ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 950

Iron Man 3 ตอนจบ งง ะครับ

Iron Man 3 ตอนจบ งง ะครับ คือมันถอดพลังงานออกจากตัวเอง แล้ว Iron Man 4 หรือ the avengers 2 จะเป็นอย่างไงใครรู้บอกหน่อยนะครับ มาสปอยก็ได้ครับ

Biggysharkboy
    กล่าวขอบคุณ
    659
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,074
    ก็ไช่ Arc reacter ติดหุ่นเเทนไงครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    ผมไม่งงนะ อย่างเจมส์ยังสะเลยไปใส่มาค2ได้เลย ไม่ต้องใส่พลังงานให้ตัวเอง

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ใช้ไฟจากแหล่งอื่นไงครับ mark-42 ยังเสียบสายไฟชาร์จเลย

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    ไอไฟบนหน้าอกมันเอาไว้กันกระสุนลูกปลายไหลเข้าไปสู่หัวใจเฉยๆครับ ส่วนพลังงานของหุ่นใช้พลังงานของมันเองครับไม่ใช่จากหน้าอก เหมือนจะมีแค่ภาคแรกแค่นั้นแหละที่ใช้พลังงานจากอกโดยตรง

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    ตามแนวที่ผมคิดนะครับ คือ Iron Man อาจจะจบแค่นี้ แต่ spider man จะมาแทนครับในภาค the avengers 2 เห็นไหมครับว่าทำไหมเค้าทำ spider man ภาคใหม่ ส่วน iron man จะมาเป็นที่ปรึกษาแทน

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aofsada อ่านกระทู้
    ตามแนวที่ผมคิดนะครับ คือ Iron Man อาจจะจบแค่นี้ แต่ spider man จะมาแทนครับในภาค the avengers 2 เห็นไหมครับว่าทำไหมเค้าทำ spider man ภาคใหม่ ส่วน iron man จะมาเป็นที่ปรึกษาแทน
    spider man ที่ทำใหม่มามันของSONYอยู่อีกไม่ใช่หรอ เพราะSony มันต้อสัญญาอ่า เหมือนผมเคยอ่านข่าวในบอร์ดนี้มาว่าจะไม่มี Hero .... มาแสดงแน่ใน avengers 2 เพราะติดสัญญา ตามที่ผมรู้นะ

ส่วน ironman ผมว่าเค้ายังต่อ avengers 2 เพราะทิ้งท้ายหลังเครดิต ยังบอกว่า Iron man จะกลับมา แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    หลายคนยังเข้าใจผิดเรื่องอาร์คที่อกสตาร์คนะครับ คือมันคนละขุมพลังงานกันกับชุดเกราะ ที่ของโทนี่มีคือเอาไว้ทำให้เขาไม่ให้ตายอ่ะครับ มันห้ามลูกปรายไม่ให้เข้าใกล้หัวใจ
    ตอนจบมาก็รักษาไงครับ เลยไม่จำเป็นตองใช้แล้ว ก็แปลว่า Iron Man จะกลับมาครับ หลังเครดิตหนังมันก็บอกอยุ่นะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    คุณพูดถูกครับ ตอนนั้นมันนั่งคุยกับพระเอกใน THE HUNK ใช่ป่ะ 555+

ฟันธงครับ IRON MAN จะกลับมา

We Are The Soshi
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 504
    Blog Entries
    2
    ก็ติดไว้ที่ชุดแทนเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    อืมอีกคำถามทำไหมตอนที่ ค้นพบธาตุใหม่เสร็จ ไม่รักษาตัวเองเลย
    หรือว่าช่วงนั้นเทคโนโลยีหรือเครื่องมือแพทย์ยังไม่สามารถรักษาให้หายได้
    ทำไหมปลอยให้มันอยู่ที่อกตั้งแต่ภาคแรกจนถึงภาค3 หรือว่าเอาเนื้อเรื่องมาจากในหนังสือการ์ตูน

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aofsada อ่านกระทู้
    อืมอีกคำถามทำไหมตอนที่ ค้นพบธาตุใหม่เสร็จ ไม่รักษาตัวเองเลย
    หรือว่าช่วงนั้นเทคโนโลยีหรือเครื่องมือแพทย์ยังไม่สามารถรักษาให้หายได้
    ทำไหมปลอยให้มันอยู่ที่อกตั้งแต่ภาคแรกจนถึงภาค3 หรือว่าเอาเนื้อเรื่องมาจากในหนังสือการ์ตูน
    คงจะขี้เกียจมั้ง เพราะโทนี่ชอบทำอะไรค่อยคิด คหสต นะ

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    จำพลังของตัวร้ายภาค3ได้ป่ะครับ มันมีพลังในการฟื้นฟูร่างกายตัวเองได้ แต่มีข้อเสียคือไม่สามารถควบคุมอุณหภูมิในร่างกายตัวเองต้องฉีดยาคอยควบคุมบ่อยๆ และโทนี่เองก็ได้นำมันมาใช้รักษาตัวเอง ซึ่งได้แก้ไขข้อเสียนั้นเรียบร้อยแล้ว อาจจะเป็นไปได้ว่าโทนี่ภาค4อาจจะพ่นไฟได้!!!!!!