับ เข้าเกมไม่ได้เลย ช่วยบอกวิธีแก้ทีนะครับอยากเล่นมากๆ

ของผมเป็น windows 7 64bit
    ลง โปรแกรม PhysX ที่อยู่ในแผ่นด้วยครับ

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parkpoompb อ่านกระทู้
    ลง โปรแกรม PhysX ที่อยู่ในแผ่นด้วยครับ
    เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณมากๆ

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    31
    ผมแตกไฟล์ไม่ได้บอกรหัสผิด ใครรู้ช่วยทีคับอยากเล่นมาก ผมใส่นี้ไปมันบอกผิดคับ jamebanjen@jkg หรือไม่ใช้ขออภัยด้วย

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้แล้วครับผมผิดเอง

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(づ。◕‿‿◕。)づ
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yetmon อ่านกระทู้
    ได้แล้วครับผมผิดเอง
    ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parkpoompb อ่านกระทู้
    ขอบคุณท่าน parkpoompb ที่มาช่วยตอบแก้ปัญหาให้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamebanjen : 17th May 2013 เมื่อ 22:40

Tags for this Thread